8 về game Cộng poin cho Thương Thủ ( GL )

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi RealLosse, 22/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thấy nhiều ng hỏi thì mình trả lời hộ thắc mắc của các bạn thôi.
    GL thực ra thì cộng riêng về str cũng k hẳn mà agi cũng k hẳn. 2 cái này trung hoà với nhau nên khuyên các bạn cộng cả 2.
    Theo như mình nghe mn đồn rằng agi đang lỗi nên cứ phang hết vào str. Mình test thì thấy đồn vẫn là đồn. K test thì mãi mãi theo kiểu sách vở. Mấy ng x5 toàn tăng 2k agi thì chết hẳn rồi :D
    Cộng vào str thì tăng phục thương
    Cộng vào agi tăng bạo thương
    Vậy bạo thương có quan trọng để cho GL one hit đối phương k.
    Tuỳ theo cách cộng của mn thôi. nhưng mình test về cả pk thì thấy cộng thêm agi tăng bạo thương rất ổn. Bời vì sao? Các bạn cộng str tăng phục thương nhiều pk vs dk qb ( đồ sk ). 1 sk viễn cổ lực làm choáng chắc các bạn bị pc nửa cây máu. Chưa kể các bạn buf vân lôi kíc lên dame to kinh khủng xong chém nó 1 cái chắc bạn còn chưa nổi 1/3 máu. Còn vs đồ full str nhiều máu ít. Ừ thì chém đau. QB thì thôi k nói đến vì pk vs QB k có buf vân lôi kíc ( chưa kịp hồi ) thì nó cũng one hit mình ( đa số GL đi đt buf VLK đươc 10>>15s. thời gian chờ thì tính bằng phút, mà đt thì làm gì có ai đợi buf xong pk :)) ). Còn DK thì chém với đồ full mà ít máu cũng ăn pc nhưng chỉ là 1/4 nhưng cũng đủ để nó tranh thủ chọc bạn vài cái chết r. ( DK long giáo ) DK khiên thì k đáng lo ngại lắm.
    thế nên về poin để pk và sk. Các ace phang nhiệt tình 20 điểm máu cho em GL của mình ( nếu nhiều sk, ít thì 10,11 điểm đã ) và giảm ít str cho vào agi vs máu.
    Muốn hiệu quả cao thì nên tăng max skill agi và str nhé. tăng phục thương và bạo thương rất là nhiều. 2 sk đấy max thì về cộng poin và pk nó nhẹ nhàng hơn nhiều lắm.
    Nhiều poin tầm 120k trở lên thì chưa có acc và time test pk nữa nên mình k nói. Về x5 thương thì mọi ng chơi 45>>48k poin. Ví dụ 45k poin cộng 5k agi. str 27>> 30k. ene 500 còn lại vào vit. Nhưng khuyên ae nên cầy tí sk cho nó rồi phang bên dame x2 xong thì cộng sang bên cột trợ max agi vs str. Tôi thề là chém sướng lắm. max sk str vs agi thì poin cộng str 28k thôi. agi và ene giữ nguyên như trên. còn lại vào vịt.
    Nhiều ng cộng sk điểm nội lực cho GL ??? K biết sao có thể cộng vào điểm nội lực. GL phang str và agi nhé.
    ae ai biết gì thêm thì chỉ cho mọi người nhé :)

nguoidep thích bài này.
  2. Còn về skill ai biết thì chỉ cho ae nhé. Dài ngại viết quá :D

3. GL có skil băng đối phương . Khoai lắm

4. choáng 2s xong chém 2 phát đoạn dực là đi :))

5. khoai mà qb 5xx đấm vẫn để 5-10 vs 6-10 à. lên đây láo nháo cho one hit bh :))

6. Dài quá ko đủ kiên nhẫn để đọc hết.

7. Like cho thớt vì nhiệt tình thôi.
    Là mình thì chẳng mất công post kiểu này đâu, lòng tốt muốn chia sẻ mà nhiều khi còn ăn gạch, tạo điều kiện cho trẩu vào phá.
    Im lặng là vàng =))

RealLosse thích bài này.
  8. :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi