8 về game Chuyện vui ngày đua top :v

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi BoBaoEyeuA, 13/8/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đấy lại ảo tưởng rồi, a thịnh có sdt mình đấy
    Muốn chửi thì đến tìm gặp mình chửi thẳng vô mặt ý, chửi game làm gì. Còn bạn thấy nóng mắt thì kệ bạn, loại tép diu như bạn đừng có doạ mình.

Và không biết tại sao bạn lại quý mình thế, mình không thích lằng nhằng vì thời gian gần đây biết sếp mình cũng chơi mu nên bạn đừng thấy mình off game mà thể hiện coi trời bằng vung nhé.:)

Last edited: 14/8/17
  2. Tôi thấy chuyện này cũng bt thôi mà, game còn nhiều cái hay hơn ý, bạn ks đc ng ta bạn đạt đc mục đích, ng ta bị ks mà vẫn đạt đc top nên ng ta cũng hoàn thành mục tiêu. Chuyện ks nhau trong game cũng chỉ như pk nhau thôi ấy mà. Bạn đắc chí vì ks đc ng ta chẳng hạn nhưng ng ta cũng đắc chí vì bị ks mà vẫn đạt top đó thôi. Chuyện này thì cứ tiếp diễn tháng này qua tháng khác thế thôi. Game là để giải trí thôi mà ae :))

PhiliaKau2Levis đã thích.
  3. Cái team của TrongYNgoc và KhoiYNgoc trên ica p2 mình thấy khiếp vãi, 24/24 ở bãi đó trừ khi dis mạng

haihang thích bài này.
  4. Cắm PO mà e, hình như của YVN thì phải

mrdoan189Em Về Đi đã thích.
  5. Nic khoiyngoc và cavehn h YVN cầm hả bạn

6. Thật, ghét nhau thì cứ pk thôi, cứ chửi rồi cười rồi nói chả giải quyết gì, tớ thì ko bao giờ đi cướp bãi hay ks ai cả, nhưng cứ gặp dog thì pk, ko đc thì phá, chả nói nửa lời :)). Độc bước, ko vướng bận bang hội, lầy lội thoải mái, cứ rảnh là xách kiếm lên và đi. :D

Vì Đó Là EmzViTieuBao đã thích.
  7. Tớ ko rõ lắm hình như trc 1 trong 2 con này YVN đấu giá mệnh kiếm ssk thì phải

8. Đấu giá khoiyngoc.thế chắc bán rồi

9. Đấu giá point dư thôi. Còn bán hay ko phải hoi @YeuVoNgo

10. Lầy lội vãi luôb ấy:))

11. Em thấy thỉnh thoảng có ef Nhamkute vào cắm cùng, còn lại cứ cắm thông, cày được ối skill đấy, có ai ks đc lâu đâu. Em đứng bãi trong mà, tìm mãi không thấy chủ acc để bảo đứng lui vào trong 1 tí để thêm tí quái. Vì theo lý thuyết thì 2 con này đứng xa nhau quá, chỉ con nào đứng giữa mới ăn đủ exp

zViTieuBao thích bài này.
  12. Trc a vẫn chơi nếu ko có team đấy thì có mà kẹt quái suôt :)

13. Con nào cũng được ăn exp nhé bạn, miễn là thấy được nhau. Ahihi :D

14. Bạn nói thế sai đấy, nhìn thấy nhau nhưng xa quá ko ăn hết exp đâu. Ko tin bạn cứ thử mà xem

Hải MinhEm Về Đi đã thích.
  15. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Chuẩn ko cần chỉnh, phải nhìn thấy hiện damage mới đc ăn điểm.

16. Philia

Philia Hiệp Sĩ

Ai cũng biết là giải trí thôi, cơ mà gặp mấy anh mặt phụ huynh mà tính trẻ trâu thì nếu vs nhau ngoài đường lại được lên trang nhất các báo đấy:)). Thời buổi này hàng nóng đầy ra đấy, 1 thằng chơi nguyên team là chuyện thường:-?

zViTieuBao thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi