Góp ý Có đôi lời mong GT vào xem xét cho quyền lợi AE BV

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi TomMai, 3/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ơ ai bảo lên giá hả bưởi =)) . chắc có chỗ nào nhầm lẫn rôì \:D/\:D/

2. nóng tính thế ^^.ae TM sắp có cái để chơi rùi.sv TL nge vẻ nhiều ae muốn quay đầu là bờ.lai sắp có ss6.4+ .muốn tham gia BV cho thêm sôi động thôi

3. nhưng người có tâm huyết.gắn bó với TM bao nhiêu tháng qua nếu có lợi thì đó cũng là vận may.còn những người đầu tư đồ rùi ko chịu được.ko còn tâm huyết bán đồ với giá rẻ.gờ biết TM xáp nhập thì họ có tiếc.có xót xa k.lên c đừng ngĩ 1 chiều là chỉ có lợi.còn những cái thiệt thòi ko để ý.t biết c cũng muốn thêm bạn thêm vui phải k

4. Tôi đã lập 1 acc tân thủ vào BV thử.ns thật bên đấy éo le ko khác TM là mấy đâu
    Các bạn bảo đến giờ arena mới đông.tôi thấy toàn người cắm 2.3 .4 acc vào KS nhau
    Bạn xem 4SV onl đc mấy mống.cái cách mà bạn đang nghi thật sự ích kỷ
    Bạn ko thử tính xem nếu SV đông trở lại.đồ đạc liệu có mất giá đc ko

phuong84hnVkL Tuấn Anh đã thích.
  5. 650k 1sw3 dl luck 7hp các bạn nghĩ.bv bao giờ mới có giá đấy.còn tm cứ mở mồm ra là chửi người.thảo nào TM suy thoái =))

6. có giá này ah.t biết t cũng xúc đấy.có khi đấy là ae họ bán cho nhau.vừa cho vừa bán thôi.nhớ trước bên bv.chới với 1 thằng e.đi pk cũng rủ nó.acc lúc đó tính ra cũng dc tầm 1 triệu thôi.ngỉ game nhưng k có thẻ ATM.cho nó luôn mới hay chứ >:D<

7. Bạn nghĩ SV của bạn thì ko ah :D

8. Bá Vương tồn tại được bn lâu rồi c biết ko?
    C nói ko đc mấy mống!! t hỏi lại nhé! TM của c thì ntn?
    SV đông là điều ai cũg muốn! nhưng ko vì thế mà bỏ qua quyền lợi của các member bên BV

9. T hỏi c nhé!!! Sw full bên c bán đc bn tiền?
    Và tớ đưa cho c 7m VND c sang BV mua cho tớ 1 cái sw full của ĐL xem bao lâu thì c mua đC?

10. Thế mồm thối mày bảo 200k thẻ đc 5 e tm6 ... Mày lấy tin tức này ở đâu thế...? Còn việc mua 1 ac 20m nếu thích... Ko thích kể cả 5m cũng bán
    Đấy là quy luật của người bán và người mua..! Khi TM ít người chơi tao cung x có thể bỏ ra 50m để mua đồ về chơi .. Còn ko so đo tính toán như bọn mày..! Đồ cả 2 bên đều do công sức anh e làm ra ko tự trên trời rơi xuống,mày đấu giá bên đó bao nhiêu 1 món thì bên tao cũng đấu giá chẳng khác j mày..! Tao biết mày có nhiều tiên nên sống chất men game 1 tí đi ko các đàn e nó khinh đó ...!
    P/s: e chỉ nói 1 số thành phần ôm đồ
    Mong a e thoing cảm, hẹn ngày gần nhất gặp mặt: PhuongTram ác dl
    vitProoo ac dw ...

11. CanBoHuyen

CanBoHuyen Guest

bán Xzen đây ai yêu pmm 10b/200 Xzen

12. Sang chợ trời tm có đấy

13. Tôi đố bạn luôn bạn chả biết c gì để nói đâu.bạn mua dc giá đấy tặng bạn 1 sw3 mg luck 13 luôn đấy giám cá k

14. Khà khà. Chả nhẽ đùa.

15. Cái lmm tao bảo à.mày có mù không.xem lại cho bố cái
    Cái loại sn84 như mày bố *** chấp luôn.lớn đầu toàn khôn ranh

16. chưa biết bên nào ngu đâu,TM khôn mà để đến nông nỗi này ak :D

zHoangKuTe thích bài này.
  17. Like like.bọn nó khôn nên mới sát nhập BV.hôm qua ghé qua còn có 3sv :))

18. THẰNG NÀY MỚI Ở TỘC VỀ HAY SAO Ý, :D

19. SV đông hay k chỉ cần nhì là biết. Truớ giờ chưa thấy ae nào kêu BV vắng vẻ cả. Thế nên BV cũng k cần sự có mặt của TM làm gì.
    Chẳng qua GT muốn cứu mấy con chuột sắp chết đuối nên mới muốn Tm sát nhập vào BV thôi.
    Còn về chuyện giá cả. Bọn tao lo lắng thì sao. Tâm huyết thì tâm huyết nhưng động đến tiền thì thằng nào chả xoắn. Chả riêng gì AE bọn tao. Chúng mày nhiều tiền quá nên mới k suy tính thôi.
    Gia đồ bên TM rẻ = 1/3 bên BV mà bán *** ai mua. K lẽ sang bên này đắt gấp 3 lần chúng mà lại mua hay sao.
    Mà nói chuyện sẽ k mất giá đồ.
    Còn 1 điều nữa là ai mà biết dc chúng mày. Sang đây xong có bán thống bán tháo đồ đi k. Thằng nào cũng mở mồm ra nói tiền k quan trọng. Nói thẳng 1 câu là thằng nào chả thèm tiền mặt.
    Nguỵ công tử.
    Chốt 1 câu là quyền quyết định của GT. Nhưng ý kiến AE tao như thế GT tất nhiên k bỏ qua đâu.
    Vì ít nhất trong số AE trong PIC này. Chiếm 50-70% tài sản của BV đấy.

20. tao sinh 94 đấy. t thack m ăn đc t cơ. sinh trc nhưng đừng có thể hiện bản thân mình quá. m nên nhớ. m chỉ là hạt cát nhỏ trong xã hội thôi :)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi