Cần Hỏi....

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Hoành_Cháng, 14/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tôi đã mua cahop tăng 150% kinh nghiệm trong 1 tháng nhưng giờ ko biết tại sao ko mua được x2 kinh nghiệm master cái này là do mua cashop tăng 150% kinh nghiệm nên ko mua được x2 master đúng ko? hay là tại lý do khác.ai biết chả lời dùng.
    nếu đúng như tôi nói do mua tăng 150% kinh nghiệm mà ko mua được x2 thì bác admin nên fix lỗi lại.thanks

2. __KeLangDu__

__KeLangDu__ •—»ßôñ§Hồñ§Tặñ§Em«—•

Đúng vậy. vì không thể dùng 2 cash tăng EXP cùng 1 lúc.

3. thế thì nản?cái này do admin
    tôi mua cashop 150% 1 tháng thì phải chờ 1 tháng sau mới mua được x2 master ah.admin cho ra cái này là ko hợp lý...!

4. cày Skill để chuẩn bị fem mình đây mà =))

5. __KeLangDu__

__KeLangDu__ •—»ßôñ§Hồñ§Tặñ§Em«—•

Mà RS cao thì cần gì đến tăng EXP nữa hả Hoành Tá Tràng??:)):)):)):))

6. ko mua 1 lúc cả 2 đâu trung, tôi cả tháng này bận vẫn 17 skill, treo acc suốt =))

7. Mua*150%exp lại còn mua tiep*200%master= *300%exp master a? Khôn vãi

8. mình cũng trót mua 1 tháng tăg kinh nghiệm do không biết. rs nhiều mà skill đc 19 cái :-" .chờ hết mú x2 skill :-"

9. Vjetkaka

Vjetkaka Cronus

he he. Cái này sao không hỏi anh hả em.
    Theo anh đc biết tất cả các Cashop tăng EXP( cày lv hay cày Master) và tỷ lệ rớt đồ. đều thuộc 1 nhóm dịch vụ Cashop em à.( Nhóm số 2)
    Mà trong 1 nhóm , em chỉ có thể mua đc 1 dịch vụ trong cùng 1 nhóm .

Cũng như khi em mua Cashop khi PK ấy.
    Em đã mua 2k phòng thủ (Nhóm số 4)rồi thì sẽ không mua đc 100 tốc độ hay 1000 sức tấn công vật lý...
    Nếu mà mua đc thì PK loạn lên hả em.

Do vậy nếu em đã chót mua tăng EXP cày lv rồi thì đành phải đợi hết rồi mới mua đc x2 SKill em à.
    ADMIN vao Thank's em cái, em giải thích thay a rồi đó

Last edited: 14/4/10
    ngaymai2 thích bài này.
  10. Đang xem: 2 (2 thành viên và 0 khách)
    ‎ongtrum22, ‎Vjetkaka
    .....Thank:))~:>

11. anh ấy thật là proooooooooo :)) =))

12. thế này thì chết em.1 tháng nữa em mới mua được x2 master.

13. ko mua đc 2 cái cùng 1 nhóm đâu con gà Trung ah =))

14. Cái này ko biết thì quá gà , mà em Pro thế sao nhiều cái vẫn hỏi anh nhỉ . Lần sau Pro có hỏi mình chắc phải lấy thuế 500 bac / 1 câu hỏi =))

15. anh Bình cày vợ của songvedem kinh quá.em thấy mọc tên top rồi.4k1 Poins kết hôn.

16. anh bình lại chém rồi.mà bây giờ em cày con soul BiThuXa soul ko pk được thì có gì NguyenBao thỉnh thoảng bảo kê nhé. :D

17. các bác cho em hỏi chút, cái cash shop x2 master k mua bằng bạc đươc đúng ko?

18. ko mua được bằng bạc đâu cậu.mua =wcoi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi