Góp ý Có ý kiến về sự kiện tân thủ mọi người vào cho ý kiến

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi kidzkill, 17/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. E là không chơi tân thủ nhưng thấy mọi người kêu nhiều quá về việc các team đầu tư vào pk ko cho mọi người cày, nên khả năng bác fan chỉ cho mang zen vào nhân vật trước lúc đăng ký, không được đem ngọc, như thế khả năng sẽ công bằng hơn cho mọi người :D

2. theo mình lên tăng chí phí rửa tôi lên, để ae tt còn cầy, chứ nhiều đứa vào phá có cho ai cầy đâu. ức chế

onghue thích bài này.
  3. Phải chăng tay sai và cùng đồng bọn....

4. Khả năng là như vậy ^^

5. nghỉ thôi

6. yk gì thế nhỉ

7. Thì mình đoán trúng thì trúng trật thì trật thôi,hihi

8. ýk cậu là cậu ns ai

9. Là người chơi mu chứ ai mà còn phải hỏi;));))

10. Theo mình bác fan chỉ nên cho đem theo 1 lượng zen nhất định thôi. chứ cứ cho đem zen vs ngọc thế này thì chán lắm. để cho ae có hứng thú như mới bdau chơi lại từ đầu chứ :D

11. gio cay lam gi cho nó mệt, NVP ban ko dc giá

12. đúng vậy

13. Tiện đây các bác cho em hỏi nếu soul chỉ mặc đồ shop thì bao nhiêu agi là đủ?
    1k agi thì lost 7 thoi đã 1-2 lít/hit rồi chắc icarus thì 1 phát nằm luôn quá! :(

14. 1k5~2k agi thoi

15. chuẩn rồi, nói chung bây giờ ra nhiều cinh sách mới nghề cũ dần mai một vì ko kiếm ra đc bạc => theo thời thế phải kiếm cách khác thôi

16. Co anh em nao sv tân thu kiếm được ngoc k5 trưa :">

17. pk là một phần không thể thiếu trong MU. các nhân vật trong sự kiện vốn dĩ không hơn kém nhau nhiều.chỉ cần chú tâm thì ai pk được.chủ yếu là đã chơi game thì nhìn vào cái màn hình.chứ f9 chỉ dành cho phòng 3,4,5,6 thôi.xl các thánh vì nói thẳng.xin nói thêm là em chưa bem ai bao giờ chỉ nhận định khách quan thế

18. Có cần tăng mau không bác?

19. sv tt nơi đào tạo các anh tài săn boss :D

20. cầy LV thi ko cần lăm, tru khi cau train o cac máp quai khoe nhu karutan hay k3 thi tang tam 2k vao mau

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi