Có nên mở Rest vàng ko nhỉ ???

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi xuanlinhvn, 19/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. xuanlinhvn

xuanlinhvn Hiệp Sĩ

Nếu Admin cho khoảng cách nhân đôi reset là 5 lần thì chắc MU này ko ai là top cả?
    Sau 1 thời gian thì như nhau cả lũ!:))
    Anh em nào đồng ý với mình thì cho 1 phiếu.
    Nên để khoảng cách là 10 lần!chứ 5 lần thì sau 5 tuần thì người cách 5 lần=tốp.(có khi tốp còn bị tụt xuống người đó ý:P)
    GM xem xét nha!!!thanks!

2. 10 lần là hợp lý, 5 lần làm anh em tóp nản quá .ADMIN thông báo lại đi Anh

3. 20 lần là hợp lý! ADM thông báo lại đi anh:D

4. up up up up up up up up up up up..................
    Top thiệt thòi quá ^^

5. 0916888108

0916888108 Guest

tôi nghĩ không cần rs vàng. tại vì anh em sau top 20 lần đã đc ưu tiên rs 2 lần/ngày rồi

6. 5 lần mà về sau 25 poi /1 lần như thế có quá bất công với anh em tốp kô GM theo em giữ nguyên là 20 lần chứ kô anh em vất vả để lên tốp 1 mà chả hơn gì những người chơi sau à anh mong anh cho về mức 20 lần

7. Tốp vẫn là tốp 1, ko vượt đc! Kém 5 lần rs x2 cái thì kém 3 lần, kém 3 L rsx2 sao đc:D

8. không thể như thế được. vậy sinh ra cái đua top làm ji
    -pác ADM nên đính chinh ntn thì sẻ hợp lý hơn
    + Chủ nhật Vàng Riset các charter được miễn phí và được công thêm 1 lần riset.
    Ai đồng ý với tôi thì vào chém gió nào:-)>-

9. TITANIC

TITANIC Chiến Binh

tôi không đồng ý, admin đã ra quyết định như vậy rồi thì cấm cãi .Bút sa là gà hi sinh,chả lẽ bây giờ admin lại xin lỗi và rút lại quyết định à?Thế này thì không được,chiêu này để hút thêm thí sinh của bác admin mà ,càng đông thì các bác top càng được ra oai thé co' sướng không nào?Còn về tóp ấy thì chả có gì quan trọng cả bác đứng đầu top thì vẫn đứng đầu đấy thôi.Còn nữa các bác chơi trước thì kiếm được nhiều ngọc ép đồ lên 13 14 ,đi cc ai ăn được,đi săn đồ mang ra chợ bán và ...vv .Nói chung là các bác top chả thiệt thòi gì cả .Ok men.

10. Đốt cháy giai đoạn :((

11. Tôi Tuy rs thua Top 6 lần nhưng theo tôi thì ADM ko nen làm như vậy.ADM đã thăm dò ý kiến mem chưa mà đưa ra quyết định như vậy.Những người bỏ công ra cày cuốc ko lẽ lại ko = những đưa con sinh sau đẻ muộn?ADM nên xem xét lại...

12. Achiko

Achiko Việt Nam Anh Hùng

^^! Thực ra thì sẽ có rất nhiều bạn mới chơi thích chính sách này. Top 1-5 thì vẫn mãi là top mà :).
    TB: RS vàng mà phí rs vẫn như bình thường à? Đơn giản nhỉ :))

13. nếu như chính sách sắp tới của BQT MUBV thì như vậy anh em mất công cầy kéo thời gian ban đầu sẽ = công cốc vì h chỉ cần tạo lại 1 char đồ đạc ngon là có thể gần = tốp rồi như vậy quá bất công với những người bỏ công ra từ đầu còn theo em em vẫn thích chính sách cũ hơn còn h ai thích tốp 1 thì mua acc rồi đổi tên nhân vật là song :|

14. covenduong

covenduong Hiệp Sĩ

TỚ ĐỒNG Ý, vấn đề nan giải wa' mà ko thấy Gm đâu, vào giảu quyết đi anh, coi chừng loạn lên đây này

15. Scorpion

Scorpion <font color=green><b>-= Phong Thần MU Bá Vương =-<

Công bằng mà nói , kể cả rs sau 20 lần cũng không được rsX2.
    Nếu cứ như vậy thì ngay bây giờ tôi chơi 1 con , đến lúc nào đó tôi cũng chỉ kếm top 20 lần , cũng có thể là chỉ kém top 5 lần như thông báo . rs lên đến 200 lần thì point của các bạn hơn của tôi được bao nhiêu ?
    Vấn đề này mình không ủng hộ admin chút nào cả . tớ không biết GT nghĩ ra sự kiện gì sau này , kể cả đua rs top account đi chăng nữa, nhưng phát triển Bá Vương như thế này mình không thích chút nào cả .
    Bỏ một phiếu trừ cho cái sự kiện rs vàng này , đồng thời yêu cầu admin xóa bỏ luôn phần rs nhân đôi cho các nhân vật rs sau top 20 lần.

16. ông Sco nói chuấn đấy cái rs vàng dưới 20 lần thì vẫn đc nhưng cái cách tốp 5 lần thì :|

Last edited: 19/10/09
  17. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

các bạn không hiểu rõ ý của Gangter. Cách Top 5 lần reset chứ không phải cách Top 5

Theo như bảng vàng Bá Vương hiện tại thì người gần nhất cách Top 5 lần reset và đang đứng thứ 92 trên bảng xếp hạng.

18. Bạn nói chúng tôi ko hiểu hay chính bạn ko muốn hiểu ý của chúng tôi?
    Tôi hỏi bạn nhé.Tôi cách top 6 lần reset,hạng 112 vậy giõi lắm thì tôi cũng chỉ lên hạng 95 đúng ko?Còn những người reset ít hơn tôi 20 lần thì sau 20 tuần họ cũng ngang hàng với tôi.Vậy quyền lợi chơi game của tôi ở đâu?Và Bạn có phải là ADM ko?

19. covenduong

covenduong Hiệp Sĩ

nếu như thế, thỳ tất cả mọi ng sẽ có cùng lần rs, CTC, PK, CC, DD các chủng tộc sẽ có cùng poỉnt sẽ ngang ngữa nhau, muốn thắng thỳ đồ phai ngon, muốn đồ ngon thỳ bay ra ws, ôi ws hết sjc thỳ VND vào. ai lợi nhỉ

20. Hình như ADMIN không coi trọng ý kiến của Men.top pic này được lập từ lâu mà chưa thấy ADMIN vào gì cả nản

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi