Thông báo Có gì mới sau khi bảo trì ngày 14 tháng 10

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 14/10/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Trả hiểu bác Fan fix dame qua khung thế nào theo phép tính.
    - Gọi dame trước khi fix 100%
    - Dùng bó tên +0 là A1 =100%(1+0.01)= 101%;
    - Khi dùng bó tên +15 A2 =100%(1+0.31)= 131%
    - Nay bác giảm dame tạm test xác định khoảng 35%; bỏ mũi tên +15 B=100%(1-0.35+0.01)=66%
    So sánh 66%/131% tương đương với 1/2
    Như vậy bác Fan đã giảm 50% dame của Elf chứ không phải là 30%.
    Trong khi efl thủ cực yếu Lấy công bù thủ bi đối phương đánh chúng nhự bi sài giật không phản công được không hạ được đối phương trong 1 đến 3 dame coi như là thua.
    Vậy bác giảm cái này thì tăng cái kia lên cho cân bằng 1 tý, hiện tại efl đã ít người hơi rồi thế này chắc vào sách đỏ

chucvtt90El Gringo đã thích.
  2. trong các chủng tộc muhn có chủng tộc nào đán xa bằng f,dam è có bằng 1/3 qb,1/5 dl thì dl và qb vẫn nằm,1 thằng bắn tên vs 1 thằng đấm đá tay không đòi dam tương đương để thằng tay không die ah.

3. haiz... ae Mg, cày, cày và cày...

4. resetvip2 là như thế nào vậy ko mất ngọc nhưng mất nhiều bạc hơn à ae

5. xin hỏi bác fan 1 câu dk giờ 1m5 máu các chủng tộc khác ăn pc cũng chết rồi,dl mang tiếng khắc dk nhưng dl 135 k poin gặp dk 100k poin ăn pc cũng chết chưa cần dk phải tấn công nói gì các chủng tộc khác,muhn phải có chủn tộc nọ khắc chế chủng tộc kia,vs lượng máu gấp 7,8 lần các chủng tộc khác thì chủng tộc nào khắc chế được dk,dk thủ đã trâu (3 poin dc 1 poin thủ,dl là 7,qb là 8),mong bác fan fix bớt lượng máu của dk để các chủng tộc khác còn theo kịp,

6. mình chưa thử nhưng thấy thế là công bằng mà.1 thàng bắn tên xa hàng cây số,1 thằng đánh chân tay bộ phải chạy đến gần mới đấm được quả,

Bjllee thích bài này.
  7. Cái lúc long quyền 1 phát chết đối thủ khi có cả mns sao k kêu.có chủng Tọc nào dame như qb
    Tốt nhất chưa điều chỉnh tộc bạn chơi thì bạn cmt ít thôi

saivado1 thích bài này.
  8. ef chắc chỉ để săn boss chứ thế này chỉ pk ttd thôi

9. có chủng tộc nào cày cuốc vất vả bằng qb,qb 140 k poin đứng 1 mình 1 bãi tren k3 chỉ 10 tiếng là die tm,
    lq liệu có đấm được dl hay f không hay chưa lao vào nó đã quất cho nằm sấp rồi,đánh qb toàn phải đánh du kích chờ đối phương không đề phòng mới lao vào,dù sao cũng tôn trọng ý kiến của bạn

10. cứ phải gấp 10 dame cho mg mới làm cave ngon arena đc bác nhi :)), dame mg yếu mà ko ai kêu nhỉ :))

nhưng bù lại đc thêm exp khi cày sk với ttd mà bác :D

Hình như ss6 mg cầm đc long giáo phải ko các bác nhỉ?

Last edited by a moderator: 21/10/14
  11. đấy là bạn ngu

viet111 thích bài này.
  12. lỗi auto rồi bác @fantansymc, thấy zen vs đồ lao đến rồi lại quay đi, chê ko thèm nhặt cmnl :((

13. F lại phế rồi... bây h lại bị ăn hành dài dài... dc cái dame to nhưng máu giấy... bây h dame nhỏ máu giấy thì dẹo luôn... k bằng cả MG... không công bằng tí nào... chán

14. góp ý với admin. Nên cho huy hiệu hoả được dùng với huy hiệu phong, giống như DASM với huy hiệu master ấy.

dạo này cày rs lâu như chó ấy. giờ lên k3 bị ks chỉ muốn đập đầu tự sát

Last edited by a moderator: 21/10/14
  15. hic không bán cả tên 15 nữa rùi sao @@ đã giảm dame lại còn không bán cả tên 15, amin định xoá sổ chủng tộc ef ak?

El Gringo thích bài này.
  16. Lần bảo trì tới biết đâu ADM lại fix thủ , máu của DK , DL .
    Tăng thủ , máu MG :))

17. Tặng cả point dư nữa nhé :))

18. cấp báo cấp báo.

đổi huy hiệu SK tư đồ full
    1. Vé chaos vàng : đổi từ đồ hoàn hảo, tỉ lệ ra huy hiệu tốt là 95%
    em đổi 6 vé cháo vàng ra đc 2 huy hiệu tốt. ( tăng khả năng tấn công., tăng sức tấn công TC)

và ra đc 4 huy hiệu cùi mía
    tăng sức phòng thủ
    tăng mana tối đa
    tăng độ bền món đồ
    phục hồi mana khi giết quái

mong Fan xem xet FIx lại giùm.

lần nào ép huy hiệu cũng xịt nản quá đi mất.

tỷ lệ ép k5 thì trên trời mà xit 5 cái liên tục , nản quá đi

TuanChua87 thích bài này.
  19. duonghoanganh

duonghoanganh Tân Thủ

bắt đc gì mình cũng k hiểu là gi sao adm cho ra mà mọi người k biết là cái gì ...????

20. em cũng khảm tím cái tay thái dương 10 lần miss cả 10 nữa.

TuanChua87 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi