8 về game Có ai ở Nhật choie Muhn ko nhỉ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi akaydontgo, 26/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thấy có char MariaOzawa

2. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Tiếp tục đi theo anh em của Hiệp hoặc Thảo quên tên rồi. Nhưng 2 lão này đã nghỉ Game, anh em của 2 lão thì nói thẳng quá bựa. Suy nghĩ sao thì tuỳ, mình nói theo cảm nhận của cá nhân thôi.
    Phương án tiếp theo là đến với QuanKhu2 của beoandau.
    Đó là mình góp ý.

akaydontgo thích bài này.
  3. Mình giờ chơi lại nên ko qtam nhiều lắm. Thực sự vs mình chơi mu là để chơi và nc vs ae thôi,chứ mình ko ham hố gì những cáu khác,thế nên mình chơi mu này từ mu97 bao lần bỏ ko bỏ đc :)

4. wakayama gần osaka nhỉ , mình ở trên tokyo. bỏ 2 năm rồi cũng mới chơi lại :D

akaydontgo thích bài này.
  5. Bạn đang chơi mu gì? Mình lên osaka mất 30 p tàu điện :) mình bỏ cũng 2 năm rồi nhưng duyên chưa đứt đc :)

6. chơi Muhn , trc cậu chơi ss4 còn nhớ Event ,BaoTieu chứ :)).

7. sunnycat

sunnycat Cư Dân

Chào các bạn, mình có thằng e mới sang Nhật đc mấy tháng. Nó ở saitama hanyushi.
    Nó đang muốn mua cái máy tính để chơi MU vs tiện thê liên lạc vs gia đình. Nhưng khổ nỗi nó không thạo tiếng vs gà khoản này nên loay hoay mãi.
    Mong các bạn giúp đỡ nó 1chút. Ai giúp đc thì thì public sđt để mình bảo nó gọi nhé.
    Cảm ơn các bạn nhìu :D
    @Mr.Kun: bạn Huỳnh ở tokyo ah? cho mình sđt đc k, hnọ thằng e mình mún lên tokyo nhưng gà quá nên k dám đi :(( Lnào đc nghỉ mong bạn dẫn e nó vào đời cái. exp 2năm chắc quen thuộc hết hàng japan :D

8. mình vẫn gà lắm , mà sao biết tên mình nhỉ , muốn hỏi gì pm yh ngochuynhktkt nhé

9. Thằng nát cũng làm gì biết mùi gái Nhật nó như nào đâu =))

10. sunnycat

sunnycat Cư Dân

ok, để m bảo thằng e pm. Sao bạn bợm bảo cậu chuyên ngành công nghệ phá thai nhỉ =))
    // dưới chiếc lưỡi ma thuật, í quên, bàn tay phù thuỷ của bạn bợm thì danh tiếng của bạn vs bạn fi lồ bất diệt tới cả thế hệ vài năm k vào MU như mình =))

Thông Lỗ Nhị thích bài này.
  11. Mua lap lên tokyo đầy mà :) đồ cũ giá vừa phải,ko thì bảo e cậu pmm bọn bán hàng trên Fb ấy,smartphone japan,smartphone nhật bản nó kiếm cho .

12. sunnycat

sunnycat Cư Dân

@ akaydontgo: cậu cho tớ link của bọn ấy đc k?

13. game này có vẻ nhiều ae nước ngoài :D

14. công nhận MU này nhiều ae bên nước ngoài chơi

15. Bạn lên fb bạn gõ smartphone nhật bản, và smartphone japan là thấy

sunnycat thích bài này.
  16. mấy bọn đấy chả mấy khi có máy đẹp , mua thì lên mạng xem thông tin rồi ra các trung tâm mua sắm lớn như BIG CAMERA... mà mua có giảm giá cho rẻ

17. Ukm. Nếu gần tokyo lên khu điện tử mua. Chứ mình ko thich mua của ng Việt bên bày :)

18. ai đang chơi Mu bên nhật thì pm yh ngochuynhktkt thi thoảng nc cho vui nhé :))

19. Mình sắp chơi thôi. Đang đợi lấy lap. Lap cũ hỏng rồi :) khi nAof chơi pmm ae cho vui :)

20. khuyên bạn nên choi sv HN Thần Long chán lắm tôi chơi bên đó Rs lâu vãi à nói chung là chán mớ đời :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi