Thắc mắc Cần Thông Não

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Trung To, 15/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Trung To

Trung To Cư Dân

E mới chơi bản có master skill lần đầu nên e muốn hỏi là k biết nếu mình cày master skill lên thì khoẻ hơn đc bn k?? ( nếu k khoẻ hơn là bao thì e cày rs tiếp xD ) với cả thuê ng làm nv 3 thấy rao mà k biết đc cách thức ntn ?? đưa nick cho họ làm hộ hay ntn ạ ??

2. Mình thấy skill quyết định khá nhiều cho nhân vật đấy. Chẳng thế mà có những bảng skill của pro dc xem như báu vật.
    Còn làm nv3 thì mất ít zen làm trên web cho nhanh, đỡ phải nhờ

Ring pen shocket khủng hơn pet chứ nhờ

Last edited by a moderator: 18/4/16
  3. SS8 này master skil quyết định tất cả sau đó là pet 2 rồi đến pensk :">

TruongSoYeuVoNgo đã thích.
  4. Mấy con Top không cầm 5 7 trăm skill thì khác gì có chim mà vẫn phải ngồi *** :))

Powerlifter thích bài này.
  5. Pet khủng hơn ấy, nhìn cái tỷ lệ công vs thủ của MNN vs RC thì hơn hẳn pensk, pen sk tôi test thì mức độ gst của nó vào khoảng 40% còn mnn thì hơn 63% cơ mà, pen công tăng dame khoảng 30%, trong khi rC 13x % quá khủng :D

TruongSoYeuVoNgo đã thích.
  6. ***, thế mà tôi bán cặp RC MNN 4m8 éo ai thèm xúc. Trong khi đó pen 18m thì cứ hở ra là tranh dành cắn xé. Ngang trái cho cặp Pet của mình :((

BossBeMilu, tên gì nhỉYeuVoNgo đã thích.
  7. Căn bản là cung ko đủ cầu. Mnn vs rc thì đẻ ra từng ngày trong khi pen thủ chỉ có fan đẻ được thì hắn tuyên bố triệt sản, đặt vòng > pen thiếu gía trị cao.

TruongSo thích bài này.
  8. bác ấy trá hình đấy pen nó hót quá k muốn cho vào sợ càng hót nữa :D

badaopk thích bài này.
  9. Một là đưa ngay đi Phụ sản điều trị
    Hai là thay mái khác cho đẻ
    Không thể để tình trạng này kéo dài :))

Không ai cho pen lên đấu giá sốc để mình 1 lần dc chạm tay vào điều ước nhỉ

Last edited by a moderator: 15/4/16
    tên gì nhỉ thích bài này.
  10. Bảng skill mỗi nhân vật rất quan trọng
    còn làm nv3 rất nhanh thuê có 200m cho 1 lần

Ring pen socket quyết định
    hơn cả pet

Last edited by a moderator: 15/4/16
  11. Trung To

Trung To Cư Dân

thuê là cách thức làm ntn e vẫn chưa hiểu, nghĩa là đưa nick cho họ hở bác.

12. HIện tại phiên bản này skill rất quan trọng .... Và quan trọng hơn là cách + skill, bạn có thể tham khảo cách + skill ở các box chủng tộc
    Bạn sang box trợ chời để đăng bài thuê người làm nv 3, khóa IP và đưa ac cho người nhận làm

13. =))

14. Có khả năng sang ss11 sách thuộc tính quyết định tất cả :))

Ngu gì :)) mu mà có chục thánh này thì ĐGS sập sớm :))

15. Trong games có ng nhận làm nv3 giá rẻ đấy bạn cứ vào chợ mk post là có người nhận
    + Master skill quyết định đến 40% sức mạnh, sức thủ, dame của nhận vật với một bảng skill hoàn hảo bạn có thể tiêu diệt đối phương hơn bạn đến 30k point.
    + Đồ đạc trang bị, pet và point sẽ quyết định 60% còn lại.
    Về việc bạn cày rs tiếp hay tiếp tục cày skill thì có 3 hướng cho bạn.
    + Bạn chơi x5 giới hạn dưới 50k point thì nên cày master skill và chú ý mốc point
    + Bạn chơi tự do không quan tâm x1 hay x5 thì phải nhiều point mục tiêu là max rs 2k lần ngày rs phong trào 1 lần còn đâu đi cắp PO cày skill :))
    + Bạn có thể cày master skill để đổi point dư khi max 20k dư rồi chỉ việc cày rs vs master skill

Vì Đó Là Em thích bài này.
  16. Bẳng MT rất quan trọng.
    Các MT vũ khí cũng như quyền lực các skill sẽ đắp thêm cho bạn 1 lượng dame tương đối vào quái ( vào người thì còn xét nhiều yếu tố )
    Chưa kể các hiệu ứng mà bẳng MT mới có

17. Vì Đó Là Em

Vì Đó Là Em ♪ Phiêu Bạt Giang Hồ ♪

Đây là ảnh chưa cộng skill của con cave Sum chi để cave Arena
    1.jpg 3.jpg 4.jpg 5.jpg

18. Vì Đó Là Em

Au khi cộng skill mới đc nửa công đoạn 27.jpg 28.jpg 29.jpg 30.jpg 31.jpg 32.jpg 33.jpg 34.jpg 35.jpg

Tay Thép thích bài này.
  19. Vì Đó Là Em

Nói như vậy + ảnh thì bạn đur hiểu sức mạnh của master skill như nào Tối thiểu nó đã nâng dame khi luyện lv lên rất cao rồi Chưa kể PK nhe, ko master skill PK chỉ cỏ nằm và ko master skill thì luyện lv mà gặp thằng có skill + thêm cộng chuẩn nó ks cho ăn toàn trứng :))

Sau khi cộng hết 349 Skill Mình cộng cũng ko biết đc chuẩn hay ko Nhưng chỉ với 349 Skill này bạn cũng đã thấy nó hỗ trợ cao như nào Vậy mấy ông TOP 600 700 800 skill thì nó phải.............................=))

20. sk có lẽ vẫn chưa bằng mua đồ khủng

Nhật Thăng thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi