8 về game có lẽ nào anh phải xa em

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi GjaHamChoj, 30/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tình muhn càng ngày càng nhạt nhẽo .các anh tài các đại gia yêu mu ngày 1 ít .giá trị đồ đạc rớt giá thảm hại .làm cách nào để níu chân gamethu để ae có 1 sân chơi vui vẻ .vâng đó là giảm tri phí riset .giảm giá cas shop .tăng nhiều sự kiện .quan tâm ae gamethu nhiều hơn ,bớt các tri phí đi .bán skill cũng mất tiền .mua cũng mất phí mà đc 50% kn. chưa kể phục hồi pol vc cũng mất nói chung . điều kiện kinh tế bình thường ko theo đc .chơi cùi cùi bị bắt nạt chửi bới om sòm lên .nói chung chơi game để giải trí vui vẻ ai ngờ lại tăng nhiều ức chế .ae vào phát biểu nêu ý kiến cho muhn ngày 1 phát chuyển .gạch ngói đừng ném

2. No cmt

3. Sam theo nhu ong noi.neu ap dung theo cach ong thi do cang rot gia the tham hon.

4. Tôi nói là thu hút và giữ chân là hạ ggiá riset .hạ chi phí skill .và phục hồi pol vc .hay theo ông tăng giá riset gấp 5 lần .các tri phí khác cũng tăng .liệu ai đủ sức chạy theo niềm đam mê đắt đỏ này

tungkute thích bài này.
  5. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Hạ thế là vui lắm so với thời tụi tui chơi ngày xưa rồi.
    Trước chờ 2h mới được rs 1 lần thì sao.

6. nói thẳng 1 câu ae gamethu có thể bỏ mấy chục triệu sắm đồ .niệu ngoài đời có dám bỏ như vậy ko hay ko .hay nhịn ăn nhịn tiêu .đợi ngày khuyến mại thẻ đt đi đổi từng cái một kiếm bạc rs .các bố lắm bạc nhiều tiền gọi người đi nhặt đồ ex gọi là rác .có biết người ta nghèo quá ko đủ nhiệt để chạy rs lên nhặt ngọc để rs ko

truongcongquang thích bài này.
  7. mình cùi chơi acc cùi có sao đâu bạn. ko đánh dc thì chạy hehe nói chung tuỳ theo kinh tế mà chơi chứ đú sao dc với các thánh mu miễn sao vui là dc rồi.

8. vậy là cậu ko nghiện lắm .acc cùi của cậu chơi có bị bọn trẻ trâu bát nạt ko .nó bắt nạt cậu chạy đi đâu .đi đâu nó cũng tìm đc

Ohh...Yeahh thích bài này.
  9. ko chạy dc e đứng ị cái thần cụ ra đấy đánh còn sơi mới chêt .kha khà8-}

10. Mọi nguoi đều nhậjn ra game càng lúc càng đi xuốg. Neu ko có những cải cách tích cực thì rất có thể điều xấu nhất mà ko ai muốn sẽ xảy ra

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi