Chuyển Nhượng acc vinh biệt mu

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi ytuyetlinh, 2/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hum nay ngày 12/4 /2010 chính thức chuyển nhượng lại 2 ac của tôi cho 2 người bạn thân và cũng là 2 người anh anh thắng ac saobuon88 có AMYLY YTuyetlinh Dl love sumon Hami ef Linh anh tuan ac Ytuyetlinh sumon love , è baby love cuối cùng xin cảm ơn 2 anh đã nhận lời tiếp quản ac hi vọng nhưng nhân vật trên sẽ vân mãi tồn tai ở mu hanoi cảm ơn cac anh da cho em bac do sau khi mất đồ và cũng chào những kể hay chọ gậy bánh xe nhưng kẻ thù trong game cảm ơn bx cck4 tạm biệt từ ngày mai sẽ học còn rảnh thì vô sàn nhạc chơi audition cuối cùng ôm mọi người 1 cái mọi tâm nguyện đã hoàn thàn giờ ra đi nhẹ nhàng roài :-h hẹn gặp 2 anh tai hanoi vào tháng 7

Last edited: 2/4/10
  2. ra đi thanh thản nhé bạn :)

3. LACHIENTHANG

LACHIENTHANG Tân Thủ

yên tâm anh sẽ làm tốt lâu không chơi nhưng bớt chút thời gian không vô web chơi mu cũng chẳng sao khi nào về nhớ gọi anh 2 nhé

4. 999KonZin

999KonZin Guest

mồ yên mả đẹp nhá kưng. soẹt

5. [Vip]Tu0jDayThj

[Vip]Tu0jDayThj <font color=DarkOrchid>_†hi€u Gi/-\ ßuØ^`И_</font>

good bye see again !!! :)

6. Mẹ nó viết cái di chúc mà *** có dấu chấm phẩy gì hết, đọc mỏi mồm thấy mẹ

7. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

uh em là con gái thì hok lên chơi game nhiều.cứ thỉnh thoảng rảnh tham gia diễn đàn như người yêu anh và chị Hà bigbaro ý cho vui.chứ game nó ảo lắm.ko thể gửi gắm tâm hồn vào game được đâu em.chúc em nghỉ game và học hành tốt

8. Huvo

Huvo Chiến Binh

rồi sẽ qua....................................................

9. _latvat_

_latvat_ <font color=green><b>__BùiNgọcTuấn__</b></font>

Tạm biệt bạn. Hy vọng những người bạn MUHN sẽ mãi trong tim bạn! Chúc may mắn

10.  
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi