Có cái hình của KIEMSOAI đây ^^

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi bich1102, 7/11/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Và đây là kiếm soái ^^.anh em chém chết c m n d ^^

chetchua thích bài này.
  2. Văng tục thế >:) toi không nhìn thấy đâu nhé :">

3. Cứ nhìn đi kiếm soái nó nói thế ^^

4. kiemsoaiVN

kiemsoaiVN Guest

Yêu cầu admin xử lý char bich130487 xử dụng ngôn từ sai quy định

Khổ thân cho con Dl cùi rs 1k3 mà không làm gì được tao chỉ được cái mồm to :))

5. Thoải mái con gà mái đê ^^.vói 1 con cho ghẻ như mày thì thế này là còn hơi bi hkiêm tốn.tao đã post bài lên đây thì phải sợ mày tố cáo ah ^^

6. kiemsoaiVN

kiemsoaiVN Guest

Mới có 1 chuyến Arena mà mày đã tức sôi máu thế này thì không biết sau 1 tuần nữa mày có bị bệnh áp huyết cáo không nhỉ :))

7. 7 người đang xem chủ đề này. (5 thành viên và 2 khách)

k4djlak2,
    mrBoy37pk,
    anhdayvip,
    bich1102,
    z01687778785z

chuẩn bị nóng.KS quá đẹp trai

8. KiemSoai may bi thienthanhhi nhắc nhở xem mày chơi game theo đường lối nào rồi đấy, mày nhớ ko. Vụ mày đôi co tay đôi với Master
    Con chó này ngoan đc 2 hôm giờ lại băt đầu

9. chú nói như cắn vào đít anh.chú có chuyền nào là ko đớt tm cửa anh như chó đớp đâu.giờ lên ảena chú đưng mẹ cùng anh cho nó thích ae lại đỡ phải vất vả.ae ủng hô còn gà này đứng cùng em nhé ^^

cùi anh với chú sô lô 10k bạc ko?mà chú cứ vác cái mõm chó của chú tinh tướng?

10. kiemsoaiVN

kiemsoaiVN Guest

Tao sợ quá, tao chơi theo kiểu đại gia nhà quê như mày biết gì. Mày nghĩ tao sợ TTH à :))

11. 9 người đang xem chủ đề này. (8 thành viên và 1 khách)
    culogach, kiemsoaiVN, NickMoiDayxyz, FayA1HoaTim2, bich1102, latvat, k4djlak2, z01687778785z

HOT ROI HOT ROI` CHEM CHET ME THANG KIEMSOAI DI CHUYEN DI CAN DIT MINH` onion4onion4onion4onion4onion4onion4onion4

12. cái loại người sống ko bằng con chó thì sống làm éo gì em.sống mà để cả sv nó chửi cho ko biết nhục ah?hình như hồi nhỏ té giếng mấy lần rồi kiếm soái nhi ^^

Em xin lôi tất cả các anh em nhe.nhưng hôm nay thấy chán chán lại gặp ngay con chó ghẻ cắn tm này nên làm cái hình chém cho thích đên đâu thì đến ^^.giá nó ko nói câu trên arena thì đã ko tức''bém tm vui mà''.bức xúc quá mới pm hỏi nó bém tm sướng như lúc bố mẹ mày ịt nhau ko.anh em thông cảm vì sư văng tục này nhé ^^

13. Bạn sở hữu char KIEMSOAI này t thấy cứ bệnh bệnh thế nào ấy. Hơi hơi giống darwin ngày trước.

14. Thoi ae cu chem di to di ngu mai to con di lam ^^.toi mai lai tim thang nay chup vai cai anh chem tiep ^^

15. kiemsoaiVN

kiemsoaiVN Guest

Cho anh cái char để chú được nghỉ cầy vĩnh viễn nào :))

nhà quê biết gì về thú chơi tao nhã của giới Thượng lưu :))

16. Chỗ mình là dịch vụ internet , mỗi lần KIEMSOAI đi ngang qua là tất cả anh em ngồi chơi hét ầm lên : ê ê kiemsoai tụi bây ơi , nó qua chỗ mi kìa ... =)) :)) thật là vui không thể tả được :)) . Còn không có KIEMSOAI chơi thì lên arena cắm chuột F9 F8 c.m cho xong ;))

17. Char cua anh la :BoMayDay that day nha ko phai chem dau neu chu thich cu tim den anh ,anh so chu lai 5` nhu cun thoi :))

18. Có gì hót ??? Big zero

19. kiểu như thần tượng của gơới trẻ ý nhỉ :))

20. onion8onion8onion8onion8onion8onion8onion8onion8
    ntn hả

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi