Cần Mua

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi NetCo, 14/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. :>:DCần mua

--------------------------------------------------------------------------------

Quần IsIs, ai có pm 1000Dong trong games or LH:0907322099
    mua=b=thẻ DT=VND ( GD HCM)

2. ~~~~~~~~~~~Up~~~~~~~~~~~~~

3. _________________________________________________________________

4. Chán wa+ ai chơi MG vào nha

Chơi 3acc SUM DW DK quay ra w3 MG, nản ko chịu dc
    Thanh lí W3 MG ai cần pm 1000Dong, zZSe7enZz, OngTrumNo2
    cần mua áo IsIs

5. Quần Isis = 200 b pm Nhật nhé ...... hehehehehehe

6. 150b còn chưa thèm mua, ở đó mà 200, viễn tưởng. Cậu nghĩ cậu có b tr giá cao sau đó chèn eff ng` àk. chơi như No4 kìa, để AE còn nể. Tuy tôi nghèo nhưng gà Loren chắc cả trăm thằng tôi cho zen rs, MU chỉ để vui, ko phải KDoanh. Cái w3SUM tôi còn chưa nói chuyện với cậu. hnay đến cái quần Isis

7. Nói thật vì 1 cái đồ thần lởm mà khó chịu thì không đáng đâu .

Nhật thế nào mọi người cùng biết ... Còn ai hợp thì anh em chơi với nhau , ko hợp thì thôi .

Còn làm ăn buôn bán : thuận mua vừa bán ... cái gì nó cũng có cái giá của nó

8. Hay cho câu thuận mua vừa bán .:)>- game cũng gần như bên ngoài lắm người với mục đích giải trí . lắm người thì kinh doanh kiếm lời , chuyện BT mà . ko có tiền thì sao ngồi cậy game đc:))

9. Thế 200b thỳ cậu để kiếm đủ set đi>G L

10. 0ngTrum

0ngTrum Guest

Làm ơn giúp người ko nên kể ->Nếu kể lể thì đừng làm nữa ko ai cần
    Nhật ra cái giá cậu cứ việc trả ko cần phải nói nhiều thế mất phong cách ngươi đại diên ->tính toán hẹp hòi ->> bẩn tính:D
    Trùm thẳng tính có j` nói thế đừng trách nha:D

Last edited by a moderator: 15/12/09
  11. Ăn nói đàng hoàng nhé, các bạn ko cần biết tôi là ng` NTN, nhưg tôi dám tự khăng định, tôi chơi fair-play, còn các bạn ko tiếp xúc nhiều với tôi, đừng SPAM. viẹc này là việc thứ 2, cả cái w3 SUM NgonChymTo đang mặc, tôi còn chưa nói đến. Ông kò là ng trong cuộc biết ji`, Tôi bình thường.
    SV mới mở Trum hack đồ bị block acc, ai vào xin cho Trum, Hack acc ng` # có phỉ là bẩn tính ko

12. 0ngTrum

0ngTrum Guest

Đây là 1 ví dụ của bản tính hèm mọn dẫn đên->> ngu si nè:D
    Chuyện cũ đã qua nhưng mà Trùm đã giải thích cạn kẻ tất cả mọi khúc mắc
    Anh em BV vs ADM ko ai trách người bị hack càng hiểu và càng ko trách cậu lại thể hiện mình là 1 người nhỏ nhen ich kỷ ko hòa sản
    Càng nói càng làm mất đi phong cách của 1 Người đại diện cho anh em tốt nhất nhương lại cho Trùm đi =))
    Cậu nói thế nào đi nữa Trùm vẫn là Trùm trong mắt anh em BV
    Tuy Trùm ko đc nổi tiếng nhưng mà tai tiếng nhiều vô kể thêm bớt 1 chuyển chả sao =))

13. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

càng nói càng lộ bản chất cho lên nói ít thôi

14. uh, bạn làm tôi ức chế thui, chuyên ko liên quan tới bạn, bạn xen vào, còn ng` ta nói chuyện bạn, bạn lại lồng lộn thế kia.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi