Bang hội Cần sự công bằng mong Cường Fan xem xét giúp!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi hoahong110, 4/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Oh công nhận chú e ghét có khác bloock mẹ id của thằng Hưng luôn, chả biết Hưng nó cám ơn mày chưa. Muốn phá game sang game khác mà phá đừng làm bẩn môi trường muhn nhé. @fantasymc đây là thằng comment này Cường xem giúp oan cho cu Hưng quá.

Block IDBoyZone9x đã thích.
  2. Yt bà mày nhờ fan kiểm tra ip bố mày ko càm ip thi mày an blog hết acc nhé con ngu còn ẳng. Chỉ thàng nào phá hoại game thi.mới có top bám hay làm gì thì nhảy vào cắn mhuw chó

Block ID thích bài này.
  3. Thích chơi mua cái acc mà chơi ai lại vào acc ng khác phá làm muhn đi xuống với lại ae bị thiệt. Kẻ địch thì thấy chú ngoan vãi gặp là quỳ mà sao a e với nhau chú chơi ác thế.

BoyZone9x thích bài này.
  4. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Nếu sau YVN đc thả block nếu lúc nào ko cày đc rs thì bảo ku @dcndsky nó cắm hộ cho, dù sao ở HN có gì đấm còn dễ =)).

Các bác an tâm fantasymc không phải nóng tính như các bác nghĩ đâu ngược lại là khác đấy nên mọi chuyện đúng sai đâu sẽ có đó :D. Nhiều tình tiết ko tiện nói ra nhưng khi xâu chuỗi vào thì nó lại ko đơn giản chút nào, fan cũng thừa biết có điều sẽ cân nhắc ở mức độ xử lý tiếp theo thế nào thôi.
    Dù sao cũng mong YVN được giảm án sớm.

shanghaiBlock ID đã thích.
  5. Khó rồi đi chửi adm là coi như xong fan bên muhn còn dễ tính đấy chứ nếu là adm gangter thì chắc khỏi cần xin xỏ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi