Cộng dồn lần rs

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Xong, 18/7/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Admin mở cái này hay phết:-c:-canh em cho ý kiến xem nào:-"

ThienMaFap, khanh3737BéMộngMơ đã thích.
  2. cũng được đấy mình dồn em DK x2 về thành DL =)) =))!!!!! chán nghịch!

3. thế này cộng dồn cũng phải suy nghĩ nhỉ

4. nhưng nhân vật mày bỏ ko thích choi thì cộng nó vào :x:x:x:x:x:x ak thế có nhận được đúng số poi như thế ko nhỉ? ví dụ của Admin đó + thêm 50 lần thì chắc vẫn tính số poi của 50 lần chứ ????? mà cộng kiểu gì đây??

5. kiểu này Acc X2 rẻ thối rẻ nát

khanh3737A†«Kay đã thích.
  6. Mua nhân vật trên chợ ảo về thì có cộng được cho nhau không nhỉ?

7. admin nói chung chung quá.. :D

8. Chắc là được vì ADM chỉ nói :
    ♦ Nhân vật cho reset chỉ chuyển những lần reset tự luyện, không chuyển những lần reset được mua trên quản lý account
    Mua về là cùng acc vậy có lẽ đủ tiêu chuẩn

9. được hết nhưng vấn đề cộng poi ra sao mới quan trọng?

10. >:P
    :-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-"

11. Chang giai quyet dc ji.co 1 nvc tam 700l muon len dc 800 thi mat 1 em nvf 200 lan.vay co dang ko.

12. ADM ngày càng tốt cho GAME thủ ;))

13. Nghĩa là thay vì chi phí cày và rs 1 lần cho con A mình sẽ dùng 10 bạc và 2 lần của con B để chuyển ( trong đó 1 lần được chuyển sang và 1 lần để lại xóa con B đi ).

Chà thế thì những acc có nhiều nhân vật phụ không chơi đến sẽ có lợi nhỉ :-?

14. bắt đầu từ khi nào nhỉ

nhầm thấy oy

Last edited: 18/7/10
  15. 20/7 .

Last edited: 18/7/10
  16. cũng chưa hiểu lắm về cái cộng dồn này. nếu nó dành cho nv chưa cưới hỏi và có point dư thì chắc là đơn giản. ví dụ a:rs 200 b:rs 100. chuyển b->a thì b bị xóa a nhận dc 50= 250 lần. nhưng ví dụ: b rs 100 lần nhưng có 2k point dư. vậy khi chuyển sang a thì a có nhận dc 2k point dư ấy ko? còn giả thiết a đã làm nv3 và có cưới hỏi rồi thì khi nhận dc 50 lần rs của b thì liệu chồng(vợ) của a có nhận dc 50x20=1k point cưới hỏi của a ko? mong ADMIN làm rõ vẫn đề này để mọi người có quyết định đúng đắn nhất khi thực hiện cộng dồn rs. Thân!

17. Anh admin cho em hỏi: chỉ cộng dồn lần rs thôi chứ có + dồn cả phúc duyên theo hay không.

18. có+dồn poi dư ko ;))

19. vẫn còn là 1 ẩn số cứ chờ 20/7 thì biết!!!!!

20. Adm nói chung chung quá ai mà bit sao đc.chắc đợi đến khi áp dụng rồi test thử ah ;))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi