8 về game Chuyển nhầm bạc mong BQT mu giúp đỡ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi newways991992, 9/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hôm qua lúc đi of gui với ae nghệ tĩnh về,khoảng tầm 11h hơn tối có dùng ác của mình thosan369 sdt đăng kí 0869206222 chuyển 18 k bạc nhầm vào ác fast17 (ác muốn chuyển bạc sang fast18 sdtdk 0988342411)củng do onlai điện thoại nên đã ấn nhầm số 8 thành số 7,mong được sự giúp đỡ của anh @fantasymc và anh @Thiên Thanh Hi xin cảm ơn

Bianconeri thích bài này.
  2. IMG_0763.PNG Đây là nhật kí giao dịch bank

Nhân viên Thuế thích bài này.
  3. IMG_0764.PNG Đây là h chuyển bạc nhầm 23h33" ngày 8/5/2017

4. IMG_0765.PNG Đây là ác muốn chuyển bạc sang fast18

Nhân viên Thuế thích bài này.
  5. =)). nhìn cái avata quả mặt hút cần là biết độ ngáo của bác rồi :P:P:P. lần sau nhớ đọc đi đọc lại 3 lần nhé.
    Mong fan giúp đỡ bạn thớt, để bạn ý chở về hoà nhập với cuộc sống o:-)o:-)o:-)

Bianconeri, SángVNnewways991992 đã thích.
  6. Khó hơn của Nam Cường :D

7. thôi lại quá đen rùi bao nhiu cái kiểu như thế này ;))
    upup bạc sớm về với tk bạn hi

newways991992 thích bài này.
  8. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Nếu bạn chuyển nhầm bạc đến một account không tồn tại thì BQT có thể giúp được hoặc không (tùy trường hợp), nhưng nếu bạn chuyển bạc sang một account có thực thì chắc chắn BQT không thể can thiệp, đây là luật không thể thay đổi.

Rất đen cho bạn là account fast17 có tồn tại, thậm chí chơi game khá chăm chỉ. Do đó, tôi sẽ chỉ cho bạn mẹo liên lạc với fast17 để xin lại bạc.

Cách 1. Nhân vật của account này là: Tiên Nữ iMrChem reset 864 lần. Bạn có thể thi thoảng dò xem nhân vật này đang chơi ở đâu rồi vào tìm.
    Chồng của nhân vật này là DayThiChua (nếu không nhầm) reset 1515 lần. Bạn cũng có thể liên lạc với chồng để ngỏ lời làm quen... vợ.

Cách 2. Bạn chuyển thêm 1k bạc đến fast17 với nội dung: goi 09xxyyyzzz nhé (đưa sdt của bạn vào). Người kia sẽ tò mò rồi gọi điện cho bạn.
    Nếu chuyển 1k bạc lần đầu không được, bạn chuyển thêm 1k nữa với nội dung "anh thich em". Nếu bên kia vẫn kiêu, bạn chuyển bạc đến khi nào họ trả lời thì thôi. Nhưng lưu ý cách này chỉ áp dụng với đại gia.

Mong sớm được nghe tin vui từ bạn.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi