có bao nhiêu menber theo dõi box này ?

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi mylove00, 15/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Phải nói rất cảm ơn Giấy Trắng đã cập nhật thông tin cho box này. Mặc dù bản thân ít comment trong box tin tức xong ngoài tìm hiểu thông tin diễn biến tại các nguồn web site tin cậy về vấn đề tranh chấp biển đông, mình vẫn vào box này để cập nhật thêm thông tin.
    Vì box rất vắng nên thắc mắc anh em cũng chỉ đọc và tìm hiểu như mình mà ko comment hay không ai biết tới.
    Những ngày qua diễn biến tranh chấp rất phức tạp, ngoài đấu tranh ngoại giao, đàm phán với Asian và quốc tế thì trong nước mit tinh cũng như biểu tình đả đảo chống đối hành động xâm chiếm của Trung Quốc diễn ra rất kịch liệt
    Xong chúng ta không chỉ có dũng khi mà cần phải có mưu lược trước cạm bẫy của Trung Quốc và bè lũ phản động, kích động trong nước. Thế hệ thanh niên là nền móng, chụ cột nguyên khí quốc gia. Chúng ta phải trau dồi sự hiểu biết, cập nhật thông tin, nhìn nhận và đánh giá 1 cách tỉnh táo.
    Nếu bạn nào chưa có kinh nghiệm tìm hiểu thông tin Biển Đông bằng google.com.vn. Tránh đọc phải nhưng thông tin sai lệch, siên tạc từ những thế lực thù địch qua các web site, forum, blog...v.vv.. không đáng tin cậy thì box tin tức - giải trí là một sự lựa chọn đúng đắn để các bạn tìm hiểu thông tin.

http://diendan.gamethuvn.net/forums/tin-tuc-giai-tri.71/

Một lần nữa cảm ơn Giấy Trắng vị sự nhiệt tình và tâm huyết.
    Anh em hãy chia sẻ thông tin với mọi người, sự hiểu biết, hành động đúng đắn theo luân thường, đạo đức và luật pháp " Chúng ta sẽ là người chiến thắng và đại diện cho cái thiện"
    Cảm ơn anh em đã đọc vài dòng suy nghĩ và trăn trở của mình.

Giấy TrắngThiên Thanh Hi đã thích.
  2. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Vắng vẻ, đìu hiu, chỉ khi nào họ cần Xzen họ mới xuất hiện.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi