Cần admin giúp đỡ gấp

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi 1caychuoi9, 29/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tôi có 1 số đồ trong acc mà không thể rao bán được vì chỉ vào rao bán thì con chuột lại hiện mũi tên chứ không hiện ngón tay trỏ vào đồ đó. nếu tôi mua bảo hiểm cho đồ đó thì lại vẫn kích được vào nhưng hiện lên thông báo là đồ đã được bảo hiểm thế nhưng xem danh sách đồ bảo hiểm thì lại không thấy đồ nào cả ( vì danh sách bảo hiểm đồ đã bị xóa ).

Xin hỏi admin là bây giờ tôi không rao bán nữa ( vì cũng không rao bán được ) mà tôi muốn chuyển sang acc khác để dùng nên xuống loren dzeep để trade chuyển đồ thì có được không và nếu trade được thì có bị coi là dupe đồ không .

Mong admin trả lời giùm em gấp , em phải hỏi rõ ràng chứ không tự ý làm lại lúc lại bị phạt nữa thì chít :D

Thanks !

2. Loren deep ko td được lâu roài

3. Vjetkaka

Vjetkaka Cronus

haha nói chuyện yahoo với anh thì oai thế
    thể thiện cái gì cũng biết
    hóa ra cũng không ăn thua nhỉ
    :P

4. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

kiểu là thế hehe trươcs chỗ đông người mà oai thì ko được.anh việt cứ phải hỏi hoho

5. thì em cũng chỉ bảo với đại ka là đồ bảo hiểm cũ thì bị xóa danh sách , nhưng đồ vẫn còn trong acc thì không chuyển đi được còn gì. chứ em có chém gió gì đại ka đâu mờ [-(

Đây là em muốn hỏi admin 2 việc : thứ 1 là có trade được không. thứ 2 là nếu trade được ( loren dzeep ) thì có bị coi là dupe đồ không .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi