Bang hội có đôi lời Gửi G admin. là G 1giadinh cũ.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Lai La Anh, 31/3/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Dame liar thế là ổn rồi. Dame cũng to chứ ko phải dạng vvừ đâu nhưng chắc cắm lắm acc nên pk ko an thua :)

2. E linh pk hay mà , lúc nào cũng ủng hộ e

3. căng

4. thì theo như cam kết ban đầu, tôi tính ra damage của Liar sẽ tăng hơn 40-50% so với lúc đầu. Tư vấn đồ đạc, test đủ các thể loại test luôn. Nếu k ưng thì tôi trả bạc :))
    Lúc PK vs ông :)) ( cái trận tôi thua 0-10 ấy ) có thấy hình ảnh đâu mà đâm vs chém. Kệ, tôi cũng chả quan tâm đâu. Tôi chỉ quan tâm đến damage của mọi chủng tộc thế nào thôi :))

5. căng

6. Vụ này ban cằng nhỉ!

7. Vừa cắm k3 P8 :)) thành viên NgoaiOi của NB lao vào cắn điên đảo như chưa bao giờ dc cắn luôn ý =)) cứ tưởng thịt dc TM hoá ra thịt phải MNN mẻ cmn hết cả răng :)) rrvc =))

8. Ngon quá còn gì nữa cậu hi hi.

El Gringo thích bài này.
  9. Toàn các thánh siêu chém gió

10. chu mới rồi cũ đâu mà AET =)) nó hay cày bãi LuaGai đấy >:)

11. chú kêu làm cái gì hả Linh? khủng thì pk khủng, yếu thì pk kiểu yếu, ko ăn đc thì chạy. sợ cái đếu gì?

Tiểu Tử thích bài này.
  12. hãy tìm hiểu kĩ về tên các nhân vật trên ,họ là ai ? họ là người như thế nào ,xét về thực tế rồi hãng đưa ra kết luận

13. á đù, lâu ko vào game nên thông tin kém quá, phải update lại mới đc :(

14. the na the lao nhêy

15. suốt ngày quanh đi quẩn lại toàn PK rồi lại cãi nhau nghỉ game cho khỏe đỡ bị chố hết cả mắt vàng cả da

16. Cứ vào bãi ma thấy G amdmin thì mmột là chiu trận. Hai là phann nhau

17. dùng mọi thủ đoạn . miễn là bem dc đứa mình ghét .buf rồi mượn acc .ăn cast các kiểu .thế nó mới là arena =))

18. chu tp co ve bi pem nhieu qua nen uc che roi

19. bác cày thêm 5acc buf . thì sợ quái ji bọn nó . ko ko đánh dc hàng khủng đi fem hàng yếu .
    mà cái tầm có 5 buf . thì nó khủng đến mấy cũng . chả fuk chêt ngay dc . còn dài dài

20. Xưa nay a hùng trong thiên hạ đều là con ông cháu cha .... chủ thớt cảm thấy không ăn được xin cái điạ chỉ đến tận nhà cầm long giáo pk là ok >:)

hoangtruong88 thích bài này.
  21. mà PK xong ko biết có còn về được nhà ko nữa :))

Lai La Anh thích bài này.
  22. meep6meep6meep6meep6meep6meep6 bt mà mỗi tỗi các cậu bem nhau vs tớ nói tuc VL vậy các cậu ức chế hơn tớ rồi meep29meep29meep29meep29meep11meep11

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi