Góp ý có một góp ý nho nhỏ gửi đến ADMIN và BQT MU Hà Nội

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi abinh, 9/11/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mong ADMIN và BQT MU Hà Nội lên cho những nhân vật trên 600 skin được sử dụng mở phong ấn còn những nhân vật dưới 600 skin không được sử dụng mở phong ấn
    lý do là tỷ giá skin thì quá thấp so với trước đây ae cầy kéo quá khổ còn những acc top của MU Hà Nội thì bị rớt giá vì vậy mong ADMIN và BQT lên hạn chế cho những acc dưới 600 skin không được mở phong ấn để cải thiện tỷ giá skin và những acc top của MU Hà Nội
    p/s: nhận gạch đá

2. sao k cho dưới 600 dùng phong ấn và trên 600 k dùng đi.. mấy ông cày đủ rồi phải cho ng khác cày chứ

3. Góp ý này sẽ thực thi khi góp ý của thớt đi vào hoạt động : =))
    nv có skill trên 600 cấm pt dưới mọi hình thức. không bùa ngải tăng exp, không logo 35%, không TM :))

Huy2016, xzaixzai92abinh đã thích.
  4. Chắc bạn này đọc được bài của mình ở bên kia.
    Post lại để anh em cùng xem:

5. Cái gì ít thì người ta mới quý trọng, sk cày khó và lâu mới kích thích game thủ cày cuốc.
    Độp 1 phát 100 tỷ exp 1 ngày, ko hiểu sắp tới fan có định mở phong ấn cày 10k dư 1 ngày ko nữa.

Huy2016abinh đã thích.
  6. mình chỉ muốn cải thiện tình hình giá acc thui

7. góp ý của bạn rất hay thanhks

8. thế lào cũng đươc mình chỉ muốn cải thiện tình hình thui

9. ko đồng tình với bạn mình chỉ muồn MU đi lên

10. Ý kiến chỉ là con kiến mà thôi. quyết định phải số đông mà đc fan cân nhắc.

11. Bỏ thì bỏ tất , bỏ hết , PA , logo bỏ hết , giảm giá vé bc ,dv về mốc ss6 , dv ,bc ngày 12 chuyến thôi , cho nó đông vui

xzaixzai92, haihangTay Thép đã thích.
  12. theo như d/c này đi lên 1 mặt còn 1 mặt dưới 600sk thi mặc bay à
    đã có ý kiến thì phải có cái nhìn chiều sâu, và sét 2 phía dc vs mất, trên và dưới.
    thật ra mà nói ko có cái PA là tôt nhất

Huy2016 thích bài này.
  13. Đối với những người không có điều kiện về mặt kinh tế thì bạn nghĩ sa họ vẫn cày không pn đó còn 100tỷ 1 ngày bỏ ra 2k5 bạc và ngồi mà cày kéo cả ngày mới có chứ đâu phải muấn là được và mình nói thật nếu bạn lấy 2k5 bạc mua cs dc hơn 10 ngày cắm thì vẫn bt exp chòn hơn 100 tỷ ấy nên mình thấy yc của bạn chả hợp lý tý nào

Em Về Đi thích bài này.
  14. Thế ông chọn mua PA cắm 1 ngày còn 9 ngày off game đi chơi so với những người 10 ngày cắm cần mẫn thì sao?
    Game đông hay vắng là do có những thằng mang tâm lý như ông đấy. Tôi cũng thấy ý kiến cho cắn phong ấn 10k dư 1 ngày là hợp lý thì sao, đã cho x10 skill rồi sao ko chơi quả 10k dư luôn cho ae khỏi phải cày mà vẫn có acc nhiều dư chơi?

Last edited: 10/11/16
  15. ý kiến ý cò gì :) cứ chơi đi, đi xuống hay lên thì bao nhiêu lần bảo bỏ mu cũng có bỏ dk đâu !

abinh, Em Về ĐiHeroCarave đã thích.
  16. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Chuẩn đét.

17. đang thu vào nhiều, sao mà bỏ được. ^^

18. Fan làm vậy là vì muốn AE ngoài game ra còn có gia đình và bạn bè ngoài xã hội nữa.
    cày PA 1 ngày rồi nghỉ ngơi thả ga? hay là muốn cứ cắm đầu cày cả tuần cả tháng ?
    và chơi game là mất chứ ai cũng được thì NPH ăn j ?

abinh thích bài này.
  19. sức mạnh đồng tiền có tiền là có tất cả hay đô la thần trưởng chính là nhanh và chính xác bây giờ mà bỏ thì ae đến sau sẽ thiệt hại kha khá đấy

abinh thích bài này.
  20. góp ý để Fan cải thiện tình hình thui mà

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi