Cần tư vấn mua laptop chơi MU

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi Gió Lang Thang, 14/6/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình muốn mua 1 cái máy cũ tầm 5 đến 10tr, các bác tư vấn dùm

Em muốn mua cái
    DELL XPS L421 I7 RAM 8 500GB GT630

cái này có chơi được ko các bác

2. cái này cùi vậy mà cũng mua.chắc ko chơi đc mu đâu.log 1 acc giật lòi mắt.=))=))=))
    P/S; ko biết máy đấy có đẹp ko nhỉ.:D

Gió Lang Thang thích bài này.
  3. Cày cuốc, cắm acc lâu dài nên mua Máy cây bạn à :D latop chỉ tiện dụng khi di chuyển thôi.

4. letunghd

letunghd Berlin Mùa Lá Vàng

chơi laptop ko lên nhưng laptop chuyên chơi game thì ko sao ? tốt nhất dùng cây là ổn định nhất

5. sắm con i5 tầm 4tr, ram 8g, car 2g, chạy 5acc ngon , i5 vừa pải 4-5tr

6. Cậu cho mấy loại tớ tham khảo đc ko

7. Đừng mua laptop cũ, laptop cũ nhanh hỏng lắm. Hên thì mua phải ng ít dùng, mà xui thì gặp đúng dân cày nó bán thì mua máy bàn cho xong. tầm 5 tr là đc máy bàn cũng 4-5 acc ngon.

8. thì tất nhiên mua máy cũ là hên xui, có điều ko pải máy cũ nào cũng đểu, có tiền thì mua máy mới sẽ ok hơn, như hiện tại bạn mua laptop i5, car 2g <có tiền mua 4g,8g,,>, ram 8g < có tiền mua ram16g, có nghĩa 2ram 4g cũng dc, 2ram 8g cũng dc, quan trọng là có bao nhiu khả năng để mua>
    láp tốp i5,car 2g, ram 8g là cắm 4,5 acc ngon
    láp tốp i5,car 2g, ram 16g hay láp tốp i5,car 4g, ram 16g là cắm 4,5 acc ngon ko lo giật.
    tôi khuyên mua láp tốp i5 vì giờ nó chỉ 4-5tr máy cũ dùng cũng ok, còn bạn có dk thì mua máy mới.
    Tôi hiện dùng i3, car 2g, ram 16g, cắm 5acc nếu pk thì ko ổn, nhung cắm 2acc pk thì ok.

9. Ok tks bạn nhé

10. Lap kiếm đc con nào màn 1920x1080 thì ngon, còn màn lap đa số phổ thông 1366x768 thì hình ảnh MU nhìn ko được đẹp lắm do ko chọn được đpg cao, tối đa chỉ chọn đợợc là 1024x768 hoặc 1280x720.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi