8 về game class

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi nhatchet94, 20/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hiện giờ em thấy class rf vs dk pk đang bá đạo nhất
    em mong bác sửa lại class dl như thơì ss8
    sang ss11 dl nói về pk chỉ pk các class cave . ss8 chứng kiến top 10 dl thắng top 2 dk (sốngvềđêm . Thì dl cần quá nhiều đồ mới có thể thắg được .
    Mong sửa lại class mg vấn đề ks k3 . 1mg cave ko = 1 rf .sum trên k3 tỉ lệ gần như ko ks . Nếu ks được thì cũng chỉ là 2 class kia đi nhặt zen ms ks đc
    mong bác saivađo sửa lại

2. =)) cái này nghe có vẻ khó dc fix bạn ạ.có nhiều tốp góp ý rồi nhưng có dc fix đâu.đam mê thì cứ chơi thôi nếu k ks dc thì ta tìm bãi cùi k ai thèm ks rồi cắm :D tớ toàn thế ^^ (đang chơi MG)

3. không phải dl yếu đâu mà là do dk mặc đồ sk máu nó quá trâu đánh phản đòn cũng nằm , còn RF thì ai cũng biết là 1 hit dl nằm rồi , mình cũng ko hiểu sao lại thế =))))))))))))))))))))))))

Em Về Đi thích bài này.
  4. Mod saivado nghỉ việc rồi cậu ạ =))

5. minh kung hay cam bai~ cui nhung ma class mg yeu nhung ks lai chang dc thi cay chỉ để làm cảnh

6. Tưởng kêu cho ct nào.dl bản này còn gì để chê nữa đâu c.pk train đều ổn
    Dl yếu sao lượng người chơi dl vẫn đông nhất,giá đồ cũng ổn định nhất so với các tộc khác,còn rf cậu nói khoẻ sao lượng người chơi có đc mấy cậu cứ ra bảng xh các chủng tộc sẽ rõ.

๖ۣۜBuồn, Em Về ĐiBonguoiDi đã thích.
  7. dl chỉ đa dụng thôi cậu train , còn pk ko = thời ss8

8. ý cậu là RF yếu??? RF rất mạnh nhưng do ae ngại cày kéo thôi, với cả muốn mạnh thì tài chính cũng phải cũng phải mạnh. Mình thấy mọi người PK bằng VND nhiều

๖ۣۜBuồn thích bài này.
  9. Nếu ngại cầy thì chỉ có dk là khổ nhất thôi c.xđ k có cave thì k thể train đc ở đâu cả.

10. Thằng RF nó đẹp zai xem có đông người chơi ko ;;)

11. CARAT

CARAT Chiến Binh

Chắc chủ top chơi DL nên mới muốnnhư vậy!

12. DL không hề yếu nhé yếu nhé top.cơ bản là DK hiện tại có đồ phản dame quá bá thôi.dl dame cang to càng nhanh .pk vs cave mà gặp sum thì cũng ngán tận cổ vì pc thoai :D

13. Mình thấy Dl dame to, thủ khoẻ, cơ động. đồ rẻ. trả hiểu sao chủ thớt lại chê.
    đổi sang chủng tộc khác chơi cho khoẻ đi bạn

14. Con nào chỉ số phòng thủ cao nhất hả các bác? Tính chỉ số thôi nhé ví dụ ở thời điểm tất cả các con có điểm nhanh nhẹn là 2000 chả hạn. Ko mặc cái gì hết.

15. CARAT

CARAT Chiến Binh

sang bản này mổi con có 1 chỉ số phòng thủ và cũng tùy vào cái skill của nv đang +

16. =DapVoMom=

=DapVoMom= Sơn đẹp zaj

Dl thủ khoẻ thật, nhưng làm cảnh thui chứ đâu đánh lại đc rf với dk

17. CÁC BẠN CÓ THẤY DL MAUSONDINH ĐANG HOT NHẤT SEVER MU HÀ KO. CHẠY NHANH, TRAIN NHANH , DAME TO, THỦ TRÂU, ĐỒ RẺ, LẠI CÒN DÒNG TỘC ĐẾ VƯƠNG NỮA GẦN NHƯ HOÀN HẢO RỒI CÒN GÌ, CÒN MONG CÁI GÌ THÊM THÌ DO CÁC BẠN CHƠI NHƯ THẾ NÀO NỮA THÔI :D

CafeNauDatungkute đã thích.
  18. m toàn đứng bãi cùi k ai thèm đứng ^^, chẳng ai thèm ks luôn =]]

KuKoy thích bài này.
  19. DL nói về train hay đi PK em thấy chả giống gì bác nói cả .-. thằng bạn em cầm con DL cùi dame đủ one hít k3 mà ks được cả mấy thằng MG với soul ấy. PK thì vụt DK thì khỏi chê

20. mg 11381 = 3k pt
    sum 10k = 3100
    dl 11308 ~2k pt chua cog skill pt khien
    ef 11k ~1500 pt
    4 class còn laị ae naò chơi bổ xug jup

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi