Góp ý Có đôi lời mong GT vào xem xét cho quyền lợi AE BV

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi TomMai, 3/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cái loai may chi la dan buon thoi
    So thiet thoi la keu la
    Tat ca do gt quyet dinh
    A e tao choi ben TM cung dong gop ko phai it..,choi nhu bon may chj de kiem tien thj choi game la cai j
    Neu muon kiem tien ra ngoai xa hoi ma kiem.. Bon may cho ben tao sang roi hay so sang ve tien nha..!

2. Ban nay noi sai hoan toan. Pai hoi vi sao do ben tm=1\3 bv chu. Va tai sao gt moi sat nhap vao chu

3. OK quỳ xin bố cho nè

4. GT sát nhập xem bên nào oanh nhau cá độ xem trình độ mấy thằng ngu Bv

5. em bảo rồi quỳ xin em cho tiền

6. mày bỏ ra được bao nhiêu. :)) đéo hiểu về đã ăn thịt chó chưa để đầu bớt bã đậu

7. [ĐUOTE="kunny90, post: 5924334, member: 65462"]bọn BV toàn rr đầu tư gì so TM lên giờ trang nhau đi xin tiền vì ôm đồ cùi nhiều[/QUOTE]
    Đo ccùi hả.thế tao với mmày sôlo về đồ nhé.thằng nào nhiều đồ giá trị hơn thằng đâáy ăn nhé.thua thì dêlête acc nhé.đừng làm anh hùng bàn phim ở đây

8. 500 của mày to thế cơ á/trẻ trâu nói chuyện đéo biết ngượng xem lại cmt trên đi con trai

9. còn loại ông có thể nhiều tiền nhưng óc ngắn nên đéo tính tiền.

10. bọn bá vuong đang sốt anh em TM pk éo ngóc lên dc nhiều tên ôm đồ khóc rở mếu rở tham thì thâm ngu phải chịu

11. :)) đúng là cái bọn khôn như chó cứ sủa cùng loài có khác

12. toàn anh hùng bàn phím chém gió vãi

13. Dau tao ngan cung choi mu nay dau tien
    Khong nhu may dua tre ranh nhu bon may,ko kiem tien dc o xh vao game kinh doanh kiem tien ...bon tao bo tien ra de mua do choi ko nhu may thang nhu bon may..ngoi cho dua nao chan game la mua re roi ban voi gia cat co.. Dan buon nhu bon may tao KHINH

14. chúng mày thèm tiền xin tao cho ta em tao choi vui là chính tụi mày thiệt thòi cái khóc này nọ nhục cho các AE bá vương

15. Mày là thằng nói nhiều nhất. Chửi ae Bv tao nhiểu nhất.
    Mày nói BV sợ mày sang PK.
    Ok
    Có kèo 50m rồi đấy mày vip thì nhận đi. K thì tốt nhất là Cút.

16. sao mày biết tao dân buôn thế/ngu thì im nhé. hỏi ae quen biết BV tao buôn bán 1 cái gì không. đồ chúng. chúng mày sang sv khác giá cả tốt hơn mang cả đồ đi sao chúng mày khôn thế

17. Thôi em ..! Không phải nói chuyện với bọn dân buôn này nữa:(( khôn vãi L ..! Kệ nó ..!

18. tưởng BV thế nào toàn tên buôn bán vào khóc thuê chắc chuyên gia khóc thuê đám ma dc

19. kiểu này mà xát nhập là máu Nhuộc Icarus :))

20. ae BV :)) vào xem có ai đống ý không vậy. ae tao vất cả cày cuốc giữ BV như hiện tại.sao TM chúng mày không làm được.chúng mày ra sau đáng lẽ phải phát triển hơn chứ.óc không suy nghĩ à. cứ nói tâm huyết này nọ.BV k tâm huyết giữ được như này à.TM chúng mày tâm huyết quá mới như thế đấy.nói nhưng óc không suy nghĩ.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi