Thắc mắc Có gì đó không đúng.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ♥ Baby Noria ♥, 6/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. upload_2016-7-6_11-19-50.png

Thấy ae kháo nhau rằng nhân vật trên 1000 lần chỉ rs được 6/ngày. Sao những nhân vật này lại reset được nhiều vậy nhỉ. Mặc dù không phải ngày đua top tháng mà PHTS cũng qua rồi :)
    Ai giúp em thông não phát ~X(

HighElfYeuVoNgo đã thích.
  2. sự kiện PHTS đã hết nhưng fan chưa fix lại nên nv rs trên 1k-1999 vẫn rs thoải con gà mái
    với lại nay nhưng nv rs 1k=1999 <= 20k dư rs được 12 lần chứ ko phải 6 lần như trước nữa nhé

haihang, piazozipngockhanh8 đã thích.
  3. fan ko fix đi nhỉ thế này loạn mất

4. BQT hay cán bộ nhà nước làm gì cũng có kế hoạch nhất định chứ ko có gì là tự nhiên đâu các bạn cứ chờ đó đi nhé sẽ có thay đổi bất ngờ trong muhn ko tự dưng cho các bạn rs đều đều vậy đâu

tieutroixanh thích bài này.
  5. thế theo bạn để nv 1k rs lia lịa như vậy là cái kế hoạch gì phts thì cũng hết :))

6. Vậy là lỗi hay co chủ ý từ trước nhỉ ??

7. đấy là những kế hoạch mà chỉ những người lập ra kế hoạch đó mới biết rõ còn mình chỉ dựa theo chiều gió mà suy đoán vậy thôi
    khi fan cho mỗi người 1 số lượng điểm tri ân lúc đó ai biết được điểm tri ân để làm gì ko nhưng sau đó ra 1 loạt sự kiện để tiêu điểm tri ân và những sự kiện khác trong thời gian vừa qua đấy thôi
    ông trời ko tự nhiên cho ko ai cái gì bao giờ vào cũng ko tự nhiên lấy đi cái gì của ai bao giờ

8. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

Đã báo Fan từ hôm qua và đã fix nhé

9. Mình thì nghĩ đó là lỗi chưa fix lại thôi. Chứ chẳng có điều gì đặc biệt ở đây cả. Từ trước đến nay vẫn chỉ rs đc 6 lần nay lại được rs thoải mái như thế nên hơi thắc mắc.

10. fan cho ra điểm tri ân và có nói sẽ áp dụng để dùng vào 1 số sự kiện về sau , đây là kế hoạch rõ ràng còn cái này chẳng nhằm mục đích gì cả chỉ là fan quên fix nên chẳng được gọi là kế hoạch gì cả

11. tưởng bomayla lại tìm ra lỗi hay lỗ hổng mới :P

12. bạn nghĩ 1 BQT game chỉ có mình @fantasymc ngồi 1 máy tính và điều khiển thôi à

haihang thích bài này.
  13. người quyết định và lên kế hoạch là fan thế bạn nghĩ những người trợ lý có quyền này à thế thì mỗi ông 1 ý thì cái mu này có mà nát tanh bành :)) mà thôi mệt đây là kế hoạch của BQT mu được chưa

*Bùi*♥ Baby Noria ♥ đã thích.
  14. Nói nhiều quá Fan lại phịch luôn bg.đang cố chạy sắp đc 2k rồi

15. Đôi khi đa nghi quá nó cũng không tốt và suy luận của mình có thể sai.
    Việc reset này đơn giản là fan quên không fix và hôm thứ 2 mình cũng reset được 17/36 nhưng đến hôm qua thì lúc tối fix lại còn 12/12.
    Ý của bạn chữ mình bôi đỏ mình cũng biết bạn định nói gì, ý bạn là fan sắp đóng cửa MUHN và nên mới tri với ân ấy hả? nếu có nghĩ vậy thì bạn đang nghĩ quá xa rồi :))

HighElf thích bài này.
  16. dưới 20k dư cho rs tẹt đi . vì 20k dư rs 2k bây giờ cũng ko dc giá mà cũng ko ảnh hưởng gì tới pion top

haihang thích bài này.
  17. ai cũng rs đc tẹt ga thì hàng nhiều poin dư sẽ còn giảm giá dài dài

18. quan trọng ai giám rs khi mà 2k cắm dc 6 bạc mà rs mat 40

19. Không hiểu :))

20. rs 1k mỗi lần rs mất 40 bạc. giá cắm fan cho acc rs >1k là 6 bạc 1 lần rs ^^

*Bùi* thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi