(Có video) - Admin xem giúp chứ kiểu này đến khi nào e mới được reset???

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ngoctuan29, 23/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Lần thứ 3 bị tình trạng như vầy. Admin xem sớm khắc phục dùm em. Cụ thể lỗi trong video sau

Cắm từ sáng giờ mà chưa đủ lv rs mình mới kiểm tra và thấy giống tính trạng 2 lần trước mình đã gặp. Không hiểu sao tài khoản của mình cứ bị tình trạng exp thấp mặc dù mình có bùa tăng exp, trong khi những nhân vật khác kinh nghiệm cao gấp 5 gấp 6 lần. Lúc đầu nghĩ là do nhân vật mình level thấp nên bị nhân vật lv cao hơn hút kinh nghiệm. Nhưng mình đã test lại thử thì không phải ( bạn có thể thấy rõ trong clip đính kèm).
    Lần cuối cùng mình rs là 18h20 hôm qua 22/09/2015
    Admin coi giúp dùm mình chứ cắm từ sáng đến giờ mà được có 265lv nếu cắm lên 315lv để rs mình không biết tới khi nào mới đủ :((
    Tài khoản: MrsMak
    Nhân vật : MrsMak

2. Nếu đào ngọc thì bị giảm exp. thường mình cắm đào ngọc 3 lần rồi lần 4 cày lên rs :D ^^! chứ tới lần 5 là lết k nổi

3. mình mời đào có 4 lần, lần này đang tính cày lên để rs mà cắm từ sáng tới giờ pt 5 mà lết lên ko nổi?

4. Cho hỏi thím có đào ngọc ko? Nếu có thì đào mấy lần rồi?
    Tôi ngày đào 4 lần và exp chỉ còn phần nửa so với của thớt nhé!

5. Thế thì đừng có thắc mắc exp của tôi trên k2 cũng chỉ đc hơn 100k

6. ac như vạy mà còn đưa video lên nửa chứ , đào có 4 lần :D

7. ủa cái luật đào ngọc 4 lần thì exp giảm ở đâu vậy ? sao mình chưa thấy nói gì hết?

8. Giảm từ lần đào đầu tiên luôn ấy... càng đào càng giảm :D
    1. Điều kiện : reset trên 5 lần + 330 level + 15 PO sẽ được 1 lần đào ngọc. Sau khi đào ngọc sẽ trở về level 1
    2. Lần reset cuối quá 24h sẽ không được phép đào ngọc. Bạn đào ngọc sẽ bị giảm dần exp khi chơi trong game, bạn chỉ cần reset nhân vật là trở lại bình thường

9. Theo mình ấy... chỉ nên đào ngọc 3 lần thôi :P

10. ôi trời! lâu nay đa số cắm đêm sáng ra thì đào ngọc, đào ngọc xong rồi mới rs. Ai ngờ :)) .Cắm sáng giờ mới 290LV :))

11. =)) đào thì đào nhiệt tình lắm, cập nhật thông tin thì không cập nhật đây đào 3 lần đã thấy lên lâu phải rs rồi mà ông chơi hẳn 4 lần còn kêu ca.

12. 4 lần đào ngọc thì còn éo gì là EXP :v

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi