có ai giải thích giùm em với

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi zngocdungz, 5/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. e có 1 acc. e đăng nhập trên quản lý acc được mà khi đăng nhập vào game nó lại báo: acc không tồn tại hoặc không đúng mật khẩu acc( đánh từng chữ 1 làm sao ma sai được). ai giải thích giùm em với thank.

2. \:D/ ra quản lí acc ngồi chơi

3. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

bạn đăng nhập vào sever 5-20 đúng ko :)) sever đó chưa vào đc đâu

4. ko. đăng nhập vào sever 1x1, 1x2 mà

5. sv nào thì cũng thế mà thôi :((( không hiểu nữa mất chơi :((

6. ADMIN vào xem giúp cho em còn chơi

em có acc: saolaithe2. khi em đăng nhập vào quản lí acc thì được nhưng khi đăng nhập vào game thì nó báo tài khoản không đúng hoặc sai mật khẩu.
    ADMIN sửa lỗi giúp em còn chơi nhé.

7. acc hquanmta01 của em cũng thế không vào nổi đăng nhập vào QLACC thì vôxtu :((:((:(( admin sớm giải quyết :((:((

8. close toppic này...................

9. acc ducthaikc cũng đang gặp tình trạng tương tự đề nghị Admin giải quyết sớm

10. đúng rồi hình như là đổi pas sau bảo trì thì tịt hản? :((:((

pm hoigapmuhn thì cung tịt lốt :((

admin đã có mặt không biết thế nào? nhj?

Đang xem: 2 (2 thành viên và 0 khách)
    ‎BonBonKute, ‎Admin

Last edited: 5/5/10
  11. Sao ko vao duoc Mu

suot ngay bao duong
    bao duong xong thi roi tinh roi mu len
    hom nay thi lai khong vao duoc acc
    buc qua
    adm lam an chan qua

12. nguyên Nhân Ở đây? Nè đúng không ADMIn

những acc nào đổi pas sau bảo trì thì tịt vào chơi game luôn mình vừa thử 1 acc # :( có thể máy chủ? chưa cập nhập được pas phải không admin nhỉ?

13. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

bạn thử đổi pass rồi vào lại xem sao

14. đã vào được vào life zen của em thì biến hết em đặt pas hòm đò h thì không còn pas nữa?????? có cái pen cùi 10% cũng mất thế là thế nào?

nguyên liệu ép sói của em cũng bay theo luôn thế là sao? admin giải quyết đi :((

còn nữa ngọc tâm linh có rất nhiều va tiểu quỷ nứa h không còn 1 cái gì? thế thế nào? nếu em bị keylock thì bank của em đã không còn j? thế mà bank của em không bị mất em không khóa bank????

sau 15 phút không vào được game trong hôm đồ của em có 16 tiẻu quỷ 15 life 15 ngọc tâm linh 230m zen 1 cái pen 10% cùi không cánh mà bay? nguyên liệu ép sói nữa ? tuy không đáng gì? nhưng admin hỏi xem thế là thế nào?

nếu bank của em bị mất em ko hề kêu luôn bank ko mất chứng tỏ không bị keylock :(((((((((((((((((((( mã hồm đồ khóa mà h thành không khóa :((

Last edited: 5/5/10
  15. của t vẫn còn nguyên. kaka. chắc ôg chỉ bị mất mk đăng nhập thui

16. xin lỗi ông làm gì có chuyện vô lý thế này " tui đặt pas hòm đồ có nghĩa khi lấy đồ phải có pas? thế mà tui thử lấy đồ mà không cần pas nữa là sao? " muốn đổi pas hòm đồ phải có mã ưu tiên mà nếu có mã ưu tiên thì thằng ăn trộm kia đã lấy cả bank cả acc>?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi