Clup 74 Nguyễn Chí Thanh Nơi hội Tụ Nhân Tài Chém Gió

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Vân Béo, 26/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. may mà mình có vợ rồi ko chúng nó kua mình nốt . để anh giới thiệu cho ku Sleleee nhé nó là còn nguyên đấy ;));))

bợm thích bài này.
  2. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

lão béo này hiểm thật.may mà Sleleee chứ ko phải mình.:)) =))

3. gay vào đây chém gió mà vẫn tụt kinh khủng AE chịu khó vào upp sọt vào

4. ineed

ineed Cư Dân

hj chào a vân cho e chém gió chút nhé

hiện tại e cần mua 1 số dồ của soul và dk cụ thể là 1 cây Soul+1 cây dk pro nào bán pm e

Last edited: 18/6/10
  5. Vipmember

Vipmember Guest

Ôi thôg đýt freeeee

6. chào em . Đức giochaonline có đồ thì bán cho em nó nào . anh ko uy tín nhưng nếu mua em cứ send cho Đức giocha chước có thể anh em trong toppic này sác nhận cho giochaonline nhé Nghĩa oke em . Wellcomto Clup

7. bợm

bợm Guest

Thanks anh được thế thì còn gì bằng ạ :P . Ngay trong ngày hôm nay em sẽ có chiến dịch dụ dỗ cưỡng dâm + vét máng ku seele =P~

8. =)) =)) =)) thàng này nó mà vet máng thàng quyền hâm thì thoi rồi :D =)) =)) sướng nhất thàng quyền hâm

9. bợm

bợm Guest

Kưng vẫn còn nhớ mùi lỗ đ_ít của anh à >:P, mới hôm nào con đây mình cũng nhau vót chông giờ thì tình như lá bay xa :"> . Thôi anh share kưng cho thằng Tèo . Chúc kưng sớm toét đ_ít >:D<

10. D_M thàng bợm ông **_t vào môm bây giờ

11. chú nói thế chị Bợm thích nhất cái chỗ ********* lắm đấy . Dc thế thì còn ji =========== ;))

12. ineed

ineed Cư Dân

uhm thank a tr nha , dg thanh cong e se chja % hoa hong cho a;));));))

13. Thằng Đức giò chả chiều đi bơi với bọn cậu ko ????????

14. dịt mẹ ko alo thì tao biết như nào mà đi . mà đang bị khóa của đây này chan v l

15. ku Dark ko đứng tao cho lên giường luôn ;))..

16. bợm

bợm Guest

Hôm qua lượn lờ box -=Gay=- xem nó con hươu nào lạc vào không . Chào mừng kưng đã đến với box -=Gay=- :"> . Ae chú ý giải quyết triệt để trường hợp này nhé \:D/

Last edited by a moderator: 19/6/10
  17. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Tao tưởng mày đang nhắm thằng Quyền SeeLells, hóa ra lại còn tà lưa cả pác Vân Béo nữa cơ à :))

18. Ọc đội này BD hết thỳ phải?

19. bợm

bợm Guest

QUOTE nhầm làm bác Vân Béo tưởng thật chạy mất hút rồi không thấy quay lại chém, tao đang định QUOTE giochaonline ;))

20. thôi cho anh xin bợm ơi anh còn vợ trẻ con ngoan cô đùng đụng đến anh nhé

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi