Có phải anh ấy tin nhầm hàng lậu!

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi Nim Phúc An, 9/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nim Phúc An

Nim Phúc An Tân Thủ

Gặp ông anh làm cùng ở nhà để xe, ông anh rút điếu HERO ra mời, mình xua tay, ông anh có vẻ tự ái nhưng khi nghe mình phân bua về lô hàng lậu hôm qua bị bắt toàn thấy HERO, nên hôm nay mình hãi, đổi qua thuốc khác dùng cho yên tâm, ông anh bảo mình vớ vẩn, Ai là người bị điên em hay ông ấy ạ?

2. thienthanh.p

thienthanh.p Tân Thủ

3. Ngọc An

Ngọc An Tân Thủ

Có thể ông ấy quen vị nên không muốn đổi, chú làm như thế có gò ép sở thích cá nhân của người ta quá không

4. cầm hút 1 điếu hoặc từ chối không hút thế là xong, đứng đó giải thích về buôn lậu hay độc hại thì chẳng có người nghiện thuốc nào muốn nghe cả, vì loại nào cũng độc như nhau mà thôi

5. đã là ng biết hút thuốc thì cho dù là du lịc đỏ cũng hút.mời mà ko hút thì cho nhịn

6. NaNaNu

NaNaNu Tân Thủ

Vị phát kinh tởm như phân! Những chất này là do bọn hám tiền nên đưa vào. Tôi cũng không dám nghĩ đến những chất dộc mà bọn chúng bỏ vào thuốc lá

7. có thể đó là hàng TRung quốc.ae cũng nên bỏ thuốc đi

8. Ngọc An

Ngọc An Tân Thủ

Sẽ không bao giờ tin và dùng hàng lậu từ Trung Quốc

9. thienthanh.p

thienthanh.p Tân Thủ

Tôi thấy nghiện thì đồng ý khó bỏ nhưng chọn loại nhẹ nhàng ít độc thì vẫn hơn là cái loại hàng độc hại cao chứ

minhquanvb thích bài này.
  10. lutiti

lutiti Tân Thủ

Đúng … và một số loại thuốc còn có hại hơn nhiều so với các loại thuốc là thông thường. Em sẽ chỉ hút loại thuốc có tem nhãn mà em biết nó được kiểm duyệt và chọn lọc về chất lượng. Thực thế em thường hút thuốc của hãng nước ngoài với chất lượng tiêu chuẩn và thậm chí là nghiêm ngặt

11. phải tiêu diệt bọn trung quốc

12. khuyên anh em ko nên dùng thực phẩm có chữ TQ.nguy hiểm lắm

13. lennnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn

14. Nim Phúc An

Nim Phúc An Tân Thủ

Ai tự ái em cũng kệ chứ hàng dỏm hàng giả hút vào chết sớm hơn. Em đồng ý với các bác là chỉ nên dùng hàng chính hãng cho an toàn

15. tutitu

tutitu Hiệp Sĩ

Du lịch cũng rẻ mà :))

16. hút nhiều là quen

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi