Chuyện đi thi Đại Học

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Trần Hạo Nam, 10/7/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi

1. Đỡ đê, đỡ đê :-c:-c:-c:-c:-c:-c:-c:-c:-c

thanhxsay thích bài này.
  2. Hầu như bọn trẻ bjo đy thi ĐH để cho vui và đy chơi cùng bạn bè :))

3. M mà m thế hệ 8x
    =))
    9x bgio ghê gớm quá

4. DiệuAnh

DiệuAnh <font color=green>(¯`°.¤.•LUV•.¤.*`¯)</font>

ôi vãi chưởng luôn =)) .

Last edited: 10/7/11
  5. thanhxsay

thanhxsay ٩(•̮̮̃•̃)۶ Alone ٩(•̮̮̃•̃)۶

Vẫn như mọi khi
    Đệt đỡ dc
    =))

6. =DapVoMom=

=DapVoMom= Sơn đẹp zaj

Tự mày sáng tác hả.... hay ghớm =))

7. Vãi cả ***. toàn bài khó đỡ. 9x chém phũ VKL

8. Còn ai có thể đỡ đc =)))))))))

9. Mày cũng văn vẻ gớm nhỉ :D
    không biết có viết được tiểu thuyết không thôi

10. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Hay đấy nhỉ.Mình trước tinh thần cũng năm đầu thi chơi cho biết.năm sau mới thật sực thi.Nhưng kết quả chả ra đâu vào đâu.Chán!

11. Lạy chúa sĩ tử thời nay

Có 1 câu mình muốn nói:Học tài thi phận.Đỗ đạt là do số trời.
    Với kinh nghiệm nhiều năm thi cử mình xác nhận nhiều chuyện xung quanh trường thi "cười ra nước mắt".Vui có buồn có,bố mẹ thí sinh thì đủ muôn hình muôn vẻ:có ông bố đưa con đi thi=camry 3,6 mới cong,cậu con thi với minh 1 phòng(trường kinh tế quốc dân HN).Cậu quý tử vào phòng giám thị chưa kịp phát đề thì cậu đã bay nhảy với các thiên thần(chắc là mấy con em ngoài bờ biển vì nhà cậu ở Hải Phòng mà),thế mà ra về vẫn nổ cho ông bố đủ thứ(nào là đề dễ,làm bài có lẽ đươc 8 điểm......),2 bố con vui vẻ ra về,vào nhà hàng ăn uống đủ thứ.Đến khi có kết quả thì ôi trời ơi cậu đạt 8 điểm thật nhưng tổng 3 môn,hixhix.
    Còn nhiều chuyện nữa có kệ ra thì cả ngày cũng chả hết.

12. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Mình đy thi năm đầu gặp 1 em nhỏ nhắn xinh gái.Em ấy rất chăm chỉ làm bài.Thi hết môn đầu tiên em ấy bảo Toán năm nay ok có thể dc 8 điểm.
    Chiều thi lý em ấy 15 phút đã xong mình thấy có vẻ bạn ấy học khá,sáng hum sau bạn ấy đy thi hóa bảo chiều hum qua về so đáp án cũng phải dc 9 điểm lý.đến lúc thi môn hóa bạn ấy ngủ gần hết h còn lại 10 phút bạn ấy khoanh như đúng rồi:D
    Đến lúc thi xong có vẻ tươi tỉnh.lúc có kết quả mình mới ngã ngửa.cả 3 môn dc có 5,5 =))

13. Tocbacvjp sang Topic bên kia đê :>

14. Mấy ông này kể chuyện tiếu lâm

15. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Sự thật là vậy.Tiếu lâm đâu mà tiếu lâm:))

16. Thế thì học sinh bây giờ thi cho có lệ nhỉ? còn nhớ hồi mình thi học viện quân y, vất vả bao nhiêu mới đỗ mà học thì càng nặng hơn :(

17. ***.t thi học viện cảnh sát thấy thằng đếck nào cũng quay bài chả hiểu chúng nó đi thi hay đi làm ảo thuật nữa. vãi chưởng chắc éo đỡ đc với bọn í~~~> toạck :((

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi