Cần xin cái SDT bàn nhà thằng Kẻ Say

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Thông Lỗ Nhị, 18/9/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thôi thì mình xin bọn chúng vậy.
    Thể lực yếu,số má thì không có :)
    Hồi đi học lai chuyên về văn,yêu cá hát chứ thể dục toàn phải thi lại.
    TO Thông Lỗ Nhị : Ở đời hơn nhau ở cái câu nói,chứ đánh được người chưa hẳn đã hay.
    Yêu cầu của ông nằm trong khả năng đáp ứng của tôi. Có lẽ là không nên từ chối. Đọc cho tôi cái SDT bàn nhà ông,tôi sẽ gọi điện cho ông = chính số máy bàn nhà tôi. OK thì giao dịch luôn và ngay,không cần qua MOD trung gian tốn phí.

2. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

@ Mấy thằng đýt toét cứ clone mà chửi, anh kô chấp với loại chó đàn, ss4 với bv thì khác gì nhau, các chú thích thì cứ thi thoảng sang quản nghỉ mà chém mà chửi nhau, phân phe phân phái làm (!) gì cho mệt, thế ý anh là muốn xin cái SDT bàn của các chú, mà chỉ thấy các chú lập clone + vây vào đây tốc là thế nào :-" thấy cu Thái Dúi kêu bên bv này đoàn kết + hổ báo lắm, hóa ra cũng chỉ toàn clone vào chửi sẳng à :))

3. TopGamer

TopGamer <font color=blue><b>٩(•̮̮̃•̃)۶๖ۣۜGamer๖ۣۜOnline™</

thông báo củ su hào té nhanh không thịt nát xương tan ;))

4. Dark

@ Kẻ say : tao là Thông Lỗ Nhị đây, tao đang xin mày nhà tao kô có SDT bàn thì bảo kô có, thích alo số dd kia đê :>

5. thịt nát xương tan anh đ.éo sợ, chỉ sợ diễn đàn âm Xzen =))

6. loại mày chửi nhiều cũng có ăn thua gì đâu ;)) . bọn mày mới là chó đàn ấy. tự dưng ông TOp Fuc.k ghé qua tý mà bọn mày kéo sang tận Bv làm loạn hả. khác gì chó không. ;)) tao cũng đã từng bị chó rệt vì 1 mình vào làng bên tán gái, kết quả là mấy con chó gãy hết răng :))

7. @Dark : Còn về máy bàn hiển thị số thì bây giờ hầu hết hãng sản xuất DT bàn lởm tầm 200k cũng hộ trợ hiện số, nhưng nói thật tao ở trung cư ko dùng SDT bàn, với lại tao đang xin mày, đừng có cái kiểu, gánh bùn đổ sang ao như thế cưng à.
    Em xin các anh rồi mà. Không cho à?
    Em cứ nói thẳng với các anh là như thế này ạ : Em thì tính khôn lỏi từ bé. Cho nên cái vụ này em tính toán như sau :
    - Vào 1 buổi sáng đẹp trời hoạc mưa giông tầm tã nào đó,em đang đi trên đường thì 1 anh sáng vụt qua<hoặc 1 tiếng na ná tiếng súng -có thể trường hợp không kịp nghe nên cứ đoán bừa như vậy>. Em vào viện nằm 1 tháng,2 tháng,3 tháng hoặc là 1 năm. Khi tỉnh dậy em nghe tin mình bị đánh,bị chém,bị bắn<cầu trời là không bị lũ Gay nó cưỡng dâm>thì em cũng có chỗ để mà tìm ạ.
    -Nói chân thành với các anh(bây giờ em hạ cái giọng của em xuống-Thế được chưa ạ)Em từ nhỏ đã hiền lành,bản tính yêu công việc hơn là ham chơi. Cái hồi em học lớp 8,có lần xin bố được 125k để đi chơi công viên thì bị mấy anh đầu gấu trấn lột hết. Thì em cũng phải đưa thôi,nhưng sau đó vài hôm,1 trong số những anh đó vào viện vì bị gạch ném vỡ đầu,thủ pham thì em không biết là ai 8-> . Thôi,nói vòng vo sợ các anh không hiểu. Em nói ý của em là EM THÙ DAI lắm. Cho nên sau khi đáp ứng yêu cầu trên của em,biết số DT,tìm đến địa chỉ của em rồi,nhớ phải giúp em TẮT THỞ luôn nhé,em không muốn làm các anh đau.

8. Dark

Nói được là kô làm được rồi, những thằng nói nhiều như mày => next, toàn mấy thằng vớ va vớ vẩn ;;) thôi cứ tự sướng đê :P

@ Kẻ say : mày như thằng điên =)) D_m đúng là bó tay, gánh c.ứt đổ về vườn, thần kinh trả về đóng khố toàn sủa nhảm, đ.éo hiểu nó nói cái (!) gì luôn =))

Tóm lại Close topic cứ nghĩ nó bt hóa ra kô phải =)) tốt nhất đ.éo nên dây xin nó cái SDT mà nói nhảm cái đ.éo gì đấy bệnh vkl =))

9. nói mà đ.éo biết nghĩ, từ đâu nhảy vào t.áp hơn cả :o3 mà còn to mồm :))

10. Dark

Nó nói 1 đống loàng ngoàng chả hiểu cái gì, đ!t mẹ có bệnh kô thể, nói đúng trọng tâm xem nào, d_m thằng bệnh này =))

11. close thêm 1 TP nữa.sẽ xử lý sau.ok

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi