Chuyện MU S4

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi builam, 4/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Vừa mới download được bản full về mừng quá vào xem MU S4 thay đổi như thế nào. Rất hay và mang phong cách 3D. Thấy mấy chú rồng bay ngập trời vùng đất lorencia mình vội chạy ra ngoài cửa thành thì bắt gặp một chú rồng vàng.
    đánh chết được chú rồng vàng rơi một phát 4 cái box 3.
    Chạy thục mạng đi tìm box 5 xem còn không thấy chú robo đang loay hoay tìm chỗ trốn . tay ấn nhanh skill mưa băng tuyết xả lia lịa mãi mấy chết rơi ra được cái box 3..... Tiếp tục cuộc hành trình vùng đất mới đến atlans mình đâm đầu vào cuộc chơi săn box. Cố gằng vượt qua được đàn người băng nhưng tình hình hiện tại là rất khó vì chúng nó bắn băng như AKA 74 ý.Cố gắng chạy thật nhanh thì mình cũng thoát ra khỏi được cảnh băng giá khó chịu. Đang mừng rỡ vì thấy mấy chú cá vàng đang tung tăng bợi lội phía trước nhưng cảnh tượng trước mắt mình lại không được hay như vậy.1 đàn long vương hiện ra trước mắt lần này chúng ko dùng AKA 74 nũa mà chuyển sang M60 ( ở bên halplife anh em thường gọi là 51 :( )
    không sao đi được mà càng ngày chúng rủ nhau kéo đến càng đông.Cởi hết quần áo cho chúng nó bắn mà mãi không chết . Điên lên mình quẩy rồng nhưng không kịp vì cả bọn người băng nó cũng kéo lên rồi . Ức quá mình đổi sang nhân vật khác chạy xuống . Lần này mình chuẩn bị rất kĩ càng chiến thuật lẫn chiến lược nghĩ rằng sẽ thắng bọn này nhưng mình đã lầm. Càng ngày chúng càng đông đánh nhau với chúng mãi không hết. Mặc dù đây là mùa đông nhưng mồ môi mình vẫn toát ra nhễ nhại... thôi đành chịu thua bỏ 2 char ở atlans nghỉ mát mùa đông. Tính toán nghỉ MU :D

2. Giọt nước mắt

Giọt nước mắt <font color=DarkOrchid>I »—(¯`v´¯)-» U</font>

Dẹp :)) không ss4 gì hết.ta chơi MU.L...

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi