Cần tìm NamgiaNT( ngocnam)

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi PhiCongTre, 17/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thế hả.Mạnh nghe đc Hùng bảo gì với anh chưa mà dám khẳng định thế hả em. anh bảo là đồ cua sieuchuoi la Admin cho,Hùng bao no mua đàng hoàng chẳng có gì là của Admin cả nhé, em ko bít thì ngồi im đi e. Anh chưa dụng chuyện vu khống cho ai cái gì hết. Ăn không nói có,và làm mọi cách để hạ uy tín của người khác là Dog,nhưng khỏ một nỗi anh lại là con người và luôn biết cách giữ gìn sự trong sáng của tiêng việt em ah

2. Vì em là ở giữa nên em chỉ nói cái gì em biết thôi nên nếu có gì cả anh Hùng và anh Nam thông cảm. Bộ Thần Ma đã được A.D.M.I.N bảo hiểm đặc biệt và có trong acc sieuchuoi từ trước khi anh Hùng cầm (theo thông tin em nắm được từ lâu :D). chỉ có đồ sau này trong acc là do anh Hùng và Linh cuti chuyển vào để cày kéo và giữ TOP thôi, vì trước đó ông Minh đã bảo cho anh Hùng acc sieuchuoi và chuyển số đt bảo lãnh rùi nên anh Hùng và Linh cuti mới mua đồ và cày chăm chỉ. Mong hai anh giải quyết êm thấm, giữ hòa khí cả trong game và trong diễn đàn. HOPE!!!!

Last edited: 18/3/10
  3. Ok em.Hòa Bình là mọi việc trên thế giới và nhân loại đang cần mà em. Của người khác nhận của mình đâu còn là trong sạch nữa em,a bảo cái gi của Hùng anh trả tất cả rồi cơ mà hehehe

4. Pe thao Vân lại chém rùi :)) ;)) ai bảo anh Vân là em hok biết đấy không biết ai lộ thông tin Mật này cho anh thế =)) =))

5. em vùa nc với lại anh hùng rồi
    anh hùng bảo y' anh chỉ là muốn lấy lại 2 bộ đồ thần
    1W2 DK+13 1 bo rinh pedan 1 soi tinh tấn công thôi
    chứ ko phải lấy bộ thần ma
    vì cây TM đó là của Admin tặng kèm theo acc chứ ko phải của ai thì phải
    ai là chủ acc sc thì sẽ có TM

6. ** với nhà ông đồ thanma ca sv đều biết là cua admin cho có giao dịch đc đâu mà kêu tôi đòi. Ônng nói sao để mọi người đừng cườ chứ. Tôi chỉ đòi những gì tôi mua sau này và con sói thì tôi đã bảo hiểm nếu ông không bỏ đc BH thì cũng cho ông luôn vì tôi thấy cái G cua ông Pro về khả năng dùng bản năng của loại sói tinh này đó. =))

Tao a cay mày rồi đấy nhưng cũng phải công nhận mày nói rất chuẩn =))

7. Anh đã bảo những ai ko biết thì ko nên vào spam. anh cũng đã có cuôc nói chuyện tren game với Hùng từ lâu rồi nhưng đén hôm nay mới trả lời đc,anh noi gì và Hùng nói gì bon em sao bít đc. ko tham gia những gì mình chưa bít nhé

8. em có tham gia gì đâu
    em cũng chỉ bảo là em nói chuyện với anh hùng anh ấy nói thế
    còn chuyện bọn anh nhu thế nào em ko rõ

9. Nói với ông cũng chán nói thật tôi *** hiểu ông nghĩ gì nên vì thế mà chi sau 1 vài lần tiếp xúc tôi với ông hết lời để nói ngay =)) =)) =)). Nói luôn cho nhanh ông có thể là víp là khủng nhưng với tôi nếu tôi ko tôn trọng thì cũng chảng là cái gì cả thế nhé. Còn a cay vì việc tôi hỏi trong Game " Nam chào anh chưa ah" =)) =)). Hãy hiểu là cái MU này tôi chỉ tôn trọng và gọi vài người là anh thôi. trong đó ko có ông nên đưng a cay làm gi =))

10. Taobeothicoslamsao trong mắt mình mới là 1 trong những đại gia đích thực nè :))

11. Mình ko Acay cái gì hết,nhưng chắc Hùng ko quên là mình bảo đò của sieuchuoi là của admin chứ.sau đó Hùng nói gì Hùng quen rồi sao,nhắc lại cho Hùng và mọi người nghe nhé <admin chẳng có cái *** gì cả,mày cứ kiểm tra nhật ký đi xem có đúng tao mua trên chợ ảo ko,mày thích thì mày cứ liếm đi tao cần loz gì> nguyên văn đó. Mình dám nói một câu như này với anh em MUHN nhe,ai dựng chuyện và nói sai CẢ NHÀ NÓ LÀ DOG mag mình lại ko muốc cả nhà mình là Dog mọi người ah,nên có gì nói thế thôi. Thật sự 100% Number One của MUHN về nói Láo chắc ko phải là mình roài . May quá hehehe

12. nói túm đi túm lại là 2 túm :))
    trả lại nhừng gì là của người ta và những gì ko phải của người ta thì nên giữ lại
    too all : thằng Hùng PhiCongGia hôm nay chính thức cày DL LuuBang888 nhé
    ai có ân oán fem nhiệt tình nhé
    too Hùng PCGia : sao hôm 14 ko đi off thế . làm tui chờ mãi
    nghe thiên hạ đồn thổi là anh ấy(Hùng PCGia) nóng tính lắm . :)) . chờ mãi để chúc cốc Bia đá cho nguội tính mà chẳng thấy đâu =))
    bao nhiêu người hẹn cả G Lovely ra HN mà cũng chẳng thấy đâu cả :))

13. Ối zzoi ơi ! có hai cái bộ đồ lỏm mà phải nói lắm. Thông báo luôn là sieuchuoi Hoàng đang cầm nhé nên cái gì nói thì nói chứ đồ đạc thì đừng nhắc làm ji. Cần ji pm trực tiếp đảm bảo trả đủ ko thiếu một món, món nào mà bi xoay thành đá già rồi xin trả = bạc. Nói luôn là sieuchuoi ko mặc mấy đồ đấy đâu, chẳng ji cũng suol top 1 phải đúng tầm một ti. Hoàng cầm sieuchuoi thì phải khác ! Hết! còn muốn lấy lại đò ji pm Hoàng trực tiếp nhé. Cảm ơn anh Hùng tặng em con sói ! Thanks kiu kiu .... Anh

14. đại gia như mày cáy acc của người khác:)).đến khi bị lấy lại ko có gì chơi nữa hả . cày con DL cùi LuuBang888 làm ji thế . đừng nói nuôi mộng để fem DB nhé :)) =))

thế mà lâu nay mình cứ nghĩ nó chính là chủ của acc sieuchuoi =)) =)) =))

15. Hùng ơi mày có những đồ gì liệt kê lên , tao sẽ lấy giúp mày . Thôi mọi chuyện Stop ở đây ko chửi nhau kick đểu nhau nữa , anh Vân ơi toppic này anh em mình ko chém gió được đâu :-"

Sieuchuoi là chính tay anh đưa cho thằng Hùng chơi , thằng Minh chủ sieuchuoi là người em chơi 38tudo cùng anh suốt . Hiện tại anh vẫn có thể lấy lại sieuchuoi nhưng thôi kệ ai thích cày thì cày , khi nào lại tụt tốp thằng Minh nó lại lấy lại

16. Theo anh thì ko lấy cái ze của Hùng hết. Cho con Sói cũng ko lấy nên trả lại tất cả những gì của người ta.con sieuchuoi muon co Sói cưỡi thì để anh tặng cho một con mà cưỡi thằng em ah. Nói là fair làm.nói ko làm người đời cười vào mồm cho. Ngàn năm bia đá vẫn mòn
    Ngàn năm bia mõm vẫn còn Thatcher

Mặt dày như mặt mo
    Người đời chửi cho NHUC LEM < trả hết,trả tất, tuốt tuồn tuột> hehehe

17. Oác oác. hình như Songvedem1 là thèng Bình đây. Nghỉ ngơi học hành cho tốt đi thằng em,gác kiếm giang hồ rồi anh mong em có cái bằng Xây Dựng thật Pro nhé em, Ứoc gì mình béo như Bình,để rồi đến lúc đọ sừng cùng Vân<Péo> hehe

18. Đang xem: 5 (3 thành viên và 2 khách)
    ‎RăngKhểnhCảHàm, ‎R0leck, ‎MrTeo
    Cường gà nhòm ngó gì đấy :D

19. Sieuchuoi là chính tay anh đưa cho thằng Hùng chơi , thằng Minh chủ sieuchuoi là người em chơi 38tudo cùng anh suốt . Hiện tại anh vẫn có thể lấy lại sieuchuoi nhưng thôi kệ ai thích cày thì cày , khi nào lại tụt tốp thằng Minh nó lại lấy lại[/QUOTE]

bây giờ em mới biết mà . hóa ra lâu nay đánh hộ :))
    anh Bình cố gắng chia tay MU luôn đi nhé , nói như lão Nam là đúng đó
    đã nghỉ rồi thì nên lao vào tương lai luôn đi anh. dứt bỏ hẳn luôn đi

Em Về Đi thích bài này.
  20. vẫn chưa kết thúc à................lâu vãi
    Ai cũng thế thôi cảm thấy không chơi đc với nhau thì làm đối thủ trong game thôi cho cái chuyện đồ đạc nó giải quyết nhanh đi nào.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi