Góp ý có ý kiến về chi phí rưa tội

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi xuantraht, 1/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tình hình là rs xong ko được xoá tội.. muốn hết tội phải pkclear và chi phí để rữa 1 tội là ko nhỏ..5m zen
    ntn bản thân tôi cũng như ae chơi MU thấy rất tốn kém.. đúng pk sướng thì phải chịu.. nhưng tính ra 1 mạng 5m là quá nhiều, ý kiến cá nhân tôi cũng như ae chơi MU là adm nên để rs vẫn hết tội và 1 ttội là 1m zen
    ae vào cũng thảo luận và đưa ra ý kiến của bản thân nào

2. trên diễn đàn lão ghi tháng 9 lên ss8 sẽ thực hiện ,vậy mà chơi ngay đầu tháng 8. nói 1 đường làm 1 kiểu, quả thật *** hiểu.
    sao ko ss8 ngay ở tháng 8 luôn đi nhỉ .

3. chịu khó Th xuống aida2 rửa tối trước khi rs đi a :v

4. rất mất công em.. anh 1 con thì đơn giản.. có em lúc nào cũng đỏ loét thì quá tội nếu phải vậy
    cố gắng ảena lồng acc pk, nói với thằng bình luôn nha.. có gì aloo anh

Fan Làm việc ko hiểu đwocj nhưng mình thấy ntn hơi tội cho ae thik pk

5. bác Fan đưa ra thông báo là trước ngày 1/9 nhé. Hôm nay là 1/8, cũng là trước rồi còn gì

6. Càng ngày càng khó hiểu nhỉ :P

7. luôn luôn lắng nge luôn đếch hiểu mà sáng nay vào thất char mình rs rồi mà đầu vẫn đỏ lòm nản ko tả đc

8. công nhận là vấn đề thời gian bác Fan làm k dc chuẩn. qua các sự kiên là biết. từ săn đồ thần. x2 master sk, đua tốp tháng, ev tháng 10...

9. Mong fan fic lại như ngày xưa ..Chứ thế này thì chết ae

10. Thôi ae bố trí về chơi MG để đi ks cho vui, tình hình thế này ai dám pk nữa nhỉ :))

11. vote 1 phieu
    h time rua tội lâu hơn thi phải mình đánh mãi ma ko hết 100 tội

12. giảm chi phí rửa tội xuống còn 1m là hợp lý

13. RS ko được rửa tội là đúng rồi. muốn rửa ngoài /pkclear thì phải cắm diết quái để ae giảm sự ôổ báo xuống. Đề xuất 1 mạng = 10m

14. thông báo sao thì làm vậy thôi.. đây chỉ là góp ý của cá nhân tôi ae vào thảo luận

15. Kiến Vàng

Kiến Vàng Chiến Binh

Có khi sau lần này Mg lại lên giá chăng

16. ac 30/8 cũng là trước ngày 1/9.

17. thế này có mà chết :))

18. thì bớ các thành phần cắn TM đi là ngon! kha kha

19. Zen sẽ tăng giá và người mua zen sẽ cảm thấy nản.
    người ta dùng zen đâu phải chỉ để rửa tội đâu mà fan fix nặng tay quá. Tốt nhất là fan nên để yên như cũ.

20. ae vào cho ý kiến để Fna thay đổi nào

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi