Có ai hiểu Tình là gì ?

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi lac*mat*anh, 24/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mặc dù mình đã nhủ lòng rằng sẽ yêu anh, sẽ nắm chặt tay anh dù có thể anh đang và sẽ nắm lấy tay một người khác.Nhưng từng ngày sống với ý nghĩ đó nên tình yêu của mình đã chết dần mà không gì có thể cứu vãn được.
    Ai cũng có một người khiến mình nhớ đến, một người khiến mình yêu, một người khiến mình trở lên mạnh mẽ, khờ dại ...một người khiến mình thấy hạnh phúc hơn bao giờ hết và đau khổ gấp đôi...
    Nhưng người ta nói được yêu một người đã là một hạnh phúc rồi.Nên tình yêu đừng toan tính, đừng suy nghĩ và hãy chỉ biết yêu và yêu thôi các bạn nhé...rồi chắc chắn một ngày đó mình cũng sẽ tìm được một người :x không như ước mơ, không theo tiêu chuẩn đề ra nhưng lại là người khiến trái tim ta đau nhói vì hạnh phúc ...

Chúc a một ngày : không " Buồn " như Duy Khánh . không " Khóc " như Đông Nhi . không " Lạnh "như Khổng Tú Quỳnh. không " Lỗi lầm " như Ngô Mai Trang.Hãy mong tình mình có " 1 tình yêu tuyệt vời " như Phan Đinh Tùng.đừng bao giờ như Ngô Kiến Huy " giả vờ yêu" để rồi " chợt khóc " như Chí Cường. đừng khi nào thắc mắc hỏi những câu hỏi ngớ ngẩn như Tuấn Hưng " tình là gì ".Khi nào thấy "đơn côi " như Trương Quỳnh Anh.Hãy tin rằng em luôn ở bên anh. EYA ...

lời chúc dành cho tất cả mọi người hehe ;))

Last edited: 24/6/10
  2. mình nghĩ nên thay từ đau nhói bằng từ nào đó
    lãng mạng thật :):):):)

hỏi thế gian tình ái là chi mà đôi lứa thề nguyền sống chết

Last edited: 24/6/10
  3. hi con gái mà .... :) đó có phải là một lời khen không nhỉ ?

4. cũng chẳng bít có phải mình đang khen hay ko nữa nhưng cũng có thể là chê đấy :D

5. v4l3nt1n0 đi uống trà đá với tớ không ?

6. Có tớ đi uống trà nè không bít có phải gọi pạn là chị ko =))

7. Nếu tuổi chắc là có, còn đi trà đá thì không cần ....;));))

8. thế pạn nhiêu tuổi, trà đá thoải mái, thích mình mời Cafe, có gì đâu mà không cần =))

9. hehe 04/09/1988
    không ý tớ là trà đá thì không cần gọi là chị hehe ...

10. vậy hả, 20/11/89 he :x

11. trà đá đi .............

12. OK nhưng bao giờ thời gian va địa điểm

13. tất cả thời gian rảnh rỗi và ở chỗ nào không có nắng :D

14. anh xin lỗi em rất nhiều. tại vì thằng Nguyên mới đi theo anh và phát hiện ra nó mang trái tim đàn bà. thế là nó toi

15. tại đây à pạn =)) ..................

16. :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< :-< .............

17. Quá hay :-* :-*

Thanks 1 phát ;)

18. Hjc. Mất điện chán wá. Trà đá thì hay đây. Nhưng h đang bj dốt ở nhà. Co đc dj đâu đâu. :((

19. bợm

bợm Guest

Tình yêu là 1 thứ cảm xúc vui có buồn cũng có. Nó có thể làm cho mình hạnh phúc nhưng cũng có thể làm mình buồn. Vậy thì yêu làm gì :-ss . Cứ như anh với kưng thôi jewellry nhỉ :">

jewellry thích bài này.
  20. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Hiểu "tình" là gì à :-?

"Tình" của chủ topic không nằm trong chữ "tình duyên, tình ái" mà nằm trong chữ "tội tình, làm tình làm tội".

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi