Góp ý Có đôi lời mong GT vào xem xét cho quyền lợi AE BV

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi TomMai, 3/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tớ vào thẳng vấn đề luôn.
    http://diendan.gamethuvn.net/threads/du-kien-sat-nhap-tm-vao-bv.692200/
    GT đang có ý định sát nhập sv TM vào sv BV. Tớ hoàn toàn hoan nghênh việc này. Vì bên TM bây giờ khá ít người onl game. Nên khi sát nhập 2 SV vào 1 sẽ khiến cho lượng game thủ chơi chung 1 SV sẽ đông hơn , vui hơn.
    Tuy nhiên mong GT lưu ý 1 vài điểm sau để đảm bảo quyền lợi thiết thực của AE sv Bá Vương.
    So sánh 2 set đồ bên TM và BV là giống nhau. Tuy nhiên sét đồ bên TM có giá rẻ hơn bên BV rất nhiều.
    Và nếu GT cho AE bên TM chuyển hết đồ sang BV.
    Tớ ngĩ như thế ko đc công bằng với AE BV đâu.
    Rất không công bằng.
    Đặt ra giả thiết nếu AE TM chuyển hết đồ sang bên này rồi bán đồ đi. Mà lại bán với giá rẻ hơn đồ của AE BV thì sao? ( đồ 2 sv ngang nhau nhé.Vì giá trị đồ 2 sv chênh nhau khá lớn ).
    Tuy bán rẻ hơn giá của AE BV nhưng vẫn còn cao hơn so với giá trị thật của SV TM bây giờ.
    Tớ nghĩ nếu như thế. Đồ đạc sẽ mất giá 1 cách ngiêm trọng luôn. Và AE BV thiệt thòi đủ đường
    Nên tớ mong GT xem xét.
    Nếu có sát nhập 2 sv vào làm 1.
    Thì GT nên quy đổi giá trị đồ của AE TM ra SJC hoặc B và chuyển sang BV. Vừa đúng với giá trị thật của đồ bên TM theo giá thị trường bên TM hiên tại đẻ ko làm cho ae bên đấy thiệt thòi.
    Sang bên này ae có thể dùng SJC hay B đấy mua đồ gì tùy thích. Như thế mới có thể đảm bảo đồ đạc ko bị trượt giá như GT mong muốn.
    Bài viết hơi dài chút. GT thông cảm.
    AEBV thấy đúng thì like nhé. Ko đúng cũng gạch đá cho tớ cái.

2. Cbij bọn TM sang cho ăm cả xe gạch.nói hết đường rồi mà nó k chịu đâu tom gà à

3. Chuẩn men

4. k chịu thì khỏi sát nhập

5. Nói thật . Nếu sát nhập nhé. 100% đồ sẽ mất giá.
    Và BV cũng tàn luôn

khanhngochd thích bài này.
  6. lúc đó tranh thủ mua vào :D

7. Ồ. lúc đấy cả 5 sv lại vắng tanh như TM bây giờ thôi. Cho còn chẳng ai lấy nói gì đến mua với bán

phongchay1 thích bài này.
  8. Uppp cho bạn một vé

9. gt giờ chỉ chăm lo cho tl. bv vs tm h ít ng nạp tiền nên ko kiếm ăn đc gì nữa

10. uppppppp like gT xem sét

11. uppppp mong GT xem sét

12. vậy sao cậu ko nghĩ là bên bá vương quy đổi hết đồ ra SJC rồi TM chuyển qua mà lấy SJC mua đồ ( yên tâm là những đồ khủng các bạn khó mà mua lại đc khi chân trời mới sẽ có nhiều cạnh tranh khốc liệt :)) )
    Cái gì cũng phải nghĩ theo 2 mặt đồ đạc các bạn mua bao nhiêu thì bọn t cũng phải bỏ ra bấy nhiêu ( thậm trí còn nhiều hơn) đó đều là công sức thời gian và tiền bạc chúng tôi bỏ ra để có đc những món đồ đó chứ ko phải đc tặng hay cho không OK??? Nghĩ theo kiểu ích kỷ như cậu thì chắc bọn t bỏ game hết việc gì phải sát nhập cho mệt
    Những ai hiện giờ còn tồn tại cũng Thiên Mệnh thì đều là gamer tâm huyết với gamethuvn.net khi sát nhập mà có sự gank đua của 2 sv thì lúc đó các bạn sẽ hiểu giá trị của 2 sv :) hãy tự tin lên đừng run sợ :))

13. chuẩn lê duẩn. gt nên xem xét ý kiến của tommai. nghe cũng có lí. :D

TomMai thích bài này.
  14. CanBoHuyen

CanBoHuyen Guest

tốt nhất là chi cho chuyên six sang thôi
    cu quy đôi ra six rôi wa bên nay thich mua gi thi mua ăn gi thì ăn
    SV BaVuong bây giò quá nhiêu đô và B rôi nếu chuyên cả đồ và B qua ko cần nói thì ai cung hiêu 1 điêu chắc chan đô xe rẻ hỏnNapoli31Napoli8Koko41FreeBirds12

15. T cũng cùng quan điểm với tên Mỳ Tôm này.sát nhập mà đồ dc mang sang thì quá là mất giá trị đồ BV luôn :(

16. Up nhiệt tình....
    Đả đảo... Đả đảo... :))

Anhem9xpro thích bài này.
  17. sét +ac+sw tom đang 20m tm sang đồ tom lại còn có 10m thôi :D

18. Xem sét lại tình hình đi :)) sự thật nó phũ phàng là Tm Sát nhập BV.
    Tâm huyết mà 2 sv định hướng như nhau.bv 4 năm vẫn gần như là ổn định.thiên mệnh thì sao.nói phải biết nghĩ

19. 8m k ai mua.tao vào xem rồi :))

20. CanBoHuyen

CanBoHuyen Guest

thế thì éo ôn rồi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi