Bang hội Cần Đối Địch

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi TomMai, 15/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chưa biết ai sủa. XQ vs G tôi đối địch thù hận nhau mấy năm nay, nên chuyện ghét nói xấu nhau là chuyện quá bình thường. Còn loại ng như bạn chơi 2 mang thì đã biết rõ rồi. Game thôi có cần phải thế ko. Nói lại 1 câu nữa, cầm con DL Vip cũng chỉ để làm cảnh thôi, Ngu vkl

hoangdieu thích bài này.
  2. bạn chac đã thong minh hơn tôi ma bạn noi tôi ngu. ukm thi tôi ngu.bạn thong minh. chơi 2 mang hay ko thi bạn cũng chưa biết lại cắn theo đàn rồi

hoangdieu thích bài này.
  3. lại chửi nhau
    ghét nhau làm cái toppic sản phẩm công bằng cho máu
    đã chơi đánh vào kinh tế :))

hoangdieu thích bài này.
  4. kiểu này giá đồ lại tăng lên

5. Nói như mấy bạn cũng kì
    Thật sự là có chút ích kỉ thì đúng hơn
    Cũng như bây h các bạn học lớp 12A . Các bạn ghét lớp 12B
    Vậy chả nhẽ các bạn cấm toàn bộ các bạn học lớp 12A ko dc chơi vs bên kia. Điều này là ko thể .
    Có ng này ng kia . Họ là bạn ngoài đời thì sao nhưng trong Game mỗi ng 1 G .
    Còn 2 mang mà nội gián đó mới là đáng chỉ trích
    Hoặc chỉ là acc cho quá nhiều ng vào

hoangdieu÷Quỳnh…Châu™ đã thích.
  6. điều này ko thể nhưng LM với nhau lại để ác cho Guild đối đich pk thế thỳ nó chả mâu thuẫn
    trước lúc đang LM với Guild kinh các bạn lại đưa ác cho guild xa que pk chúng tôi thử hỏi đó là gì đó là 2 mang hay là tiểu nhân đội nốp quân tử

hoangdieu thích bài này.
  7. Thì lúc nào không chính chủ thì cứ PK nhiệt tình . Cái này chắc do chủ acc cho nhiều Ng vào acc nên mới có tình trạng này .
    Nhưng nc ko thể ích kỉ quá dc .
    Còn 2 mang mà nội gián thì đáng lên án

hoangdieuMasterPie đã thích.
  8. Cái ở đây nói là sống 2 mang đó . Thật sự ko muốn đối địch chút nào vì bên G King 1 số a e tôi chơi cảm thấy rất là Ok và chủ G King là Tommai để mà nói thì 2 a e lại ở gần nhà nhau và chơi với nhau cả ở ngoài xã hội . Biết là game ra game nhưng nếu đối địch : Tôi sẽ ko bao giờ pk Tommai , còn lại toàn bộ a e bên King gặp tôi cứ pk tôi thoải mái và ngược lại tôi cũng vậy . Nói rõ ra để cho a e 2 bên hiểu và chơi game cho thoải mái ko phải nghĩ ngợi pk người này ko pk người kia . Tránh tình trạng chửi nhau là Ok , cứ âm thầm mà pk thôi vì đối địch mà ! Xin hết .

hoangdieuKip Dam Me đã thích.
  9. ác natNgao khéo cả Guild xa quê biết :)) chuyên này cứ hỏi anh tom rõ nhất khó sử và khó nói lắm
    nói chung thôi pk thỳ cứ pk ai chịu được thỳ đứng pk ai ko chịu được afk ra đánh LoL

hoangdieu thích bài này.
  10. Sợ nhất là cái vào LM xong nội gián @@
    Nản nhất vấn đề này

hoangdieu, MasterPieMạnh Téng đã thích.
  11. Chuẩn rồi cái này cũng từng nói qua với Tôm . Chỉ cần loại bỏ những người chơi 2 mang là a e 2 bên hiểu nhau ngay : Còn lại ko có vấn đề gì cả !

hoangdieu thích bài này.
  12. Cũng như t thôi có những ng bạn chơi từ ss4 ss6 nhưng giờ họ ở G XQ hay ML hay BG hay NT mỗi ng 1 G nhưng gặp vẫn là ae chơi vs nhau ko thể vì lý do ghét G nào là nói : " t ghét G đó m vào G đó t ko chơi vs mày nữa " @@
    Như này ko dc đúng lắm @@

hoangdieu thích bài này.
  13. Chuẩn rồi game ra game khác chiến tuyến vẫn pk bình thường : tránh tình trạng chửi nhau là Ok . Còn gặp nhau ngoài đời vẫn là a e ko vấn đề !

hoangdieuKip Dam Me đã thích.
  14. Cứ phải offf mới vui dc ka ka

hoangdieu thích bài này.
  15. Cái này tôi đồng ý với bạn. Nhưng nếu là bạn đang đối địch với 1 phe khác, mà bạn lại đang cãi nhau với ng phe mình, ng phe mình ko đánh lại bạn đc, thế là ng phe mình đang cãi nhau với bạn đó gọi ng phe đối địch và vào những acc Vip phe đối địch để đánh lại bạn. Nếu là bạn thì bạn nghĩ sao

hoangdieu thích bài này.
  16. chắc gì đã vui ^_^

hoangdieu thích bài này.
  17. Vẫn vui chứ gặp a e cũ còn gì bằng .
    Ae mới thì chuốc cho nó say :))

hoangdieu thích bài này.
  18. vui = mặt thôi à trong game nó lại khác Nam a`

hoangdieu thích bài này.
  19. Cứ cho nó say xong Thông asss

hoangdieu thích bài này.
  20. ọc ọc ^_^

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi