Thông báo Có gì mới sau khi bảo trì ngày 14 tháng 10

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 14/10/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. lần 7. có gì hot nhỉ

2. cũng chưa thấy bác fan thông báo lần 7 là gì .:D chờ bác fan fix vu khí 2 tay mà lâu quá .:D

3. co vũ khí 2 tay thì các chủng tộc khác gặp dk đều quỳ gối hết nản

4. bình thường dk chỉ có máu trâu thôi chứ cũng đánh đc ai nếu ngang cơ ngang đồ :D(nhầm :D gặp dl thic vẫn tắt điện ) thế giờ cho 1 nhân vật nào đó của bạn vô đối thì người khác cũng kêu thế .:D mỗi con nó có 1 cái hay kệ đi thuận theo tự nhiên rồi bác fan sẽ fix lại cho cân bằng các chủng tộc thôi :D ông kêu nhiều quá ông ạ

5. muhn mỗi chủng tộc phải có 1 chủng tộc khắc chế,dk giờ mặc đồ full tận 1m4 máu gấp 7 lần các chủng tộc khác,mình mong dk điều chỉnh lượng máu của dk như hồi 1.0 nnú tăng nhiều quá vượt mốc sẽ bị âm máu,dl mang tiếng là khắc dk thế mà dl 135k poi gap dk 98 k poin ăn pc vẫn chết,
    trước tôi chơi dl suốt 2 năm lại không biết,dk bản ss6 tăng hết skill vào gồng máu đã x3 máu,giờ chưa tăng skill đã x4 máu

6. Pc chết là đúng rồi :))

7. thế Dl bạn gọi sâu mán thì bố Dk cũng khóc :D

8. Mong a Fan sớm fix việc bán khuôn khảm 5 lên chợ ảo ạ

9. ai chả vậy hả thánh ơi :))

10. Có sự thay đổi nhưng vẫn thiên vị cho các nhân vật cày sk còn cày lv đã có sự giảm không nhẹ. Ngày trước mua cs đánh quái ở k2(vùng đất hoang phế) được từ 4 đến 8m kinh nghiệm.
    Nhung giờ đây thì chỉ có tầm 2m đến 3m5 với full pt ttd :((

11. sao ko tăng dame cho mg nhỉ :D.

12. khác biệt hẳn bác adm ak

13. Sau bảo trì 20/10/2014 . Ef không những không dc Quà gì mà đã bị Fix dame mất 500 --> 800k :))

14. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

7. Sửa lại lỗi Dam của ELF từ quá khủng so với quy định xuống thành dam khủng

lioko, MrGiaHuy, bios2 người khác đã thích.
  15. mg có bị ls không bác

16. qb tăng lên ef tụt xg ef lại bị giảm đam

17. Còn gì mới nữa ko fan ơi?mất công bảo trì mà mới thay đổi dame F thôi ak?

18. cách dùng từ của Fan rất rất hài lòng ..nhưng chả vui tẹo nào >"<
    qua sự kiện Rồng chiến vừa rồi.Fan có đi thực tế và nhận thấy Ef dame " quá Khủng và giảm về dame khủng"
    vậy mong 1 ngày gần nhất Fan lên arena xúc nhau vs vài DK và DL.để xem QB của Fan cảm nhận ntn

Last edited: 20/10/14
    BoyZone9xsaivado1 đã thích.
  19. Admin xem lại cai cápop x2 mater đi em mua 7 ngày mà dùng được 1 ngày bị xoa hết

20. ở muhn eff là chủng tộc đánh xa nhất,nên dam phải giảm là đúng rồi,
    chứ như bây giờ dame của ef còn vượt xa các chủng tộc cận chiến khác như qb,dk
    chắc các bạn ở đây ai cũng chơi AOE (đế chế ) rồi nhỉ,quân bắn cung chỉ số tấn công thường be (vd TO NHẤT khoảng 10 với quân bắn cung)
    các quân cận chiến dam phải to (khoảng 37 với quân xiên)là bình thường chứ quan bắn cung dame còn to hơn quân cận chiến
    thế thì còn pk làm sao được

TuanChua87 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi