Clup 74 Nguyễn Chí Thanh Nơi hội Tụ Nhân Tài Chém Gió

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Vân Béo, 26/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. vậy em cũng đi ngủ thui dc 1k xzen rùi ^^

2. ai không ngủ thì tiếp tục chém ở đấy nhé. a vân vào lại là ăn chém đấy:))

3. chết thật ku chiến nó vào 1 cái thì thằng khứa rình rập té mất tích nhỉ =))

4. sặc có chị 48 nuôi rùi thì cần gì gom tiền bảo chị ý mua cho con iphone 4gs mà chơi ^^

hehe đâu phải rình rập em đang cầy lv mà huhu tý anh thả chó ra là chit em mất

5. ai chả biết chú rình rập chú sợ ăn thẻ lên để anh em chém xem có dính thẻ ko rồi chú mới vào kiếm chác à , thằng đức nó làm thế ko muốn lợi dụng thân sác của người ta để vụ lợi đâu anh biết tính nó

6. đi ngủ thôi anh cầy quốc gì đêm hả;))

7. hehe cho em nó 1 lần rùi đi ngủ tiên thể ra chém ^^ hehe k muốn lợi dụng thân xác mụ ta nhưng mụ ta có tha cho nó đâu huhu khổ thân nó quá ^^

8. anh đi ngủ đi để em cày hộ cho. ngủ với vợ cho sướng chứ. em chưa có ng yên khổ thế đấy:(

9. ngủ đây cố chém mấy bài nữa rùi ngủ đại ca béo đi ngủ đi cho khoẻ em đi theo sau đại ca ^^

10. úi giời anh chiến lên top quả là vãi hàng:(

11. ui mình tóp 16 rùi hehe thui cố top 1 rùi nghỉ .....có xa vời qua k ta:))

12. phải vượt qua em đã nhé anh

13. AnhVanYeu

AnhVanYeu <font color=Magenta><b>(^_^)_Gia_Đình_(^_^)</b></f

sao mà mọi người lên zen gớm mặt thế nhỉ?

14. k ngủ đc.còn ai chém gió k vậy?

15. còn ta đây. vào đây chúng ta tiếp tục

16. Sabotage

Sabotage Guest

nói hay lắm :)):))
    @ có vi phạm thì mới có thẻ hé hé. không ai rảnh đến mức tự nhiên cho thẻ anh em trong này cả. mục đích có thẻ là ji? nó để nhắc nhở thành viên thực hiện đúng nội quy và có thể sẻ hoàn thiện người đó hơn.
    Mà cái thẻ nó củng chỉ có tác dụng với 1 người có sự hiểu biết hoặc cố gắng để bù đắp nhửng sai phạm của họ thôi!còn không thẻ vô tác dụng
    Anh vân là 1 người có tiếng nói rất trọng lượng [có kg] thì không lên bảo kê cho người khác her herr.đương nhiên không ai là hoàn hảo!

17. cos ai chủi bậy đau anh :D

18. anh cũng ko chửi bậy !
    anh đ éo thấy thằng nào chửi bậy gì cả :D

19. nếu mà những memb mà bị thẻ ở tại quán nghỉ pic này thì anh mới nói còn những vấn đề mà sai phạm ở pic khac thì anh nói làm ji . chính vì thẻ phạt ji đó mà anh em bị out nick và ko dám lôi những cái pic khác lên ( hay còn gọi là Bốc Mộ ) còn ngay cả bản thân anh còn chẳng biết vs chẳng cần biết là cái thẻ là ở đâu và như thế nào :)) vì nểu trường hợp anh mà bị bannick thì lúc đó anh nghĩ sẽ ko còn phù hợp với dien dan nữa thì chẳng bao h anh click vao trang chu diendan này nữa . Anh cũng có nói là anh là người hoàn Hảo đâu nhỉ ;))

Last edited: 18/8/10
  20. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Bác Vân Béo chỉ dc cái nói đúng :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi