Thắc mắc cần lời giải thích

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi bui duc loi, 23/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. suy luận kém thế, ko biết tại sao tôi lại nói là DK mà ko phải RF DL ... vì DK là chúng tộc dame ks phượng tốt nhất trong tất cả các chủng tộc chưa xong nv3 nhé. RF phải làm nv 3 xong moi dame nhanh hơn DK đc.

2. nick từ 2k14 mà bác nghĩ kiểu nào lại ra cái giá 9999 bạc đó là bán =)) cái gì làm chẳng phải tést rồi mới áp dụng, cái lông hiện tại trên chợ là thế đấy ông thần :))

3. theo mình adm bán được chứ để member bán thì ko hề được. cái này nó cứ nhàm nhàm thế nào ấy. nghịch lý lắm. để rồi hàng khủng núc nào cũng khư khư cái bãi PHL thử hỏi bọn mình chơi một mình làm sao mà lên nhìn mặt dc con PHL nó ntn. bước chân lên là bị pk rồi. Tốt hơn hết là nv của ai người đó đánh. chỉ duy nhất và nó mặc định từ tất cả các sv của gamethuvn rồi. đó là ý kiến của riêng mình

4. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

Thứ nhất là việc adm chỉnh sửa ngầm các adm chẳng có thông báo là điều ko đúng.
    Bình thường các món đồ nv làm sao nhét dc vào hòm,sao cho lên dc chợ ảo?
    Việc săn ptd ra zen các adm cũng fix ngầm ko có thông báo hay ko btri cho ae.giờ đến bán những cái món đồ này.
    mình ko hiểu ad @fantasymc sao lại để tình trạng này xảy ra.Mình biết ad là 1 ng vô cùng tâm huyết và cũng là 1 trong những tv gây dựng lên Gamthuvn.
    1 số thành phần kêu ca thì rằng là mà chúng nó chơi mu lậu nó quen,nay sập mai sập biết là đâu.Gamethuvn của chúng ta khác,tại sao lại có chuyện để mấy thánh MU lậu sang kêu gào bắt mình phải giống dc nhỉ.
    NV3 chỉ là 1 cái thử thách ban đầu cho việc bạn có kiên trì dc ở 1 MU ko thôi,giờ adm bán dc cả cái này,nay mai nó kêu ad bán đồ full trong shop đấy.Các cụ bảo đấy là "đc voi đòi tiên".
    Mình làm nv3 cho các nhân vật của mình cực khổ biết bao.Ad có thể check các nhân vật gaoden gaovang reys reis reyss.có những nhân vật phải ngồi kiên trì hàng 7 tiếng,rồi vẫn ko ra,phải đến 3 ngày mới ra.vì vài câu nói của mấy ông thánh ất ơ,xong bây giờ là vip cho lông phượng hoàng bay thẳng vào mồm nó mà nó chỉ cần đứng ở noria ngửa cổ lên trời và há mồm ư?

eclipseTranNg đã thích.
  5. Vấn đề là chính vì có nhiều mem mới, chính vì họ còn rất bỡ ngỡ , làm quét thì bị giết, muốn ko bị giết thì phải mua vé thông qua các thanh niên phe vé, bây h nhà đài ko bán vé, chỉ là mở chợ cho các thanh niên phe vé vào đăng hàng lên cho dân đi chợ thôi, có gì đâu mà căng thẳng quá vậy. Mặc dù tôi làm nv cũng khá sớm, cũng có phần may mắn vì lúc đó hình như chưa fix drop nên đánh chỉ vài con là ra, nhưng tôi muốn các bạn nhất là các bạn mới chơi ai cũng đều là nhân vật cấp 3.Vì môi trường game này khá khắc nghiệt, cái chính là bảng MT ko là của riêng ai, làm được nv 3 đã là gì đâu, còn skill còn mệt lắm. Mà các thanh niên cũ thôi thì ai tốt thì giúp , giúp trên phương diện nọ kia, tiền bạc hay ko cái đó tôi ko nói, mỗi người mỗi kiểu. Nhưng cái chính là tạo điều kiện để cho mọi người cùng làm xong Q3 để trải nghiệm bảng Mt ss10 rất hấp dẫn. Thế có phải hay ko , đừng ép nhau cái nhiệm vụ cơ bản này mà ví dụ người ta có chán bỏ game vì mãi ko được cầy MT thì các bạn lại tự bế quan tỏa cảng thôi, có thấy mình quá đáng quá ko :))

6. vậy càng tốt a e yếu có thể mua với giá rẻ, khi cac pro lên săn thì đánh 30s 1 con ph> vặt lông siêu tốc> giá nó cũng rẻ, a e đừng mua vội chờ 1 2 hôm là lông nó vài trăm bạc thôi

7. Nếu bán thì nên bán từ đầu. Hi vọng adm ko nên để mất đi những gì gọi là truyền thống....

8. hik.giá cao quá.mình sẽ ko mua với giá đó đâu

9. hài hước

10. Nhiệm vụ 3 không nên bán..Để mem tự làm mới hay.

11. Ai bắt cậu mua đâu nhỉ, cứ việc tự làm mà cảm nhận.

Dịch vụ "làm quest thuê" nhan nhản, lừa nhau chan chát, cái gì cũng kêu đến admin thì admin mệt bỏ mẹ. Ra dịch vụ "thành viên bán đồ nhiệm vụ" thế này vừa giải quyết được việc lừa đảo, admin vừa thu được phí/thuế để có nguồn lực phát triển game, dân "chuyên làm nhiệm vụ" chân chính thì yêu admin vcc, người chơi thì ko sợ lừa đảo. Cạnh tranh sẽ dẫn đến giá rẻ dần đều. Yêu cmnr!

Ai thích tự làm vẫn cứ tự làm.

12. it nhất thông báo thì làm

13. hà hà các thánh nhận làm nv cấp 3 sắp phải giả nghệ rồi:))

14. thì đây là thông báo chứ gì nữa, ngày 25 mới áp dụng mà :)) hay cần phải viết 1 bài rõ ràng thông báo

15. bao giờ cho đến bao giờ :) nực cười.
    đang định đợi đến hết event ngày 27 . RS lên cao 1 chút. điểm point nhìu nhìu 1 chút thì ms dám làm Q3. mà giờ ADM cho bán treo lên chợ ntnày
    e sợ lại có chiến tranh , PK tóe loe mất thôy.

16. mấy bác kêu ca cái gì, thời gian đầu thì mấy ông làm sớm để ăn event, hoặc pro , có nhiều thời gian...., rồi lại dịch vụ làm NV3 mấy bác uy tín thì không nói làm gì, còn những thành phần lừa đảo , bùng tiền làm nv3 thì sao, ADM cho bán vật phẩm nv3 theo mình là hợp lý chánh tình trạng lừa đảo làm các anh em mới chơi hoang mang , còn những anh em đi làm không có thời gian làm nv thì mua có gì đâu, còn ai muốn tự làm thì cứ làm, mấy bác làm sớm thấy ADM fix kiểu này chắc cũng không vui nhưng thôi cũng đừng phàn nàn để mấy ae còn yếu chơi với chứ :)) , hay đang nhận làm NV3 kiếm nên cay :))

17. Bác @bigheart hiểu đúng ý của e rồi đấy :-c.
    @fantasymc em không đả kích gì bác nhưng bác quản lý một cộng đồng cũng nên trưng cầu dân ý chút chứ, như vụ trưng cầu bán cre ấy. Sao bán nv3 này bác ko trưng cầu lần nữa xem ý anh em sao?

18. Hungbn

Hungbn Tân Thủ

Gjx

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi