Cần ACE tư vấn mua IPhone 4s ở Hà Nội

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Tìm Lại Kỷ Niệm, 15/11/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Em có ý định mua 1 con Iphone 4s ở Shopdunk Thái Hà, xem trên mạng thì giá cả cũng có vẻ hợp lý, nhưng không biết mua ở đó nó có an toàn không? vì kiến thức của em là mù tịt về cái khoản điện thoại xịn hay dựng.:))

Không biết ở đây có anh nào đã mua cái nào ở đấy chưa? và liệu có tin tưởng được không? hoặc là cho em mấy cái địa chỉ khác em mò đến xem như nào.?:x
    Em cũng biết mua ở các nhà mạng là an toàn nhất nhưng cái giá nó cũng tương đối cao :-", em thấy như việt cường hay thế giới di động bán khá cao vì thấy bảo đều do FPT ủy quyền.
    Khoảng dưới 10 triệu mà uy tín đảm bảo chất lượng là ok các bác ạ.:-*

Mong mọi người tư vấn giúp em.!

p/s: Em có ý định mời một anh nào đó tham gia GamethuVN mà có kiến thức về iphone thì hôm nào đi mua lượn lờ cùng em một chuyến và giao lưu luôn.=D>

Thanks trước ạ :D

2. Toi o ben han quoc thi dung den 5s roi.va theo toi dc biet thi 4s ko con.ma o vn van co hang moi dc thi toi cung ko do no nhu the nao ca.nhung theo toi o HQ hay o NV thi deu len den cac trung tam lon mua de dam bao cho an toan chat luong.va ban muon biet may no phai hang xin hay ko.thi truoc mua hay thu may bang cach.dung camera chup a bat ki o rat xa roi thu gan lai chup.neu la may xin thi chat luong anh se luon ro net khi thu gan lai chup.con may dom hinh anh do hoa re bi nhoe khi thu gan.va toi xin khuyen ban 1 dieu la luon luon len mua do o cac trung tam lon mac du no dat nhon 1 ti.ko len tin may tro gaio ban tren mang.

Tìm Lại Kỷ Niệm thích bài này.
  3. Iphone mà mua cửa hiệu thì vừa đắt lại ko an toàn (rất nhiều hàng lậu )
    kiếm bạn bè ai có mua bán trao tay là ổn nhất

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi