8 về game chuyện gì đang sẩy ra với mu thế này

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi xcanglongx, 23/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bay gio đồ suol lại hot may quá mình chơi MG cho rẻ mà dame cung đc mà :))

xcanglongx thích bài này.
  2. Giờ ae đang bung tiền làm ăn. Cuôi năm đạt doanh thu nghỉ dài ngày, rảnh nhiều đầu tư nó lại khác. Bao năm nay thấy mu nó như thế. Chỉ có cảm thây đợt này đồ giảm mạnh

3. ko có chuyện đó đâu,

:D mình cũng chơi mg. đang đợi cái sw nó kịch sàn làm cái cho oách

Last edited by a moderator: 24/8/16
  4. tớ cũng đang hóng kiếm cái luck + 15 tầm 9k la xúc luôn kkkk

5. Thời của đồ full :)) full như mềnh cũng đé o bán nổi. Thôi thì cứ ôm vất trong nhà kho rỗi lôi ra lau chùi =))

6. Ui lác mà nhìn sự việc chuẩn thế em.

7. Giờ chuyển hết sang Mg chiên rồi

8. gaion 7 k 8k giờ 2k5 3k kìa>:)

9. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Giá cả đồ đạc do các tay buôn quy định chứ không phải các admin quy định.
    Vì vậy việc nó bị thổi giá rồi từ từ quay lại giá trị thực là điều tất nhiên.

10. giờ chỉ có đồ Soul là lên giá thôi @@~ mg giờ lại thành ra phế rồi :D

11. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Đợi đồ rẻ rẻ xúc chơi :))

12. Có câu này của bác fan.khéo lại nhiều con hàng tung hết đồ đang ôm ra.hi

13. Chủng tộc nào cũng có lúc lên voi xuống ..dog thôi. Ai may mắn hoặc thông minh tiên đoán đc trc mỗi bản uplate thì sẽ giàu.

14. MG ngày trước là cave chính hiệu . mấy em mg ttd thì đầu tư đồ đạc gậy gộc ngon vào ttì quẩy mới tít đc bảo sao đồ đắt
    Giờ BAS phế , mg đi xuống thì đồ đạc phải rẻ đi thôi . Cứ thử fix lại BAS với Sp như ss8 xem có đắt ko =))

15. Đồ rẻ thì càng có lợi cho nhà nghèo chứ sao ;););)

16. có phải acc ông có gậy huyền quang thêm sw3dl đúng không thế acc của fan có cắm được bạc đâu cái tội tham mà mua acc fan ah

17. Bác nói chỉ có chuẩn, giá sw MG ss6 +9 mua 5k5 - 6k đầy ra , vậy mà giờ các con bệnh cứ ủ hàng rồi bán lẻ tẻ, không phải nói chứ sw MG +9 cứ 5-6k, + 13 - 15 cứ 8-9k có mà bay trong nửa nốt nhạc

18. ef đó là tieumynu đổi thành mg. hồi a chơi chán cắm fan đc 18k giờ fan bán ra lại ko cắm đc nhỉ

19. em cũng yêu lắm nhất cái sw3 anh ah g mà ôm thì vỡ aloo luôn lắm lúc ko có bạc mà muốn cắm fan mà ko dược chán lắm
    em mà biết acc đó mà có đồ theo acc bảo anh bán rẻ cho em ngay

20. Rồng chiến .sách thuộc tính những đồ mà người chơi sản xuất ra được thì sẽ càng ngày càng nhiều nên sẽ mất giá.
    Lúc mới lên ss8 mình mua quyển sách thuộc tính 1 khe chưa khảm tận 7 k.giờ còn 300 m zen.chỉ mong adm fix lại mg phế quá.trước ôm 10 cai gậy kd cho thuê giờ bán toàn lỗ 1 nửa.hồi mới lên ss11 vẫn còn 7 k 1 cái giờ bán chưa đến 4 k

Bố.Hà.Online thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi