Thắc mắc Cần Fan giải thích về tên nv DarkLord

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Raymond, 22/5/24.

1. Trước đây mình chơi tộc DL, tên nv DarkLord.
    Sau đó mình đổi tộc đổi tên, đồng thời đã lập nvp giữ lại tên DarkLord.

Tuy nhiên vài ngày trước ai đó đã lấy được tên DarkLord để đặt cho nhân vật của họ, mình chắc chắn rằng gần đây mình không hề động vào nvp DarkLord kia. Hiện tại thì mình ko tìm được nvp DarkLord trong các account của mình nữa.

Gửi anh @fantasymc Em đã inbox Zalo + Telegram 3 ngày liên tiếp để mong được giải thích nhưng anh không trả lời, vì vậy em lập topic này mong anh vào xem và giải thích thoả đáng.

2. Up, hóng

3. quanghuy226

quanghuy226 Tân Thủ

Êu, fan có vấn đề gì mà 3 ngày hok rep người ta thế nhở?
    Trả lại ID cho người ta đê anh ơi

4. Xin bằng chứng bạn sở hữu tên đó tại ss15

5. Có ảnh trên mình chụp là hồi đầu ss15. Sau đó lập nvp giữ tên thì mình ko chụp lại

6. Thế bây giờ nvp đó của ae bị đổi tên thành gì

7. Up

8. 1000k

1000k Chiến Binh

nhân vật phụ cua bạn nếu chưa reset tức là bạn chỉ lập để giữ tên thì Fan có quyền lấy để cho ng khác đặt nhé. chứ làm mấy chục con đặt tên xong bỏ đấy thì ngốn hết tài nguyên

L3n0v0, RumbaMasterPie đã thích.
  9. Vãi cả lúa , thế này thì người không có tiếng nói và có tiền chơi kiểu gì đây :D

10. Tên đẹp các ông lập ra ko chơi để chiếm thì fan thi hồi chứ sao

11. Thế mới có nhưng topic bán tên nhân vật. =))

12. Mà nhân vật phụ mà không rs thì bị mất lúc nào không biết luôn , từ ss12 chuyển sang ss15 mình mất 1 đống Acc và đồ đạc vì mất sdt

13. Quy định này ở đâu vậy?
    Nếu Fan quy định rõ ràng từ đầu thì ai tranh cãi làm gì, đằng này âm thầm lặng lẽ thu hồi nhân vật mà ko nói 1 câu. MU này ai chả lập 1 đống nvp để giữ tên giữ đồ, nếu chẳng may trong nhân vật có đồ gì giá trị bị thu hồi thì cũng mất luôn à.
    Nếu có quy định rõ ràng thì ai tiếc gì vài chục reset để giữ tên đẹp vì giá trị của cái tên cũng không hề nhỏ.
    Cho đến thời điểm hiện tại Fan cũng chưa lên tiếng giải thích gì cả.

TaiHoa9999 thích bài này.
  14. Trc giờ có thấy tiền lệ nào đâu, tự nhiên giờ có 1 vụ. Ông top nào đó đi đêm với Fan để đc tên đẹp của người khác, thế thì cứ có tiền là bất chấp luật lệ à

15. trước có rồi đấy, mà bị chìm xuồng

16. Mình cũng hay cất đồ có giá trị đeo trang trí nvp

17. 1000k

1000k Chiến Binh

trước có rồi đó. Fan nói rồi đặt tên để đó là ngốn tài nguyên. trước khi Fan thu hồi fan cũng xem sét trong acc có gi rồi. tình hình tên đó như nào rồi mưới thu hồi chứu ko tự nhiên thu hồi. kể cả tên acc chứ đừng nói đến tên NV. acc lập ra bỏ đấy ko có gì Fan cũng có quyền thu hồi. giờ ông dính mới biết là do ông ko cập nhật tin tức thôi. chứ mấy cái lặt vặt này ai nhớ để ghi ra cho ông biết dc. acc lập ra ko chơi bỏ ko phải chấp nhận thôi

18. Nói thế sao đc.
    Quy định là phải ghi rõ ràng, chứ ko ai chơi sau hoặc đơn giản là ko nghe Fan nói ở đâu cả thì biết sao đc.
    Việc thu hồi ko có thông báo, ko sớm ko muộn lại đúng lúc có người rao mua tên nv DarkLord để đưa cho người ta. Như vậy có công bằng không?

19. Thôi , bạn ít chơi thì nhường tên cho người khác cũng đc , cho đỡ buồn lòng , không mất mát đồ đạc gì là may mắn lắm rồi . Làm quả tên khác báo thù cho nó máu