Góp ý Có đôi lời mong GT vào xem xét cho quyền lợi AE BV

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi TomMai, 3/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. DLM nó anh ạ,nó bảo em dân buôn đấy =))

2. mềnh thì ko bị nó bảo dân buôn mà toàn bảo bọn HKT vs TomMai vs thằng hội thằng Liêm và thằng Dũng Là Dân buôn =))

3. chơi MU đồ kiếm ra nhu nào thì dùng BV choi trước TM sợ a em TM nảy nọ toàn tên ngèo vkl TM bao dai gia bỏ ra 100 tr bán 10 triệu ko tính gì

4. :)) chả biết ae bên TM có khoảng sát không nữa đến nản vs họ.

5. :)) tao đến chịu mày và nguời nào như thế thì không như mày đâu.100m là to lắm so vs BV à

6. ra trước mà ngu proo vào lĩnh sẹo chúng mày tuổi HuGo à

7. tao lấy ví dụ BV tuổi gì nhiều đồ TM ra trước ngu éo có đồ giờ TM sang thì sợ chết

8. Ta buôn đồ nên mua đc xe với nhà này.
    Vui vl ra ấy.
    Thôi tốt nhất là sẽ ý kiến với GT. Xem xét giải quyết. K sát nhập nữa.
    TM vip quá k đỡ nổi đâu. =))

9. :)) thôi nói chuyện vs mày chán lắm cút về TM đi khi nào sát nhập hẵng tính

10. cu em cút đi tên tuổi gì Spam tao BV ko đối thủ chán VL

11. ôi buôn bán xây nhà giống nhà vệ sinh của nhà tao mua dc xe máy chắc a em nó khinh vì bạn quá rr và trẻ trâu đừng nói tiền xin tao cho

12. :)
    =)) cút về nhà đi đễ bọn tao khỏi đuổi.người k muốn lại thích làm cho canh nhà.
    Tao biết nói như vậy chẳng hay ho ai cũng căng thăng.GT cũng chả muốn thế. Thế nên im đi và cút khỏi BV qua 15 hẵng hay.

13. Hoàng ơi. Nó là thăng nói nhiều nhất. Cắn nhiều nhất thế mà bảo lên sàn 50m kìa. Có dám ẳng vào cái kèo đấy đâu. Toàn cắn linh tinh ở ngoài.
    Nhà vệ sinh đấy thì để chôn thằng bố mày ở nhà ấy.
    CHưa đủ tuổi nói về Tiền đâu.

14. đã có thằng cay cú sang hay ko do GT quyết đinh mày tuổi chó ah chuẩn bị đi bảo vệ B V đi tao cho quỳ rưới chân hết

15. Ae chuẩn bị lập các team hỗn chiến thôi =))

16. oài ko nhìn thằng em, mới từ hôm qua Xzen lên 1xx roài =))

17. Mày VIP thế thì nhận con mẹ mày kèo 50m kia đi
    Ko dám nhận thì câm và CÚT . NGu còn đánh thích đánh đu với đời ah.

18. 50 ít quá lên nua đê ko dủ nhiệt xin tao cho bọn ngu vkl chúng mày chưa du tuổi Oi mấy con gà vkl

19. mới rạo qua mà tao thấy hứng thú bọn này vui vkl

20. căng thẳng quá. qua đây càng đông càng vui. tớ thik đông và vuimeep16meep16meep16

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi