8 về game có cái cung cùi muốn bán mãi không được xoay cho mất mà không mất

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ngockhanh8, 2/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. [​IMG] có cái cung bán mãi không ai mua tức mình đem về xoay lên 15 nghĩ chắc chắn sẽ tạm biệt em ấy để mua cái khác dùng ai ngờ em nó không muốn rời xa mình đành để dùng vậy hic hic... @@

ai biết trang web nào up ảnh không cần tài khoản không cho mình với

Last edited by a moderator: 2/8/16
    hoanhlongtuandatym đã thích.
  2. vl. úp cái ảnh lên face sau đó tải về là post lên diễn đàn bình thưường

tuandatymngockhanh8 đã thích.
  3. em quê mùa chưa dùng face hồi nào, đi làm suốt có chơi ra gì đâu cày mãi chán thỉnh thoảng nghịc linh tinh ngày trước có trang up ảnh đã up được rồi giờ vào thấy web đóng mất rồi

4. thế thì chịu bác hỏi pro hơn sẽ chỉ giáo

5. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

Chụp ảnh.
    Vào Edit ảnh
    CẮT ẢNH CẦN ĐĂNG
    CTRL V vào đây.
    Là ok.
    Chú ý dung lượng.

ngockhanh8 thích bài này.
  6. lạy 2 cụ, muốn up ảnh lên diễn đàn này chỉ cần click vào phần tải lên file đính kèm, chọn ảnh là đc mà
    muốn ảnh to thì sau khi up ảnh xong click vào phần hình đầy đủ bên cạnh ảnh là đc mà

7. thế hả bạn ok thanks nhé để làm thử xem sao

Em Về Đi thích bài này.
  8. chụp ảnh trong game rồi vào mục MU > tìm ảnh scren j ấy rồi vào có cái > tải lên file đính kèm gần cái gửi trả lời bên phải màn hình ấy

9. oh lai hay thế nữa hả làm luôn nè upload_2016-8-2_22-46-5.png upload_2016-8-2_22-46-5.png

10. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Anh print trên máy rồi paste vào pain save file JPG rồi up lên là ok mà :)). Cung gì thế anh ơi, hôm nào cafe đi lâu quá ko gặp bác.
    Em có cái cung phong vũ full luôn đang 13 đây :)).

11. ok làm được rồi thanks mọi người

12. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

Huyết quỷ thương ngon không
    Up cho fulll cung đi và Max OP nữa

13. nhận đập option với giá 1tỷ zen đây

14. cái cung cùi ấy mà, anh nhặt được nó có 3 dòng, rồi có cái mục dung hợp đồ anh dung hợp được thêm cái dòng 2% xoay cái nó lên 13 dùng được 2 năm nay rồi giờ chán muốn bán để chuyển qua chơi nỏ, mà bán không ai mua, tức quá anh đem về xoay nào ngờ lên 15, ok chú anh đang cuối đợt công tác hôm nào cũng về muộn mệt phờ râu chê chú a, gầy đi mất 2kg rồi

anh không dùng bùa,,,, muốn cho nó mất đi mà nên có thèm dùng bùa đâu, chú mà dùng bùa có khi còn xịt ấy lúc ấy lại mất công up từ lv1 đến 9 anh xoay nó lên 13 rồi nên anh xác định luôn không lên nữa cho mất luôn:D

ok chú... anh cung muốn lắm mà việc nhiều thời gian lại sắp hết, nên anh bận tối mắt mũi vào, cung của chú full thì không nên nghịch phí lắm, anh vứa rao bán 3k3 không biết có ai xuc không,,, vài hôm nứa không ai mua đem về dùng không bao giờ bán em nó đi nữa hihihih

Last edited by a moderator: 3/8/16
    Em Về Đi thích bài này.
  15. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Hay mai e cũng mang cái cung e đi quay nhỉ, mua bùa chống xịt nghich tí xem sao. E dạo này cũng bận quá. Bác xem sang tuần bố trí làm vài cốc bia đi.

16. còn 2 viên liè nữa là lên 28 sao không đẩy e nó lên cho rễ bán

17. Tớ cần đập op 4 món đây bạn

18. life chủ acc tự chi à =)))

19. may mắn nhỉ chúc mừng chu top nha

20. Cung ngon nhưng ma ít người dùng. Chúc mừng :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi