Góp ý Có đôi lời mong GT vào xem xét cho quyền lợi AE BV

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi TomMai, 3/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chắc chưa :))

2. Theo tôi 2 SV sat nhập vào nột thì càng đông vui,
    lúc đó thì tha hò ma PK nha.Còn phần đồ đạc thì của ai người đó dùng chưa chắc người ta bán đâu mà cậu phải lo.Sang SV BV rồi nó sẻ thành 1 thể thống nhất .Tất cả các Menber lại có hào hứng chơi hơn, lúc đó minh sợ đồ lại còn nên giá ý chứ.Đấy là Ý kiến của riêng mình các AE BV đừng ném Gạch nha.

tranthuan thích bài này.
  3. :)) quá lời cho a e TM và quá thiệt cho a e BV :D ý kiến riêng thôi

4. TớUOTE="NuThanTY, post: 5922406, member: 80898"]Các cậu yên tâm là đồ đạc sẽ không mất giá đâu. Đồ nhiều, mem nhiều, dần sẽ ổn định.
    1 sét đồ full k5 bên BV bảo đắt nhưng chúng tôi bên TM kiếm sét như thế phải đầu tư quá nhiều, không hề thua kém BV đâu.
    Có người bỏ 30m vnd ra để chơi, sau đó bán lại sét đồ với giá 7, 8m. Đó là họ chịu lỗ vì chán nản và hết đam mê.
    Giá trị của nó là do mem định đoạt. Không cần lo lắng như thế.
    [/QUOTE]
    Tớ nói thật cậu đừng giận.bên cậu bỏ ra 40m là cao.nhưng xanh bv nay nó là điều binh thường.còn cậu biết bên này để có được set pull k5 khảm đẹp thi cũng rơi khoang 80m cậu a.nếu so với mức cậu nớinhưng cái gì cũng có lúc thăng lúc chầm.nhưng bv bọn tớ đồ fmđạc vẫn chưa rớt giá thảm như bến đây.bên nay pull k5 đã 10m rrồi.bên câu. Bán cả sw3 pull set dv pull k4.5 co 8m chưa ai đả động đến.bên này sw đã 7m rồi cậu ah.các cậu chỉ nghĩ lợi cho mình.thử hoi như gai bên đổi vị trí cho nhau xem. Các cậu có chịu không

5. GT nên xem sét lại việc chuyển tất cả đồ sang đi
    thiệt thòi cho AE BV nhiều hơn AE TM đấy
    việc sát nhập sẽ tăng số lượng member
    nhưng đồ đac cũng sẽ tăng lên => ae chán. bỏ game => rớt giá => đóng cửa tiếp
    việc sát nhập lấy AAA lần RS bên TM nhân 1.8 lần= số lần bên BV thì lại thiêt thòi cho Tân Thủ bên BV.
    họ cày mãi mới đc 800>1xxx lần( mỗi ngày 2 lần)
    bên kia sang đùng 1 cái đã 16xx,17xx. có bất công quá không
    đây là ý kiến của em. Cac Bác chém nhẹ tay
    GT vào cho 1 lời đi. AE BV nóng lòng quá

Anhem9xpro thích bài này.
  6. mấy tên BV toàn trẻ trâu làm loạn à ý GT quyết định 100% tốt đẹp bọn này ngu ngỉ hết đê

7. BV toàn thằng ngu ôm boom rồi đi chết AE TM sang san bằng lập ngiệp

8. bon nay dang run so vi thien menh snag lam noi loan nen ko dam cho do sang
    qua kem cho mot tay game
    cac chu cho do TM sang se biet the nao

ThienSon thích bài này.
  9. gio moi biet BV dang run so vi se co TM sang
    choi game de giai tri vui ve va tim dc nhieu ban be..
    khong phai vi dong tien...
    nen cac ban dung nen so sanh do nay do kia
    ma hay gan ket thanh 1 gia dinh se thay no khac biet..!

ThienSon thích bài này.
  10. trẻ trâu có khác :)) đang nói vấn đề giá đồ đạc lại chuyển sang PK , ừ thì PK sang BV xem đừng hổ báo cáo chồn ở đây thân!

11. :)) có tuổi không

12. Còn cái loại mày bố đ chấp...

13. lại căng :))

14. Bọn nó tưởng bọn nó khôn.khôn hết phần người khác luôn.mở mồm ra chửi người khác ngu vs trẻ trâu.nhưng bọn nó có bao giờ tự soi gương đâu

15. A phường cũng vào đây à

16. Ông thử nói set đồ khủng nhất BV ra xem bnhiu tiền nào.Tôi sẽ nói người đầu tư lớn nhất ở sv TM cho ông nghe.!

kunny90 thích bài này.
  17. ta co 8 ac cui muon sang thoi luc nao sang gap PhuongTram dl va VitProoo dw nha ban hoang

18. anh biet do cac chu ben do la ssk ẽ fun nhung chua biet ai
    ai vay..nhin quen quen

19. Tớ nói thế này cho tất cả AE TM biết và hiểu nhé.
    TG muốn sát nhập TM vào BV ( nhớ kỹ câu này nhé Thiên Mệnh sát nhập vào Bá Vương ) là nhằm mục đích gì?
    Cái mục đích đầu tiên là cứu rỗi sv TM ko bị sập như những sv khác. ( VD như Tân Hợp Nhất )
    Thứ 2 là để cho BV thêm người thêm đồ và đông vui hơn. ( Nhưng nếu ko sát nhập thì BV vẫn vui như tết nhé. Ko giống như SV nào đó vắng tanh như chùa Bà Đanh đâu )
    Các bạn nói giá đồ đạc là do các mem trong SV quyết định. Vậy tốt thôi. Các bạn cứ thử quyết định đưa giá đồ của SV các bạn có giá trị ngang = với giá trị đồ bên BV đi đã hãy nói câu đấy. Còn ko làm đc cái điều mà AE BV đã đang và sẽ làm thì tốt nhất ko nên nói nhiều.
    Giá cả bên BV tuy có giảm so với trước đây nhưng là ko đáng kể. Nếu ko muốn nói là khá ổn định.
    _______________________________________________________________________________

Còn về phần BTQ và GT có ý kiến như thế là rất tốt. Không muốn bỏ rơi sv TM và ko muốn để cho sv TM sập như THN.
    Tuy nhiên GT và BTQ game cũng nên lưu ý là.
    NGười chơi tuy có đông hơn 1 chút.
    Nhưng đồ đạc nếu đc mang sang tất nhiên sẽ nhiều lên rất nhiều.
    1 khi Cung vượt quá Cầu thì giá trị sẽ giảm đi ko hề ít đâu.
    Và cái quan trọng nhất là đồ đạc bên BV đang ổn định và khá nhiều AE đang hóng cái phiên bản mới của GT. Nhưng chỉ vì sát nhập TM vào mà giá cả sụt giảm nghiem trọng.
    Hỏi 1 câu là liều bao nhiêu ae BV còn tâm huyết và tin tưởng vào điều hành của GT nữa.
    Lúc đấy cho dù có ra phiên bản nào đi nữa thì AE BV cũng chán nản hết rồi.
    Và cái kết của BV chắc ae sẽ hiểu.
    GT nên suy nghĩ ý kiến của AE nhé. Chỉ là góp ý để BV luôn tồn tại 1 cách vững bền thôi.

20. chuẩn đấy bọn này tính gì buôn bán chết hết vào đây khóc tiếng chó mà quanh đi quanh lai kêu nhiều đc 2 đến 3 tên kêu hết BV ra xem dc mấy tên

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi