8 về game Chuyện vui ngày đua top :v

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi BoBaoEyeuA, 13/8/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. IMG_1088.JPG Theo toàn thể ae dự đoán thì sau chuyến arena này các bạn ý có có bãi chạy qua phòng khác k ạ :(
    E chạy đậy là các bác ý chỉ 1h sau lại đi ẩn ạ

2. IMG_1089.JPG Em thề vs các bac là n chạy nhah hơn dịch chuyển của Songoku ak
    Khi mà yêu nhau quá k lỡ xa rời.chứ thấy ae toàn dùng mồm chửi nhau n mất hình tượng quá
    Mih cứ ks thôi n khóc nóc nhiêu xỉ vả nhiều chúng tỏ akay lắm mjh ngồi cười

3. Có vẻ căng :)) #VoMiNuong

Nhật Thăng thích bài này.
  4. IMG_1090.JPG Chửi nhiều chứng tỏ n đán bà.mjh cứ im lặng Ks thôi.k dc cay cú trước câu chửi của lũ Đàn Bà
    Mong rằng sau top này sever sẽ bớt pk bằng Mồm ạ :))

Nhật ThăngTay Thép đã thích.
  5. N càng chửi t càng vui thép ak
    Cay cú k làm j dc thì bản chất mới thế hiện :)
    Chạy sang 3 t sang ks xog lại chạy 18 về 18 t cũng đi theo như hình vs bóng :(
    K bit chuyến sau bạn ý cày đâu bây h :(

Nhật ThăngTay Thép đã thích.
  6. Các hạ thật là lầy lội >:)

7. ở đ thì nói hay vào game chửi như đúng rồi =))

quocvjet thích bài này.
  8. mình từng gặp rất nhiều cao thủ ks, mình lầy lội 1 tháng mà chưa thấy nhằm nhò gì :))
    1 năm chỉ có 12 tháng, chia nhau exp 1 đến 2 tháng sắp hết mẹ năm, đành chuồn :))

9. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Bác cũng đang ks với ai 1-2 tháng cơ à @@, nhiều đội thâm thù nhau ghê thế nhỉ.

Nhật Thăng, haihangHoàng Việt đã thích.
  10. Hay đấy nhỉ. Lúc tao ở đó k thấy đâu thế là đi ngủ

11. Bạn nghĩ chạy đi là thua ư. Theo mình mục đích của họ là đua TOP nên miễn sao vẫn được TOP(đạt được mục đích) là họ vẫn thắng rồi.
    Bạn cũng thắng vì mục đích của bạn là ks khiến họ cũng phải đi phòng khác.
    => Nhưng theo mình nếu tổng kết lại thì bạn thắng ít hơn.

12. hot nhể

Em Về Đi thích bài này.
  13. Khổ nhỉ mjh giải thjk tn nhá
    Vd bạn ghét mih.mih cắm ở đâu b ks ở đó.chạy đâu cũng bị bạn ks.bỏ cả cái bãi cắm bao tháng ngày luôn
    Vậy lúc ý tâm lý bạn sẽ tn ????
    Còn thằng này nhá mới đầu n cắm bai. Trong p18 mjh vào ks xog n còn chửi xog gạ con tó nào uot khỏi phòng cơ :))
    Xog thằng bé để lại 2 con k đua ở lại cù nhầy team còn lại thì trốn sang p3 cày sau đó bị mih phát hiện lại điều quân sang p3 thằng bé lại chạy về 18 :))
    Còn cái bãi trian của n thì chán chả thèm ns.lúc mjh chưa lâpk team thì n chửi bới diễn đàn thách thức nọ kia
    Đến lúc mih lập team lên ks có 1 tuần thì thằng bé chạy luôn .xong hỏi lí do thì kêu máy tính đang cho bảo Dưỡng vs cày Po thì xoắn j.bảo dưỡng máy tính tận 15ngay rùi cơ :))
    Xong n còn phát mih ra k3 bãi Trong :(
    Từ ngày đó đến h cho kẹo cũng dám mở mồm nói :)). #Quý vào xác nhận xem t ns sai k nhỉ :))

Nhật ThăngL.I.P đã thích.
  14. Có dám mò lên đâu.xog lúc ấy t bận đưa bà gia đi có việc
    Lúc về thấy thằng bé nọ mọ cắm bãi trong k3 mày ak
    T cho quân sang n lại chưi um lên
    Cái bài ca mang a già ra chửi mãi mà n éo chán
    Cơ mà t cũng phải cảnh báo n là
    Xỉ nhục vs chửi t sao cũng dc chứ đừng chửi a Thịnh vi a y cungx ngi game k onl nen dung co nhac ten a y.k đến lúc ae gặp nhau lại khó xử :)
    Chứ n làm ở trọ làm việc ngoài hà nội muốn tìm địa chỉ cũng không khó lắm đâu.giết người hay chặt tay chân thì khó chứ bôi son lên miệng thì chắc công an phường k ns j đâu :)
    Game ảo thật nhưng xúc phạm chửi rủa n vừa phải thôi chứ mấy lão lớn tuổi mà hâm lên cũng nguy lắm :(

Nhật Thăngbabyplay đã thích.
  15. thì mình thấy tiêu đề là ngày đua G chứ sao biết được chuyện hai bên thách thức ks nhau đâu.

16. Uh thằng này n hỗn lắm
    Cứ chửi ông anh mih suốt
    N mà k dừng lại thì đến lúc đời n khổ thì đừng bảo tại game.n chắc bit chuyện ngày xưa có thằng vì game chửi lão ý mà phải quỳ gối 5m xin tha :)
    Chứ game ảo nhưng nhiều ttành phấn ngáo lắm b ak
    Top xỉ nhục tn mà có dám vào cmt đâu :)

17. Tớ đây bạn, hiện tại tớ rất ít vào game nhé. Chỉ nghe ae chat kêu bạn ích bị giống cu Tiến chơi nv zzbaokezz hay ảo tưởng và tâm thần chút.
    Còn mấy nhân vật bạn hay chửi và ks nhau là a Hưng @nguyenhung54 cầm, hiện đang đi tour với mấy em ở sài gòn.
    Lâu mới có thời gian lên đây đọc thấy bạn có vẻ cay cú mình nhỉ. Người ta pk, ks nhau cả mấy năm trời còn không khoe có mỗi việc này cũng mang lên diễn đàn giống tớ hồi còn học cấp 3 thật.:(
    Còn đời tớ không giám nói sướng hơn ai, riêng bạn ích đi xkld đài loan về hay chê bai người khác thì tớ tin bạn không khá gì hợ tớ được đâu.
    Mà chẳng biết cu kia có chửi anh thịnh thật hay không, tại sao phải chửi, a thịnh chơi rất đẹp nhiều người diễn đàn biết. Xem chỉ thấy có nhắc tên Thịnh mà bạn kêu người ta đi chửi a Thịnh, thế con người bạn muốn mượn dao giết người, bạn nghĩ a Thịnh tin bạn à trẩu lắm.:D
    Còn riêng a Thịnh lúc nào qua HN cũng đón tiếp nhiệt tình nhé, ae tớ có sdt ở HN alo cái gặp nhau lúc nào chẳng được. Còn bạn ích muốn to son tớ thì lên HN a Thịnh @timlainiemvui có sdt tớ đấy alo nhé. :)

Em Về Đi, 3012Bợm. đã thích.
  18. Có thấy cái ảnh t up thằng nào to mồm chửi k :))
    H thằng nọ lại bảo thằng kia onl chứ k phải t onl
    Thôi game n cungz chỉ ảo thôi mà :)
    Chơi vui vẻ thôi nhưng nóng mắt rùi thì cũng chưa bit điều j sảy ra đâu
    Lúc chửi thì rất hăng,sạu bị nhắc thì đùn đẩy trách nhiệm :))
    Chán mấy thah niên lắm
    Thôi nhờ mod cloes top giúp e vs ạ
    Mà thế méo nào t có mấy khi chủi kênh all chỉ ngoài câu : Quý Chuồng Chó Chui Rúc đâu trian.chạy ra gặp t cái xem nào :(
    Thế mà cũng bảo giống bảo kê. Chắc toàn ae nhà m tự sướng va nhau ak :))

19. Nhờ smod đi qua cloes topic hộ minh vs nhá :)
    Sory vì đã lamd phiền

20. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Đối địch nhau thì ks nhau, băm nhau chém nhau sỉ vả nhau, chửi nhau chịch nhau là bình thường mà ;)).
    Chẳng bù anh em cây khế nhà mình chỉ thích chửi thằng chó già Thái U40 >:)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi