Có anh em nào dùng được bản outo mu o trang chủ không ?

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi letunghd, 5/6/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. letunghd

letunghd Berlin Mùa Lá Vàng

Tôi dùng win 7 mà không thể sử dụng được winouto mu vậy anh em nào biết lý do chỉ dùm với tk nha

2. Win7 thì mình chưa thử nhưng w7 mà chơi các loại game thì giật lắm, tốt nhất bạn nên cài winxp mà chơi là ổn nhất.

3. Mình vẫn chơi = win7 mà có vấn đề gì đâu. auto mượt có khi còn hơn xp. dùng win7 quen quay lại dùng xp chán lắm. nh công nhận là nhiều game ko hỗ trợ win7

4. letunghd

Uh nhưng mình dùng w7 đến 3 máy một máy xp mà cũng không xài đựoc bản auto ở trang chủ chỉ dùng đựoc bản hello MARD

5. Ai bảo win7 chơi game giật,thằng a e 40 acc võ lâm,có lúc thì 20 acc TS,giờ thì 3 acc mu đâu có giật

6. bạn biết cài chơi nhiều acc Mu chỉ mình với

7. letunghd

Win7 đỉnh nhất hiện nay mà chỉ có mấy người dùng không biết cài car đồ họa thì giật tưng tưng thì đúng

8. Giật là do máy ko có card rời.giờ em chạy lap có con ati 512 mà chạy cứ như bay(dùng pin)có gì đâu.
    để chạy được auto thì kick phải chọn run as admin -> ok.thế rồi nó chạy được thôi
    xài win7 quen rồi.giờ nhìn win xp nó chán lắm.nhiều lúc chả bik mò ở chỗ nào nữa kìa.win 7 đơn giản dễ xử dụng

Có mỗi tội là win7 32 bit thì hỗ trợ có 3g ram.cài win7 64bit thì nó hỗ trợ đến 128g ram nhưng 1 số phần mềm nó ko chạy được.híc

9. Win7 32bit và win7 64 bít đều chạy được mu và đều xài được auto bình thường mình đang dùng win7 64 bit đây :). các bạn nên cài đầy đủ cả pm đi kèm để chạy được mượt mà hơn

Không nên đổ tội cho MU ^^!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi