8 về game Có ai biết nguồn gốc sâu xa của việc HaoHuu vs TratTuMU không?

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thu Muộn, 29/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ý em là chutieu chưa mặc thamtinh :D mặc triton :D thuycung cũng vậy duongduy mặc đế vương :D

Thu Muộncauchuong đã thích.
  2. ngày ấy hiếm TT hàng fan lắm

3.  
  4. Có ai co nhớ cuộc chiến giữa 2 dk nguyenbao va vst lúc vst chưa đổi chủng tộc.cứ gặp nhau là quấn lấy nhau trên arena.vst lúc ấy là do @CuDuy cầm hộ tktrung.mà trước đó cuduy cầm dl OiPheTinh cắn tm NB nên nó mới săn.sau này cuduy bán oiphetinh cày hộ vuasutu nên NB săn cả VST luôn.sau đó VST bị săn quá nên đầu quân vào Home =>> Đến lượt NB BỊ ĂN HÀNH nên vào G TTMU =>> Home chiến TTMU.còn cuộc chiến Ttmu vs HH CÓ TỪ lúc mới lên ss6 đã có rồi.hồi đó hàng khủng x5 Baolong.Hiep... Đã lên arena bem nhau vs TOnyhoan suốt.tôi nhớ hình như admin ms gộp arena x5 sang x1 thì phải

Thu Muộn thích bài này.
  5. 2 bố con giống nhau thế =))

6. *** bé thế mà soi được :))

7. Chuyên môn được đào tạo 3 năm ở trường chỉ để soi mà, chữ học sinh in 20% bé tí để copy mà ta ngồi trên bàn giáo viên còn biết nó đang chép ở chương mấy là đủ biết =))

8. giờ cótheem cả BigGame vào nữa HH tụ tập đủ các kiểu búp ko thì lại ăn hành như chơi..

9. Tinh mắt khiếp.ấy thế mà đúng...hi

10. BigGame ngoài Help và con DL của ông bạn 4xk dư ra thì có ai. Mà ông bạn cầm DL gà bỏ mịa =))

11. ko phải gà DL có 110k poi dánh đấm gì pk đc thằng nào thì pk thôi chứ...

12. Không chịu up lên 1k nó chả thế =))

13. Hóa ra chú cầm Tomsat à. Chưa thấy con DL nào gà như còn DL này =))))
    Con Help suốt ngày khoe có Pen Socket sẽ bất tử. Chấp cả Guild HaoHuu. Nghe xong mà ae toàn G HH mình tý lăn đùng ra cười mất

14. cứ slolo = poi chắc gì đã ăn đc hả ku Thuong

15. Vì đâu ta dại khờ :))
    Help đúng là "Hép" =))

16. Đến lúc cậu bằng point thì tớ đã 2xxx rilfe rồi à. Nhanh lên anh em còn chờ =:))

17. Chú lại nổ rồi

18. Dạ em đâu dám qua mặt SpeedKing :P

taisovo thích bài này.
  19. Nói thế thằng Hải nó lại nghỉ game thì a e k đc bàn luận chính trị giờ :))

20. Hải đại gia sau khi bán TT 4 nước gần như lại trở về bình thường =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi