Góp ý Có nên không khi mà BV nên bỏ lệnh xem đồ. ???

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi TomMai, 12/12/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Có thể nói đồ đạc của BV bây giờ đã bão hòa. Nhìn qua những set đồ của BV thì hầu như khảm giống nhau theo 1 khuôn mẫu nhất định. Có thể là từ thời trước AE pro đã test và đã cho ra 1 công thức khảm đồ chuẩn cho BV.
    Khảm đồ và cách + poin + MT đáng ra nó phải là 1 điều bí mật để AE game thủ tự tìm hiểu và ngiên cứu. Thế nhưng BV có lệnh xem đồ nên nó đã chẳng còn gì là bí mật nữa.
    Nó không còn tạo nên cảm giác rất tò mò. khơi dậy cho ae cảm giác tự tìm hiểu và chọn cho class của mình lối đi riêng.
    Nhất là khi vào đấu trường hay PK nhau. Cũng ko biết dc đối phương mang đồ gì nên cung rất hay.
    Chứ như BV bây giờ đồ đạc chênh lệch quá rồi.
    Chỉ cần 1 thao tác nhỏ là: /xemdo xxx là biết hết đối phương mặc gì.
    Ko biết ý kiến AE thế nào chứ mình thấy nên bỏ cái lệnh xem đồ đi có khi lại hay.

LoveLife thích bài này.
  2. Hay đấy a ^_^
    Uppp 1 phiếu !!

3. theo mình thì nên thêm nhiều kiểu khảm thứ tự nnt hơn nữa chẳng hạn như gió- đất - nước thì tăng SD :)

4. Thật sự là nên như thế. Mỗi người đi theo 1 hướng khác nhau chứ bây giờ nhìn vào đồ Bv cứ rập khuôn 1 kiểu .
    Vs cả xem dc đồ người khác thành ra mất hay. Kiểu như bị người khác soi vào nhà mình ấy. Chuyện lớn chuyện bé gì trong nhà thiên hạ biết hết.
    ^^!

5. theo mình ko cần bỏ lệnh xem đồ, chỉ cần thêm phần xác nhận của người có đồ được xem. nếu đồng ý thì có thể xem còn nếu không thì ko xem được

6. vậy khác nào trade xin xem đồ :))

7. bỏ xem đồ Gt giảm thu nhập zen nhé.chắc ko bỏ đâu cũng có nhiều cái hay mà

8. upp. gt nên xoá cái lệnh xem đồ @@

9. Chắc bác tom lại có 1 set mới khảm với công thức tuyệt mật k cho ae biết đây mà =))

10. Có khảm set nào đâu em. Chả qua thấy khi không xem dc đồ người khác mới thú vị. Bem nhau mà ko biết đối phương mặc đồ gì khảm ntn.

Daisy Gátby thích bài này.
  11. vâng, e thấy cũng khá là hay dậy lên làn sóng tò mò cho người chơi

12. Ko nên bỏ lệnh xem đồ
    Có ng thích cho xem đồ có ng lại ko những người chơi tân thủ như chúng tôi lại ko wan trọng điều đấy lắm
    Mà thay vào đó là thêm phần tính năng ko cho xem đồ chỉ = 1 cái tích sẽ phù hợp hơn

13. Cũng đúng...
    Vì biết dc đồ nhau ntn rồi thì chả mấy khi lên sàn thách đấu vs nhau dc. Vì chỉ cần xem đồ người khác cái là biết mình có bao nhiêu % cơ hội thắng rồi.
    Thành ra tỉ lệ vào đấu trường ngày càng thấp

Teletada thích bài này.
  14. Đố trade đc đồ bảo hiển đấy

15. cái này rất hay thôi bỏ lệnh xem đi kũng rất là hay

16. Ko nên bỏ.có lênhk xem đô thì đồ đac hay nguồn goc xuất sứ sẽ dc rõ hơn

17. Bỏ sao đc. Nó có ưu điểm của nó à :)

18. có lệnh xem đồ mà lần trước mấy biết có đồ đupe ^^
    4 5 thang nấc đó giống hệt ^^ trắc ae vẫn còn nhớ

19. Nút Like đâu nhỉ :))

20. chuẩn rồi, khảm riếc ai cũng giống ai, nên thêm chức năng chỉ mình tôi xem giống như face thì good haha

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi