Thông báo Cần thu gom acc nhiều point dư, SLL

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 3/2/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. số lô acc + đồ quá khủng ít người đủ vốn để đầu tư :) thỳ mới khó bán chứ

2. :v cặp vc mình cắm được hẳn 60k bạc kk

3. chỉnh lại tỷ lệ thì ngon hơn

4. Tranh luận sôi nổi nhỉ? Mình thấy chính sách mới này rất tốt mà. 1 trong những lí do khiến game MUHN tồn tại đc đến ngày hôm nay là vì BQT có chính sách thu gom acc cho người chơi. Vừa là để tạo cho những ai ko thể bán đc acc 1 lối thoát, vừa tạo bình ổn giá, giữ gìn giá trị của các account MUHN trên thị trường chợ trời hiện nay. Gạch đá nhẹ tay nhá mấy bác :D

5. Bác Fan đã nói và đã viết rất rõ rồiI Cứ thế mà tính.
    Fan theo Luật làm không có linh động. ;;)

6. Cũng đc nhưng mình thì chỉ có acc 20k dư lên cắm vẫn y vậy keke

7. Tỷ lệ này vẫn bèo lắm, chuyên lệch vs giá thị trường quá lớn, nên khó mà thu mua acc khủng dc kiểu này dc!

8. 30 củ cứ để đấy mấy nữa là bay thôi

9. có giá không 31k dư giá bao nhiêu vậy

10. em soul của mình 24k dư mới nhọ, hix hix

11. em suol của mình 24860 point dư mới chán :(

12. thế nào gọi là chơi game đã gọi là chơi thì phải chịu mất nếu muốn kiếm tiền mời các bạn chuyển qua kihn doanh

danghoan thích bài này.
  13. upppp cho bác Fan 1 K phiếu chuẩn ko cần chỉnh.trải qua thăng trầm biến cố MUHN cũng tồn tại được 13 năm rồi.
    bác Fan đã tạo 1 sân chơi phải nói là lành mạnh công = theo sở thích của người chơi.
    ai có điều kiện thì đầu từ VND là khủng ae có time nhưng có điều kiện thì nhặt rác gom đồ cày thuê + buôn bán cũng ổn
    game là để giải trí các bạn đầu tư nhiều hay ít vào thì thu lại là nhưng time vui vẻ có cả ức chế xen lẫn.
    nhưng game phải như vậy mới tạo được cảm hứng phấn đấu.
    khi ra chính sách này tôi thấy ko có gì là ko ổn.
    1, acc của bạn bạn làm gì tùy bạn bác Fan chỉ hỗ trợ số bạc vay nhiều hơn cho ae thôi.
    2, đơn giản bạn đầu tư cày 1 acc BT mất 5 M chẳng hạn thì bạn được giải trí rồi trong khi bạn chán bán đi vẫn thu về 3 M VND
    3, chính sách của bác Fan là tạo niềm tin +ổn định cho AE. săn sàng chia 1 phần lợi nhuận cho AE gamethu
    trước khi đánh giá 1 vấn đề mình hãy khách quan mà nhìn nhận.
    Tôi thấy nhiều Đại gia cầm tốp còn ko ý kiến gì.
    còn nhiều AE có time nhưng ko có điều kiện kinh tế nhiều. thì yên tâm 70% vs số $ các bạn bỏ ra trong khi các bạn được trải nghiệm nhưng time vui vẻ+ức chế như ở trên tôi đề cập nhé

14. không phải ai cũng làm như ông nghĩ đâu. đừng tưởng mình biết tất.

danghoan thích bài này.
  15. Bố Bé Bin

Bố Bé Bin Cư Dân

Quá chuẩn luôn :) hàng khủng mượn bạc nhiều vào nhé kk

danghoan thích bài này.
  16. dự là sẽ quay lại game lúc nào nghỉ cắm cho bác FAN cũng ok đó chứ

danghoan thích bài này.
  17. Bác fan lên cho cắm acc cao lên 1 tí nữa

18. thu mua nhiều rồi tung ra it acc để ae ms chơi mua đi bác fan ơi

19. Các bố đòi giá cắm cao để phi shop hết ah? Khôn thế??? E có ý kiến bác @fantasymc lập danh sách những ai cắm lên 1 bảng như 1 quyển catalo có tên acc vs giá trị,sau đó hết hạn cắm mà chủ acc k chuộc thì cho ae vào múc. Đáp ứng cả cung lẫn cầu luôn ;)

20. cái này hay/ bảng phong thần kia đã có nhiều người muốn chuộc acc mà không làm sao chuộc được do không biết chủ acc cắm là ai.nhớ cái acc cũ mà không làm gì nổi

21. Ít khi có ý kiến,đã ý kiến là chỉ có chuẩn cơm mẹ nấu luôn :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi